Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัวจ้าสำหรับคนที่อยากดูดวงกับเรา แบบเสียเงินขอเปิดเป็นทางการเอาฤกษ์เอาชัย พฤ.20/12/55  (อ่าน 76601 ครั้ง)

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
1. ปัญหาที่ครอบครับเผชิญอยู่ตอนนี้บทสรุปแล้วเราจะเป็นยังไง จะผ่านพ้นไปด้วยดีไหม แล้วอีกนานไหมกว่าเรื่องวุ่นวายทั้งหมดจะจบลง
ไพ่ 7 ใบ 3,8,7,10,15,9,21

2. ธุรกิจที่ที่บ้านทำอยู่จะเจริญก้าวหน้าขึ้นหรือไม่
ไพ่ 7 ใบ 5,18,15,12,8,2

3.การเงิน ภายในปีนี้จะมีรายรับรายจ่ายเยอะไหม มีโอกาสร่ำรวยหรือไม่
ไพ่ 12 ใบ 4,12,13,7,1,19,20,5,16,2,11,21

4.ความรัก ภายในปีนี้จะมีแฟนไหม แล้วคนที่เข้ามาจะมีลักษณะประมาณไหน
ไพ่ 7 ใบ 4,7,1,14,19,21,20

5.การงาน จะได้ทำงานตรงสายที่เรียนมาหรือไม่ และงานที่ทำจะนำพาความเจริญก้าวหน้ามาให้มากน้อยแค่ไหน
ไพ่ 7 ใบ 10,13,8,1,17,12,5
รบกวนด้วยนะค่ะ
ชื่อ น้ำ นันทิยา เกิด วันอังคาร ต้องการข้อมูลอะไรเพิ่มเติมติดต่อได้ทาง e-mail:: waterpotter@hotmail.com

ok ค่ะ เดี๋ยวส่งหลังไมค์เลขที่บัญชีไปให้ค่ะ

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
คิวที่ 24 คุณ waterpotter แบบเสียเงิน อ. 16/4/56 ส่งให้ พ. 17/4/56

น้องเข้าห้องลับหน่อยค่ะ ห้องที่ 3 พี่เปิดรอไว้นะคะ จะถามอะไรเพิ่มเติมก่อน พี่เห็นน้องมาแต่ไม่เข้าเลยค่ะ มองเห็นหรือเปล่าคะ

ออฟไลน์ mewmewzz

• วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีคะพึ่วิ สนใจดูดวงแบบเสียเงินคะ

1.--  การงาน การเงิน รัก สุขภาพทั้งปี56 ควรถามเป็นรายปีเป็นเรื่องหลัก ด้วยไพ่  12 ใบ >> การเงิน /ความรัก/สุขภาพ /การงานในปีนี้จะมีโอกาสได้ไปต่างประเทศมั้ยคะ และทุกเรื่องโดยรวมในปี 2556 เป็นอย่างไรคะ
# 1-3 -5 -7 -8 -9 -12 -15 -16 -19 -20 -21

2.--  สำหรับความรัก  สอบถาม ความสัมพันธ์ 2 คนเป็นอย่างไร ด้วยไพ่  4 ใบ >> คนที่กำลังคุยกันอยู่ตอนนี้เค้ามีปัญหากำลังจะเลิกกับแฟน แต่ยังไม่เด็ดขาดพอ เราเลยให้เค้าไปเคลียกันให้เรียบร้อย ถึงค่อยกลับมาคุยกับเราจริงจัง มีโอกาสที่เค้าจะเลือกเรามั้ยคะ
# 3-10-19-21

3.--  สำหรับความรัก ถ้าคนที่ดูใจไม่ได้คบกัน ก็ให้ถามว่าจะมีใครใหม่ไหม ดีไหม ด้วยไพ่  7 ใบ >>> ในช่วงนี้เป็นต้นไป จนถึงสิ้นปีนี้จะมีใครที่เข้ามาบ้างมั้ยคะ หรือเราจะตัดสินใจคบใครบ้างมั้ยคะ และมีลักษณะเป็นอย่างไรบ้างคะ
# 1-9 -11 -13 -14 -15 -18

4.--  สำหรับการงาน / ความรัก / การเงิน แบบเจาะจง ปัญหาที่มีอยู่   ด้วยไพ่  7 ใบ <<< ความรัก คนที่คุยอยู่ที่ให้เค้าไปเคลียกับแฟน เค้าเป็นเพื่อนเรา เค้าพึ่งมาสารภาพว่าแอบชอบเรามา3ปีแร้ว แต่ในตอนนั้น เราและเค้ามีแฟนกันทั้งคู่คะ แต่ตอนนี้เราเลิกกับแฟน ส่วนเค้าก็เลิกกับแฟนแต่ยังไม่ขาด พอมาคุยเหมือนเราจะเริ่มชอบเค้าเหมือนกัน คำถาม: อยากรู้ว่าเค้าคิดยังไงกับเรา จริงจังกับเรามั้ย และมีโอกาสที่เค้าจะมาคบเราจริงๆจังๆมั้ยคะ
# 2 -6 -7 -10 -11 -14 -17

5.--สำหรับการงาน / ความรัก / การเงิน แบบเจาะจง ปัญหาที่มีอยู่   ด้วยไพ่  7 ใบ <<< การงาน จะเรียนจบในปีนี้คะ ช่วงเดือน มิ.ย เป็นต้นไปนี้ จะมีโอกาสได้เดินทางไปทำงานที่ต่างประเทศตามที่หวังไว้มั้ยคะ จะได้รับความช่วยเหลือจากผู้ใหญ่มั้ยคะเรื่องการงานมั้ยคะตรงนี้
# 4 -7 -11 -12 -15 -18 -20 

รายละเอียดส่วนตัวของหนูกับอีกคนขออนุญาตส่งให้ใน PM นะคะ
ไม่แน่ใจว่าคำถาม confirm ด้วยนะคะ

ขอบคุณคะ

สวัสดีคะพึ่วิ สนใจดูดวงแบบเสียเงินคะ

1.--  การงาน การเงิน รัก สุขภาพทั้งปี56 ควรถามเป็นรายปีเป็นเรื่องหลัก ด้วยไพ่  12 ใบ >> การเงิน /ความรัก/สุขภาพ /การงานในปีนี้จะมีโอกาสได้ไปต่างประเทศมั้ยคะ และทุกเรื่องโดยรวมในปี 2556 เป็นอย่างไรคะ
# 1-3 -5 -7 -8 -9 -12 -15 -16 -19 -20 -21 เรื่องไปตปท. อันนี้ต้องแยกข้อค่ะ

2.--  สำหรับความรัก  สอบถาม ความสัมพันธ์ 2 คนเป็นอย่างไร ด้วยไพ่  4 ใบ >> คนที่กำลังคุยกันอยู่ตอนนี้เค้ามีปัญหากำลังจะเลิกกับแฟน แต่ยังไม่เด็ดขาดพอ เราเลยให้เค้าไปเคลียกันให้เรียบร้อย ถึงค่อยกลับมาคุยกับเราจริงจัง มีโอกาสที่เค้าจะเลือกเรามั้ยคะ
# 3-10-19-21 พูดตรงๆ ค่ะ คนรักกันมีโอกาสทะเลาะทุกคู่ การที่เราเข้าไปรอเขา ทำให้เขาไม่แก้ปัยหากันด้วยสติ จะมีแต่เพิ่มปัญหาสร้างกิเลสการอยากมีคนอื่นเพิ่ม ไม่มีผลดี การบอกให้เขาไปแก้แล้วค่อยกลับมาหาเรา เราก็จะสร้างบาปแล้ว เขาจะไม่เลิกกันเพราะเหตุสองคน แต่จะเลิกกันด้วยเราเป็นตัวชนวน  อันนี้ให้คิดดีกับการเอ่ยแบบนี้ออกไป แต่ถามได้ค่ะ

3.--  สำหรับความรัก ถ้าคนที่ดูใจไม่ได้คบกัน ก็ให้ถามว่าจะมีใครใหม่ไหม ดีไหม ด้วยไพ่  7 ใบ >>> ในช่วงนี้เป็นต้นไป จนถึงสิ้นปีนี้จะมีใครที่เข้ามาบ้างมั้ยคะ หรือเราจะตัดสินใจคบใครบ้างมั้ยคะ และมีลักษณะเป็นอย่างไรบ้างคะ

4.--  สำหรับการงาน / ความรัก / การเงิน แบบเจาะจง ปัญหาที่มีอยู่   ด้วยไพ่  7 ใบ <<< ความรัก คนที่คุยอยู่ที่ให้เค้าไปเคลียกับแฟน เค้าเป็นเพื่อนเรา เค้าพึ่งมาสารภาพว่าแอบชอบเรามา3ปีแร้ว แต่ในตอนนั้น เราและเค้ามีแฟนกันทั้งคู่คะ แต่ตอนนี้เราเลิกกับแฟน ส่วนเค้าก็เลิกกับแฟนแต่ยังไม่ขาด พอมาคุยเหมือนเราจะเริ่มชอบเค้าเหมือนกัน
คำถาม: อยากรู้ว่าเค้าคิดยังไงกับเรา จริงจังกับเรามั้ย และมีโอกาสที่เค้าจะมาคบเราจริงๆจังๆมั้ยคะ

5.--สำหรับการงาน / ความรัก / การเงิน แบบเจาะจง ปัญหาที่มีอยู่   ด้วยไพ่  7 ใบ <<< การงาน จะเรียนจบในปีนี้คะ ช่วงเดือน มิ.ย เป็นต้นไปนี้ จะมีโอกาสได้เดินทางไปทำงานที่ต่างประเทศตามที่หวังไว้มั้ยคะ จะได้รับความช่วยเหลือจากผู้ใหญ่มั้ยคะเรื่องการงานมั้ยคะตรงนี้

รายละเอียดส่วนตัวของหนูกับอีกคนขออนุญาตส่งให้ใน PM นะคะ
ไม่แน่ใจว่าคำถาม confirm ด้วยนะคะ

ขอบคุณคะ
[/size]

เดี่ยวแก้คำถามแรกเสร็จจะบอกเลขบัญชีให้ค่ะ

ออฟไลน์ mewmewzz

• วิ่งเล่น
  • *
 งั้นข้อ 1 เปลี่ยนเป็นอันนี้คะ >>1.--  การงาน การเงิน รัก สุขภาพทั้งปี56 ควรถามเป็นรายปีเป็นเรื่องหลัก ด้วยไพ่  12 ใบ >> การเงิน /ความรัก/สุขภาพ /การงาน โดยรวมในปี 2556 เป็นอย่างไรคะ
# 1-3 -5 -7 -8 -9 -12 -15 -16 -19 -20 -21

# 1-3 -5 -7 -8 -9 -12 -15 -16 -19 -20 -21 เรื่องไปตปท. อันนี้ต้องแยกข้อค่ะ

# 3-10-19-21 พูดตรงๆ ค่ะ คนรักกันมีโอกาสทะเลาะทุกคู่ การที่เราเข้าไปรอเขา ทำให้เขาไม่แก้ปัยหากันด้วยสติ จะมีแต่เพิ่มปัญหาสร้างกิเลสการอยากมีคนอื่นเพิ่ม ไม่มีผลดี การบอกให้เขาไปแก้แล้วค่อยกลับมาหาเรา เราก็จะสร้างบาปแล้ว เขาจะไม่เลิกกันเพราะเหตุสองคน แต่จะเลิกกันด้วยเราเป็นตัวชนวน  อันนี้ให้คิดดีกับการเอ่ยแบบนี้ออกไป แต่ถามได้ค่ะ

4.--  สำหรับการงาน / ความรัก / การเงิน แบบเจาะจง ปัญหาที่มีอยู่   ด้วยไพ่  7 ใบ <<< ความรัก คนที่คุยอยู่ที่ให้เค้าไปเคลียกับแฟน เค้าเป็นเพื่อนเรา เค้าพึ่งมาสารภาพว่าแอบชอบเรามา3ปีแร้ว แต่ในตอนนั้น เราและเค้ามีแฟนกันทั้งคู่คะ แต่ตอนนี้เราเลิกกับแฟน ส่วนเค้าก็เลิกกับแฟนแต่ยังไม่ขาด พอมาคุยเหมือนเราจะเริ่มชอบเค้าเหมือนกัน
คำถาม: อยากรู้ว่าเค้าคิดยังไงกับเรา จริงจังกับเรามั้ย และมีโอกาสที่เค้าจะมาคบเราจริงๆจังๆมั้ยคะ

ขอบคุณคะ
[/size]

เดี่ยวแก้คำถามแรกเสร็จจะบอกเลขบัญชีให้ค่ะ

คิวที่ 25 คุณ mewmewzz แบบเสียเงิน อ. 30/4/56 ส่งให้ พฤ. 2/5/56

น้องเข้าห้องลับหน่อยค่ะ ห้องที่ 4 พี่เปิดรอไว้นะคะ จะถามอะไรเพิ่มเติมก่อน

ออฟไลน์ kebou2552

• วิ่งเล่น
  • *

1.เราอยากรู้ว่า คนที่เข้ามาในชีวิตแฟนตอนนี้(คือเค้ากำลังติดพันคนอื่นอยู่ เธอมาเร็วเกินไป แค่เดือนเศษ แล้วแฟนเราก็โอนเงินโน่นนี่ให้ เราไม่แน่ใจว่าเธอจะจริงใจกับแฟนเราหรือเปล่า)
3,1,15,6,4,14,9

2.แฟนเรามีโอกาศกลับมาหาเราไหมคะ
20/14/16/19/2/17/5

3.ตอนนี้ครอยครัวเรามีปัญหาเรื่องน้องชายค่ะ ค่อนข้างเกเรอยากให้เค้าบวชเค้าจะบวชไหมคะ ถ้าบวชแล้วเค้าจะดีขึ้นไหม กลุ้มใจมากเรื่องนี้
10/1/12/8/7/13/16

4.ถ้าคู่เราไม่ใช่คนนี้แล้วอีกนานไหมคะกว่าจะเจอที่ว่าใช่ เพราะจะได้เตรียมตัวใว้ก่อน ถ้ารอนานระหว่างนี้ก็จะไม่เอาใคร ไม่อยากเจอคนไม่ดีอีก
14/2/7/11/5/18/10

5.สุขภาพแม่จะดีไหมคะ เพราะท่านเข้าเลขสี่แล้ว ท่านชอบคิดมากด้วย
17/15/9/4/2/1/11

ส่วนเรื่องวันเกิดเรา+แฟนเดี๋ยวส่งต่อทางเมลล์นะคะ ขอบคุณค่ะ เราจะรอนะคะ ^^

คิวที่ 26 คุณ Sun Chan แบบเสียเงิน อ. 4/6/56 ส่งให้ อ. 4/6/56

น้องเข้าห้องลับหน่อยค่ะ ห้องที่ 5 พี่เปิดรอไว้นะคะ จะถามอะไรเพิ่มเติมก่อน

1.เราอยากรู้ว่า คนที่เข้ามาในชีวิตแฟนตอนนี้(คือเค้ากำลังติดพันคนอื่นอยู่ เธอมาเร็วเกินไป แค่เดือนเศษ แล้วแฟนเราก็โอนเงินโน่นนี่ให้ เราไม่แน่ใจว่าเธอจะจริงใจกับแฟนเราหรือเปล่า)
3,1,15,6,4,14,9

2.แฟนเรามีโอกาศกลับมาหาเราไหมคะ
20/14/16/19/2/17/5

3.ตอนนี้ครอยครัวเรามีปัญหาเรื่องน้องชายค่ะ ค่อนข้างเกเรอยากให้เค้าบวชเค้าจะบวชไหมคะ ถ้าบวชแล้วเค้าจะดีขึ้นไหม กลุ้มใจมากเรื่องนี้
10/1/12/8/7/13/16

4.ถ้าคู่เราไม่ใช่คนนี้แล้วอีกนานไหมคะกว่าจะเจอที่ว่าใช่ เพราะจะได้เตรียมตัวใว้ก่อน ถ้ารอนานระหว่างนี้ก็จะไม่เอาใคร ไม่อยากเจอคนไม่ดีอีก
14/2/7/11/5/18/10

5.สุขภาพแม่จะดีไหมคะ เพราะท่านเข้าเลขสี่แล้ว ท่านชอบคิดมากด้วย
17/15/9/4/2/1/11

ส่วนเรื่องวันเกิดเรา+แฟนเดี๋ยวส่งต่อทางเมลล์นะคะ ขอบคุณค่ะ เราจะรอนะคะ ^^

คิวที่ 27 คุณ kebou2552 แบบเสียเงิน อ. 4/6/56 ส่งให้ พ. 5/6/56

น้องเข้าห้องลับหน่อยค่ะ ห้องที่ 6 พี่เปิดรอไว้นะคะ จะถามอะไรเพิ่มเติมก่อน

ออฟไลน์ sindy

• วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีค่ะ มาจากคนที่ส่งข้อความในpantip นะค่ะ
ขอเลือกแบบเสียเงินนะค่ะ
เว็บนี้เข้าครั้งแรก งงนิดหน่อย พวกชื่อจะขอส่งทางหลังไมค์ หรือในอีเมลดีค่ะ
1. ขอถามว่าเรื่องเงิน คนที่เป็นหนี้้จะยอมคืนเงินไหม ถ้าคือจะยอมคืนหมดมั้ย
2 ความสัมพันธ์ระหว่างเรากับคนที่เป็นหนี้ เขาคิดกับเรายังไง
3 ถ้าคนที่เป็นหนี้มาขอคืนดีหรือมาคุยเราควรคุยหรือกลับมาคืนดีมั้ย
4 เรื่องงานควรทำงานกับญาติ(เก่งมากแต่ความสามารถเราไม่ถึงดูไม่อยากรับเราเท่าไร) กับทำงานสายที่จบมาควรทำด้านไหน
5 เมื่อไรปัญหาเรื่องเงินจะจบ

สวัสดีค่ะ มาจากคนที่ส่งข้อความในpantip นะค่ะ
เว็บนี้เข้าครั้งแรก งงนิดหน่อย พวกชื่อจะขอส่งทางหลังไมค์ หรือในอีเมลดีค่ะ
1. ขอถามว่าเรื่องเงิน คนที่เป็นหนี้้จะยอมคืนเงินไหม ถ้าคือจะยอมคืนหมดมั้ย
2 ความสัมพันธ์ระหว่างเรากับคนที่เป็นหนี้ เขาคิดกับเรายังไง
3 ถ้าคนที่เป็นหนี้มาขอคืนดีหรือมาคุยเราควรคุยหรือกลับมาคืนดีมั้ย
4 เรื่องงานควรทำงานกับญาติ(เก่งมากแต่ความสามารถเราไม่ถึงดูไม่อยากรับเราเท่าไร) กับทำงานสายที่จบมาควรทำด้านไหน

เดี๋ยวตอบทางข้อความในเว็บนี้ให้ค่ะ คุยในนี้นี้จะสะดวกกว่าค่ะ เพราะว่ามันเช็คง่ายว่าคุยอะไรกันไปบ้าง ถ้าอีเมล์มันเช็คยากกว่าอีกค่ะ

ออฟไลน์ sindy

• วิ่งเล่น
  • *

เดี๋ยวตอบทางข้อความในเว็บนี้ให้ค่ะ คุยในนี้นี้จะสะดวกกว่าค่ะ เพราะว่ามันเช็คง่ายว่าคุยอะไรกันไปบ้าง ถ้าอีเมล์มันเช็คยากกว่าอีกค่ะ

ส่งข้อความไปทางหลังไมล์เรียบร้อยเเล้วนะค่ะ คำถามที่5  มีการเปลี่ยนแปลงนะค่ะ เเจ้งไปทางข้อความแล้ว แต่เขียนในนี้ด้วยจะได้ชัดเจนไปเลย ^^
เดิม ปัญหาเรื่องเงินเมื่อไรจะจบ เปลี่ยนเป็น
5. จะทวงเงินวิธีไหนดี คุยเองกับตัวเขาเเละที่บ้านเขา  จ้างคนทวง หรือรอเขาเข้ามาคุยค่ะ (ก่อนหน้านี้จ้างเเล้วเขาเปลี่ยนใจ ตอนนี้กำลังคุยอีกคน แค่เกริ่นๆ คุยเองเขาก็อิดออด )

ขอบคุณค่ะ

ส่งข้อความไปทางหลังไมล์เรียบร้อยเเล้วนะค่ะ คำถามที่5  มีการเปลี่ยนแปลงนะค่ะ เเจ้งไปทางข้อความแล้ว แต่เขียนในนี้ด้วยจะได้ชัดเจนไปเลย ^^
เดิม ปัญหาเรื่องเงินเมื่อไรจะจบ เปลี่ยนเป็น
5. จะทวงเงินวิธีไหนดี คุยเองกับตัวเขาเเละที่บ้านเขา  จ้างคนทวง หรือรอเขาเข้ามาคุยค่ะ (ก่อนหน้านี้จ้างเเล้วเขาเปลี่ยนใจ ตอนนี้กำลังคุยอีกคน แค่เกริ่นๆ คุยเองเขาก็อิดออด )

ขอบคุณค่ะ

คิวที่ 28 คุณ sindy แบบเสียเงิน พฤ. 20/6/56 ส่งให้ ศ. 21/6/56

น้องเข้าห้องลับหน่อยค่ะ ห้องที่ 1 พี่เปิดรอไว้นะคะ จะถามอะไรเพิ่มเติมก่อน

คิวที่ 29 คุณ BiscuitzZ แบบเสียเงิน พฤ. 4/7/56 ส่งให้ ศ.5/7/56

น้องเข้าห้องลับหน่อยค่ะ ห้องที่ 2 พี่เปิดรอไว้นะคะ จะถามอะไรเพิ่มเติมก่อน

ออฟไลน์ taiping

• วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีครับคุณวิ รบกวนด้วยครับ^^
1. การเรียน ปัญหาที่ประสบอยู่ตอนนี้ในเรื่องการศึกษาจะมีทางคลี่คลายสิ้นสุดลงภายในเดือนสิงหาคมหรือกันยายนหรือไม่? (หากยืดเยื้อจะต้องใช้เวลานานเท่าใด?)
ไพ่  7 ใบ: 5, 10, 21, 1, 15, 17, 2

2. การงาน จะได้ทำงานสาขาที่กำลังศึกษาหรือไม่? จะมีความเจริญก้าวหน้ามากน้อยแค่ไหน?
ไพ่  7 ใบ: 6, 15, 20, 12, 21, 4, 5

3. การงาน หลังสำเร็จการศึกษาควรทำงาน/ร่วมธุรกิจกับพี่น้อง หรือควรสร้างฐานะด้วยตัวเอง? (หรือมีแนวโน้มประกอบอาชีพในต่างประเทศหรือไม่?)
ไพ่  7 ใบ: 14, 7, 8, 15, 3, 9, 16

4. ความรัก บุคคลที่คบหาพูดคุยอยู่ในขณะนี้มีแนวโน้มที่จะได้คบกันยืนยาวหรือไม่?
ไพ่  4 ใบ: 1, 9, 8, 4

5. การศึกษา การเงิน สุขภาพ ความรัก ดวงชะตาโดยรวมภายใน 1 ปีนับจากนี้ เป็นอย่างไร?
ไพ่  12 ใบ: 14, 11, 2, 9, 12, 3, 19, 6, 8, 15, 4, 21

ps.รายละเอียดในส่วนชื่อ วันเดือนปีเวลาเกิดของผมและคนที่คบหา(หากต้องการ) ยินดีให้เพิ่มเติมทางหลังไมค์นะครับ

ขอบคุณครับ

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55