Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัวจ้าสำหรับคนที่อยากดูดวงกับเรา แบบเสียเงินขอเปิดเป็นทางการเอาฤกษ์เอาชัย พฤ.20/12/55  (อ่าน 76135 ครั้ง)

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
สวัสดีค่ะ
ต้องการดูเรื่องความรักค่ะ
ชื่อ ปุ๊กค่ะ ชื่อจริง วรางคณา สว่างแข อายุ34 ปี เกิดวันพฤหัสบดีที่ 28 มกราคม 2525 เวลา 13.21
ชื่อแฟน ชื่อปอน ค่ะ ชื่อจริง อนันตชัย พิทักษ์วศิน อายุ 26ปี เกิดวันจันทร์ที่ 7 สิงหาคม 2532 ไม่ทราบเวลาค่ะ
1.เลิกกับแฟนเพราะมีผู้หญิงเข้ามาแย่งไปโดยปล่อยให้ท้อง(นอกมดลูก)ค่ะ อยากทราบว่าเค้าจะกลับมาคบกับปุ๊กอีกหรือไม่ภายในปีนี้ค่ะ
2.ผู้หญิงที่เป็นชู้จะคบกับแฟนเราได้นานหรือไม่คะ
3.ถ้าแฟนเก่ากลับมาเราจะได้อยู่ด้วยกันเหมือนเดิมไหม
4.ระหว่างนี้จะมีใครเข้ามาชอบเราหรือไม่
5.ตอนนี้แฟนคิดอย่างไรกับเรา

ขอบคุณมากค่ะ

คิวที่ 61 คุณ moopukky แบบเสียเงิน พฤ. 9/6/59 เริ่มดู วันศ. 10/6/59 เวลา 3 ทุ่ม (ไม่เช็คพื้นดวง )

บริการทางเว็บบอร์ด น้องเข้าห้องลับ ห้องที่ 3

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ

คิวที่ 62 คุณ Suratsawadee  แบบเสียเงิน อ. 5/7/59 เริ่มดู วันพ. 6/7/59

บริการทางเว็บบอร์ด น้องเข้าห้องลับ ห้องที่ 4

คิวที่ 63 คุณ tangmo แบบเสียเงิน อา.28/8/59 เริ่มดู วันอ. 30/8/59

บริการทางเว็บบอร์ด น้องเข้าห้องลับ ห้องที่ 5

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55