Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัวจ้าสำหรับคนที่อยากดูดวงกับเรา แบบเสียเงินขอเปิดเป็นทางการเอาฤกษ์เอาชัย พฤ.20/12/55  (อ่าน 76474 ครั้ง)

ออฟไลน์ mewmewzz

• วิ่งเล่น
  • *
 สวัสดีคะคุณวิ สนใจดูดวงแบบเสียเงินคะ

-  สอบถามการงาน การเงิน รัก สุขภาพทั้งปี56 ควรถามเป็นรายปีเป็นเรื่องหลัก ด้วยไพ่  12 ใบ
# การเงิน /  ความรัก / สุขภาพ / การงานกำลังจะเรียนจบปีนี้จะได้งานตามที่หวังไว้มั้ยคะ ทุกเรื่องนี้ทั้งปี56 เป็นยังไงบ้างคะ
- 1-2-3-7-9-11-12-14-15-18-20-21

-  สำหรับความรัก  สอบถาม ความสัมพันธ์ 2 คนเป็นอย่างไร ด้วยไพ่  4 ใบ
# เพิ่งเลิกกับแฟนเก่าไป เค้านอกใจเราแต่เรายังรักและให้อภัยเค้าอยู่ อยากทราบว่าภายใน 3 เดือนนี้เค้าจะกลับมาหาเรามั้ย (อยากทราบความคิดของแฟนเก่าเราตอนนี้ที่มีกับเราอยู่ด้วย ไพ่จะดูได้มั้ยคะ)
- 2-9-17-21

-  สำหรับความรัก ถ้าคนที่ดูใจไม่ได้คบกัน ก็ให้ถามว่าจะมีใครใหม่ไหม ดีไหม ด้วยไพ่  7 ใบ
# ช่วงก่อนวันเกิดเราที่จะถึงนี้คือเดือนกรกฏาคม จะมีใครคนใหม่เข้ามาบ้างมั้ยคะ เค้าจะดีมั้ยหรือลักษณะจะเป็นยังไงคะ
- 3-6-12-13-15-16-20-

-  สำหรับการงาน / ความรัก / การเงิน แบบเจาะจง ปัญหาที่มีอยู่   ด้วยไพ่  7 ใบ
# ความรัก เราควรจะรอแฟนเก่าที่เลิกคบกันไปอยู่มั้ยคะ เพราะเลิกกันแบบไม่รู้ว่าความคิดภายในใจของเค้า แต่เลิกเพราะจำเป็นต้องเลิกเหตุมาจากทนสิ่งที่เค้าทำไว้ไม่ไหวบวกคนรอบข้างบีบให้ตัดใจ หรือควรจะเลิกรอและเริ่มต้นใหม่กับคนอื่นดีคะ
- 1-5-7-9-14-20-21

-  สำหรับสรุป ความรัก / การงาน / การเงิน ด้วยไพ่  1 ใบ
# ขอบทสรุป ความรัก / การงาน / การเงิน
- 14 -

รายละเอียดส่วนตัวเรากับแฟนขออนุญาตส่งให้ใน PM นะคะ
ไม่แน่ใจว่าคำถาม Ok มั้ย
ถ้าOK รบกวนPMแจ้งรายละเอียดเลขที่บัญชี ให้ด้วยนะคะ

ขอบคุณคะ

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
สวัสดีคะคุณวิ สนใจดูดวงแบบเสียเงินคะ

-  สอบถามการงาน การเงิน รัก สุขภาพทั้งปี56 ควรถามเป็นรายปีเป็นเรื่องหลัก ด้วยไพ่  12 ใบ
# การเงิน /  ความรัก / สุขภาพ / การงานกำลังจะเรียนจบปีนี้จะได้งานตามที่หวังไว้มั้ยคะ ทุกเรื่องนี้ทั้งปี56 เป็นยังไงบ้างคะ
- 1-2-3-7-9-11-12-14-15-18-20-21

-  สำหรับความรัก  สอบถาม ความสัมพันธ์ 2 คนเป็นอย่างไร ด้วยไพ่  4 ใบ
# เพิ่งเลิกกับแฟนเก่าไป เค้านอกใจเราแต่เรายังรักและให้อภัยเค้าอยู่ อยากทราบว่าภายใน 3 เดือนนี้เค้าจะกลับมาหาเรามั้ย (อยากทราบความคิดของแฟนเก่าเราตอนนี้ที่มีกับเราอยู่ด้วย ไพ่จะดูได้มั้ยคะ)
- 2-9-17-21

-  สำหรับความรัก ถ้าคนที่ดูใจไม่ได้คบกัน ก็ให้ถามว่าจะมีใครใหม่ไหม ดีไหม ด้วยไพ่  7 ใบ
# ช่วงก่อนวันเกิดเราที่จะถึงนี้คือเดือนกรกฏาคม จะมีใครคนใหม่เข้ามาบ้างมั้ยคะ เค้าจะดีมั้ยหรือลักษณะจะเป็นยังไงคะ
- 3-6-12-13-15-16-20-

-  สำหรับการงาน / ความรัก / การเงิน แบบเจาะจง ปัญหาที่มีอยู่   ด้วยไพ่  7 ใบ
# ความรัก เราควรจะรอแฟนเก่าที่เลิกคบกันไปอยู่มั้ยคะ เพราะเลิกกันแบบไม่รู้ว่าความคิดภายในใจของเค้า แต่เลิกเพราะจำเป็นต้องเลิกเหตุมาจากทนสิ่งที่เค้าทำไว้ไม่ไหวบวกคนรอบข้างบีบให้ตัดใจ หรือควรจะเลิกรอและเริ่มต้นใหม่กับคนอื่นดีคะ
- 1-5-7-9-14-20-21

-  สำหรับสรุป ความรัก / การงาน / การเงิน ด้วยไพ่  1 ใบ
# ขอบทสรุป ความรัก / การงาน / การเงิน
- 14 -  เลือกได้อย่างใดอย่างหนึ่งค่ะ

รายละเอียดส่วนตัวเรากับแฟนขออนุญาตส่งให้ใน PM นะคะ
ไม่แน่ใจว่าคำถาม Ok มั้ย
ถ้าOK รบกวนPMแจ้งรายละเอียดเลขที่บัญชี ให้ด้วยนะคะ

ขอบคุณคะ

เดี๋ยวแจ้งเลขที่บัญชีให้ค่ะ

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
คิวที่ 15 คุณ  mewmewzz แบบเสียเงิน ศ. 1/2/56 ส่งให้ ส. 2/2/56

ไว้ดูคิวที่ 13 เสร็จแล้วจะเปิดให้เข้าห้องลับนะคะ  แต่จะส่งกระทู้ไว้ให้ก่อนค่ะ จะมองไม่เห็นนะคะ

ออฟไลน์ Tuters

• วิ่งเล่น
  • *
อยากดูดวงค่ะ...
1.การงาน/การเงิน/ความรัก/สุขภาพ ในปี56 เป๊นอย่างไรบ้างค่ะ(เลือกไพ่12ใบ)
1,3,7,9,11,13,15,17,18,19,20,21

2.ความรัก(ความสัมพันธ์ เลือกไพ่4ใบ)
มีปัญหากับแฟนค่ะ เค้าบอกรับนิสัยเราไม่ได้ อยากแก้ไขให้ดีขึ้น อยากรู้ว่าเค้าคิดอะไรอยู่ และเค้าจะเลิกกับเราจริงๆหรือ เค้ามีคนใหม่รึเปล่า มีโอกาศจะกลับมารักกันดีกันเหมือนเดิมมั๊ย ถ้าเรายังอดทนและง้อเค้า เค้าจะใจอ่อนบ้างมั๊ย ภายใน1-2เดือนนี้(เค้าเป๊นคนใจแข๊งมาก เฉยชาสุดๆ)
4,9,15,21

3.ความรัก ถ้าคนที่ดูใจไม่ได้คบกัน จะมีใครใหม่เข้ามามั๊ย ดีไหม(แบบเจาะจงเลือกไพ่7ใบ)
กับคนที่มีปัญหาอยู่นี้ เราควรอดทนกับเค้าต่อไปหรือจะตัดใจเลยดีค่ะ
1,7,10,14,17,19,20

4.สรุป ความรัก (เลือกไพ่1ใบ)
21

ขอแจ้งชื่อทางเมลล์นะค่ะ ....ขอบคุณค่ะ(พร้อมโอนเงินค่ะ)

อยากดูดวงค่ะ...
1.การงาน/การเงิน/ความรัก/สุขภาพ ในปี56 เป๊นอย่างไรบ้างค่ะ(เลือกไพ่12ใบ)
1,3,7,9,11,13,15,17,18,19,20,21

2.ความรัก(ความสัมพันธ์ เลือกไพ่4ใบ)
มีปัญหากับแฟนค่ะ เค้าบอกรับนิสัยเราไม่ได้ อยากแก้ไขให้ดีขึ้น อยากรู้ว่าเค้าคิดอะไรอยู่ และเค้าจะเลิกกับเราจริงๆหรือ เค้ามีคนใหม่รึเปล่า มีโอกาศจะกลับมารักกันดีกันเหมือนเดิมมั๊ย ถ้าเรายังอดทนและง้อเค้า เค้าจะใจอ่อนบ้างมั๊ย ภายใน1-2เดือนนี้(เค้าเป๊นคนใจแข๊งมาก เฉยชาสุดๆ)
4,9,15,21    ไพ่แค่สี่ใบ ถามเยอะไปค่ะ จะให้คำนตอบไม่ครบค่ะ ต้องแบ่งเป็น 2 ข้อค่ะ แล้วเลือกข้อละ 4 ใบค่ะ

- เค้าคิดอะไร จะเลิกกับเราไหม ภายใน 1-2 เดือนนี้
- เค้ามีใครอยู่หรือเป่า

3.ความรัก ถ้าคนที่ดูใจไม่ได้คบกัน จะมีใครใหม่เข้ามามั๊ย ดีไหม(แบบเจาะจงเลือกไพ่7ใบ)
กับคนที่มีปัญหาอยู่นี้ เราควรอดทนกับเค้าต่อไปหรือจะตัดใจเลยดีค่ะ
1,7,10,14,17,19,20

4.สรุป ความรัก (เลือกไพ่1ใบ)
21

ขอแจ้งชื่อทางเมลล์นะค่ะ ....ขอบคุณค่ะ(พร้อมโอนเงินค่ะ)

ตั้งคำถามเพิ่มใหม่ค่ะ เดี๋ยวจะส่งเลขที่บัญชีให้ค่ะ

• วิ่งเล่น
  • *
ถามเพิ่มหัวข้อใหม่นะค่ะ (เลือกไพ่4ใบ)
เค้ามีคนใหม่รึเปล่า และ จะกลับมาดีกันได้มั๊ย ภายใน1-2เดือนนี้  (อยากรู้ความคิดเค้าค่ะ)
4,7,11,21

คิวที่ 16 คุณ Tuters แบบเสียเงิน ส. 2/2/56 ส่งให้ อา. 3/2/56

ไว้ดูคิวที่ 14 เสร็จแล้วจะเปิดให้เข้าห้องลับนะคะ  แต่จะส่งกระทู้ไว้ให้ก่อนค่ะ จะมองไม่เห็นนะคะ

• วิ่งเล่น
  • *

ออฟไลน์ Needling

• ห้องลับดูดวง ห้อง 2
  • วิ่งเล่น
  • *
ดูดวงแบบเสียเงินค่ะ
-  สอบถามการงาน การเงิน รัก สุขภาพทั้งปี56 เป็นอย่างไรบ้างค่ะ 12ใบ
:: 7 ,12 ,21, 8 ,6 ,17 ,4 ,20, 19 ,5 ,2 ,10
-  สำหรับความรัก  สอบถาม ความสัมพันธ์ 2 คนเป็นอย่างไร ด้วยไพ่  4 ใบ
   แฟนที่เลิกคบกันไป จะได้กลับมาคบกันอีกภายในครึ่งปีนี้(2013)หรือเปล่าค่ะ
:: 11,18,3,9

-  สำหรับความรัก  สอบถาม ความสัมพันธ์ 2 คนเป็นอย่างไร ด้วยไพ่  4 ใบ
   ความคิดของเขาตอนนี้ที่มีต่อเรานั้นเป็นอย่างไรบ้าง 
::4,13,7,15
-  สำหรับการงาน แบบเจาะจง เลือกไพ่7ใบ
   บริษัทเรียกสัมภาษวันจันทร์ที่ 4กพ นี้ จะได้งาน และทำงานที่นี่จะดีมั้ยค่ะ(ถ้าไม่ได้งาน จะมีโอกาสได้งานช่วงไหนค่ะ)
::19,9,1,16,14,5,18
-  สำหรับสรุป ความรัก ด้วยไพ่  1 ใบ
:: 7

ดูดวงแบบเสียเงินค่ะ
-  สอบถามการงาน การเงิน รัก สุขภาพทั้งปี56 เป็นอย่างไรบ้างค่ะ 12ใบ
:: 7 ,12 ,21, 8 ,6 ,17 ,4 ,20, 19 ,5 ,2 ,10
   แฟนที่เลิกคบกันไป จะได้กลับมาคบกันอีกภายในครึ่งปีนี้(2013)หรือเปล่าค่ะ
:: 11,18,3,9

ความคิดของเขาตอนนี้ที่มีต่อเรานั้นเป็นอย่างไรบ้าง
::4,13,7,15
-  สำหรับการงาน แบบเจาะจง เลือกไพ่7ใบ
   บริษัทเรียกสัมภาษวันจันทร์ที่ 4กพ นี้ จะได้งาน และทำงานที่นี่จะดีมั้ยค่ะ(ถ้าไม่ได้งาน จะมีโอกาสได้งานช่วงไหนค่ะ)
::19,9,1,16,14,5,18
-  สำหรับสรุป ความรัก ด้วยไพ่  1 ใบ
:: 7

ว่างดูให้ได้วันอังคารค่ะ  แต่ถ้าจะเอาเฉพาะข้อ เรื่องงาน ก็จะดูให้ข้อนี้ก่อนได้ข้อเดียวค่ะ นอกนั้นต้องรอค่ะ

ออฟไลน์ Needling

• ห้องลับดูดวง ห้อง 2
  • วิ่งเล่น
  • *
ดูให้ก่อน1ข้อก็ได้ค่ะ
ส่งเลขที่บัญชีให้หน่อยค่ะ ที่เหลือดูวันไหนก็ได้ค่ะ

ออฟไลน์ sarapaonim

• วิ่งเล่น
  • *

คิวที่ 17 คุณ sarapaonim แบบเสียเงิน จ. 4/2/56 ส่งให้ พ. 6/2/56

จะเปิดให้เข้าห้องลับนะคะ  แต่จะส่งกระทู้ไว้ให้ก่อนค่ะ เข้าไปตอบสิ่งที่ถามและอยากรู้ไว้นะคะ

คิวที่ 18 คุณ Needling แบบเสียเงิน จ. 4/2/56 ส่งให้ พฤ. 7/2/56

จะเปิดให้เข้าห้องลับนะคะ  แต่จะส่งกระทู้ไว้ให้ก่อนค่ะ เข้าไปตอบสิ่งที่ถามและอยากรู้ไว้นะคะ

เดี๋ยวดูให้ข้อหนึ่งก่อนที่ตกลงไว้นะคะ

ออฟไลน์ tuatud

• วิ่งเล่น
  • *
ขอดูดวงแบบเสียเงินนะคะ
    #การงาน/การเงิน/ความรัก/สุขภาพ ในปี56 เป็นอย่างไรบ้างคะ 1 4 5 8 9 11 12 15 18 19 20 21

#กับแฟนที่คบกันอยู่ ตั้งแต่พรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร จะยังคบกันอยู่ หรือเลิกลากันไป 2 8 16 17

#ถ้าเลิกกับแฟนคนปัจจุบัน หลังจากนั้นจะมีใครเข้ามาใหม่หรือเปล่า ดีกว่าเก่า หรือร้ายกว่าเก่า และเข้ามาเมื่อไหร่ 3 5 8 12 16 19 20

#จะเลิกกับแฟนสำเร็จมั้ย ถ้าไม่ แฟนจะทำตัวดีขึ้นหรือเปล่า 1 2 5 9 13 16 21

#สรุปความรัก/8
สำหรับรายละเอียดวันเดือนปีเกิดแจ้งใน PM นะคะ

ขอดูดวงแบบเสียเงินนะคะ
    #การงาน/การเงิน/ความรัก/สุขภาพ ในปี56 เป็นอย่างไรบ้างคะ 1 4 5 8 9 11 12 15 18 19 20 21

#กับแฟนที่คบกันอยู่ ตั้งแต่พรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร จะยังคบกันอยู่ หรือเลิกลากันไป 2 8 16 17

#ถ้าเลิกกับแฟนคนปัจจุบัน หลังจากนั้นจะมีใครเข้ามาใหม่หรือเปล่า ดีกว่าเก่า หรือร้ายกว่าเก่า และเข้ามาเมื่อไหร่ 3 5 8 12 16 19 20

#จะเลิกกับแฟนสำเร็จมั้ย ถ้าไม่ แฟนจะทำตัวดีขึ้นหรือเปล่า 1 2 5 9 13 16 21

#สรุปความรัก/8
สำหรับรายละเอียดวันเดือนปีเกิดแจ้งใน PM นะคะ

โอเคค่ะ คำถามผ่านแล้วค่ะ
เดี๋ยวส่งเลขที่บัญชีหลังไมค์ให้ค่ะ

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55