Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัวจ้าสำหรับคนที่อยากดูดวงกับเรา แบบเสียเงินขอเปิดเป็นทางการเอาฤกษ์เอาชัย พฤ.20/12/55  (อ่าน 76163 ครั้ง)

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
คิวที่ 8 คุณ Peterpan แบบเสียเงิน ศ.11/1/56 ส่งให้ อา. 13/1/56

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ

คิวที่ 9 คุณ ส้ม แบบเสียเงิน พฤ.10/1/56 ส่งให้ จ. 14/1/56

เพิ่งเช็คอีเมล์ได้วันนี้หลังจากเนตเน่ามาแต่บ่ายพฤ. ถ้าแจ้งผ่านอีเมล์ gmail.com จะเช็คไม่ได้เลยค่ะ ถ้าแจ้งผ่านเว็บบอร์ดจะทราบทันทีค่ะ
บอร์ดมันไม่กินระบบมาก ไม่เหมือนอีเมล์

ออฟไลน์ Jimmy

• วิ่งเล่น
  • *
เอาด้วยครับคุณวิ

สอบถามการงาน การเงิน รัก สุขภาพทั้งปี56

-4/7/8/10/13/18/20/21/5/9/6/2

อยากถามเกี่ยวความรัก คนที่ผมแอบชอบในปีนี้ แต่ยังไม่ได้คุยกัน แต่เพือนที่รู้จักได้ไปคุย ๆ ไว้บ้างนิดหน่อย มีโอกาศจะรู้จักและพัฒนากันมากกว่านี้ไหมครับในช่วงหนึ่งถึงสองเดือนนี้
แล้วเค้าอยากรู้จักผมไหม ถ้าคนนี้กับผม ถ้าคบกันจะดวงคู่จะเป็นยังงัยครับ ถ้าไม่ใช่คนนี้จะมีคนเข้าใหม่ไหมครับ ลักษณะเป็นอย่างรัยครับ

-8/16/21/7/5/13/10

การงานปีนี้โอกาศได้ปรับเงินเดือนที่หวังไหมครับ และมีโอกาศได้โบนัสไหมครับ ปีนี้

-7/3/2/11/18/16/19

พอดีผมลงทุนในตลาดหุ้นอยู่บ้างอย่างทราบว่าปีนี้ ผลตอบแทนจะได้ตามที่คาคไหมครับ ซึ่งปีที่แล้ว 55 ขาดไปนิดหน่อยจากที่หวังครับ

-3/12/8/9/17/18/20

ปัญหาสุขภาพของคุณแม่ จะเป็นอย่างรัยบ้างครับ

-1/7/11/13/8/9/14

รายละเอียดเพิ่มเติม วันเดือนปีเกิด ชือ ผม กะคนที่ผมจะคุยด้วย เด่วส่งให้คืนนี้นะครับ

คิวที่ 10 คุณ Jimmy แบบเสียเงิน พ.16/1/56 ส่งให้ พฤ. 17/1/56

ออฟไลน์ SomeOne

• วิ่งเล่น
  • *
-  สอบถามการงาน การเงิน รัก สุขภาพทั้งปี56 ควรถามเป็นรายปีเป็นเรื่องหลัก ด้วยไพ่  12 ใบ
    #การงาน/การเงิน/ความรัก/สุขภาพ ในปี56 เป็นอย่างไรบ้างคะ 1 2 4 5 8 10 13 15 16 18 19 20

-  สำหรับความรัก  สอบถาม ความสัมพันธ์ 2 คนเป็นอย่างไร ด้วยไพ่  4 ใบ
    #กับแฟนที่คบกันอยู่ ตั้งแต่พรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร จะยังคบกันอยู่ หรือเลิกลากันไป 5 12 18 21

-  สำหรับความรัก ถ้าคนที่ดูใจไม่ได้คบกัน ก็ให้ถามว่าจะมีใครใหม่ไหม ดีไหม ด้วยไพ่  7 ใบ
    #ถ้าเลิกกับแฟนคนปัจจุบัน หลังจากนั้นจะมีใครเข้ามาใหม่หรือเปล่า ดีกว่าเก่า หรือร้ายกว่าเก่า เข้ามาเมื่อไหร่ 3 6 9 14 17 19 21

-  สำหรับการงาน / ความรัก / การเงิน แบบเจาะจง ปัญหาที่มีอยู่   ด้วยไพ่  7 ใบ
    #จะเลิกกับแฟนสำเร็จมั้ย ถ้าไม่ แฟนจะทำตัวดีขึ้นหรือเปล่า 2 5 8 11 13 16 20

-  สำหรับสรุป ความรัก / การงาน / การเงิน ด้วยไพ่  1 ใบ
    #สรุปความรัก/การงาน/การเงิน 9

สำหรับรายละเอียดวันเดือนปีเกิดแจ้งหลังไมค์นะคะ
อ้อน

-  สอบถามการงาน การเงิน รัก สุขภาพทั้งปี56 ควรถามเป็นรายปีเป็นเรื่องหลัก ด้วยไพ่  12 ใบ
    #การงาน/การเงิน/ความรัก/สุขภาพ ในปี56 เป็นอย่างไรบ้างคะ 1 2 4 5 8 10 13 15 16 18 19 20

-  สำหรับความรัก  สอบถาม ความสัมพันธ์ 2 คนเป็นอย่างไร ด้วยไพ่  4 ใบ
    #กับแฟนที่คบกันอยู่ ตั้งแต่พรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร จะยังคบกันอยู่ หรือเลิกลากันไป 5 12 18 21

-  สำหรับความรัก ถ้าคนที่ดูใจไม่ได้คบกัน ก็ให้ถามว่าจะมีใครใหม่ไหม ดีไหม ด้วยไพ่  7 ใบ
    #ถ้าเลิกกับแฟนคนปัจจุบัน หลังจากนั้นจะมีใครเข้ามาใหม่หรือเปล่า ดีกว่าเก่า หรือร้ายกว่าเก่า เข้ามาเมื่อไหร่ 3 6 9 14 17 19 21

-  สำหรับการงาน / ความรัก / การเงิน แบบเจาะจง ปัญหาที่มีอยู่   ด้วยไพ่  7 ใบ
    #จะเลิกกับแฟนสำเร็จมั้ย ถ้าไม่ แฟนจะทำตัวดีขึ้นหรือเปล่า 2 5 8 11 13 16 20

-  สำหรับสรุป ความรัก / การงาน / การเงิน ด้วยไพ่  1 ใบ

สำหรับรายละเอียดวันเดือนปีเกิดแจ้งหลังไมค์นะคะ
อ้อน

ตอบหลังไมค์ไปให้นะคะ แต่ยังดูให้ไม่ได้ค่ะ ขอซ่อมคอมฯก่อนค่ะ
แต่จองคิวได้ค่ะ
ยังไม่ว่างเอาไปซ่อมเลยค่ะ  รวนมาก ทำงานยากมากๆ พิมพ์เด้งไปเด้งมา ลบทั้งวัน

กดอะไรก้ไม่ติด คาดว่า โปรแกรมต้านไวรัสแน่ ลบทิ้งก็ไม่ได้

ออฟไลน์ SomeOne

• วิ่งเล่น
  • *

อ้อน

ตอบหลังไมค์ไปให้นะคะ แต่ยังดูให้ไม่ได้ค่ะ ขอซ่อมคอมฯก่อนค่ะ
แต่จองคิวได้ค่ะ
ยังไม่ว่างเอาไปซ่อมเลยค่ะ  รวนมาก ทำงานยากมากๆ พิมพ์เด้งไปเด้งมา ลบทั้งวัน

กดอะไรก้ไม่ติด คาดว่า โปรแกรมต้านไวรัสแน่ ลบทิ้งก็ไม่ได้

ค่ะรอได้ค่ะ แต่ก็อยากรู้ไวไว ข้อสุดท้าย ขอเลือกเป็นสรุปเรื่องความรักนะคะ

คิวที่ 11 คุณ SomeOne แบบเสียเงิน จ. 21/1/56 ส่งให้ พ. 23/1/56

โอเคค่ะ เดี๋ยวดูให้  จะทะยอยส่งให้ค่ะ

ออฟไลน์ Boobay

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อ พิมพ์สุดา เกิดวันอังคารค่ะ ดูแบบเสียเงินนะคะ
1.งานที่กำลังจะไปเริ่มทำที่ใหม่ต้นเดือนหน้า จะไปได้ดีหรือไม่
3/14/5/20/17/12/1
2.คนที่สนใจอยู่ในตอนนี้ ชื่อพิมุกต์ค่ะ จะได้้คบกันภายในเดือนหน้าหรือไม่
2/6/13/15/7/18/9
3.นอกจากคนที่สนใจข้อ2.แล้ว ถ้าไม่ได้คบกัน จะมีคนเก่าที่เลิกไปกลับมาหรือคนใหม่เข้ามาภายในเดือนหน้าหรือไม่
4/8/10/11/12/16/17
4.เกรดที่เรียนต่ออยู่ของเทอมที่เพิ่งผ่านไปจะดีหรือไม่
9/13/15/16/2/5/21
5.สรุปการเงินในช่วงนี้
15

ถ้าเป็นไปได้ รบกวนตอบวันนี้นะคะ แต่ถ้าไม่ทันไม่เป็นไรค่ะ ถ้าคำถามโอเค รบกวนแจ้งเบอร์บัญชี จะได้โอนให้เลยค่ะ มีคำถามอันนึงค่ะ ต้องเว้นระยะมั้ยคะ ว่าห้สมดูติดกันอะไรแบบนี้ ขอบคุณมากค่ะ

ชื่อ พิมพ์สุดา เกิดวันอังคารค่ะ ดูแบบเสียเงินนะคะ
1.งานที่กำลังจะไปเริ่มทำที่ใหม่ต้นเดือนหน้า จะไปได้ดีหรือไม่
3/14/5/20/17/12/1
2.คนที่สนใจอยู่ในตอนนี้ ชื่อพิมุกต์ค่ะ จะได้้คบกันภายในเดือนหน้าหรือไม่
2/6/13/15/7/18/9
3.นอกจากคนที่สนใจข้อ2.แล้ว ถ้าไม่ได้คบกัน จะมีคนเก่าที่เลิกไปกลับมาหรือคนใหม่เข้ามาภายในเดือนหน้าหรือไม่
4/8/10/11/12/16/17
4.เกรดที่เรียนต่ออยู่ของเทอมที่เพิ่งผ่านไปจะดีหรือไม่
9/13/15/16/2/5/21
5.สรุปการเงินในช่วงนี้
15

ถ้าเป็นไปได้ รบกวนตอบวันนี้นะคะ แต่ถ้าไม่ทันไม่เป็นไรค่ะ ถ้าคำถามโอเค รบกวนแจ้งเบอร์บัญชี จะได้โอนให้เลยค่ะ มีคำถามอันนึงค่ะ ต้องเว้นระยะมั้ยคะ ว่าห้สมดูติดกันอะไรแบบนี้ ขอบคุณมากค่ะ

คำถามไหนหรือคะ
ข้อ 2 หรือเปล่าคะ  ต้องดูคำถามก่อนค่ะ จะได้ตอบได้ว่า ถามซ้ำได้ไหม

เพราะไพ่ 1 ใบ จะเร็วช้า แล้วแต่ชะตาตัวเอง ถ้าดวงตอนนี้มันไม่ได้ ดูกี่ครั้งไพ่ก้ไม่ได้ที่ต้องการ  อย่างถ้าดวงช่วงนี้ไม่มีโชคหวย หรือเป็นคนไม่มีเลย ถามไงไพ่ก้ไม่ขึ้นให้ค่ะ

การถามคำถามซ้ำมากๆ ในเรื่องเดิมๆ ที่เขาห้ามกันเพราะว่า มันจะเหมมือนเป็นการตอกย้ำเรา ให้เศร้าให้หดหู่ ไม่ดีต่อตัวเอง  บางทีเป็นผลร้ายไปด้วย เหมือนที่บางคนบอกว่า พอได้ดวงแย่ก้เลยไม่ทำอะไร

คนเราต้องฝืนชะตาตัวเองให้ได้ ถ้ามันจะบอกให้เราเป็นไปในทางเลวร้าย อย่าทำ จะยิ่งแย่กับตัวเอง อันไหนดีแล้วก็ต้องยิ่งทำดีเพิ่ม ไม่ใช่ไม่ทำ เหมือนถ้าบอกว่า จะรวยนะ ต่อไปสบายนะ เลยไม่ขยันก็จะไม่รวย

อันนี้ไม่ได้ว่าใครนะคะ แต่บอกให้ทราบกันหมดทุกท่านเลยค่ะ ที่เข้ามาอ่าน

คนเราบางครั้งเราก็ฝืนชะตาได้ บางครั้งก็ไม่ได้ ขึ้นอยู่กับบุญกรรมของแต่ละคนค่ะ  บางคนเจอเคราะห์หนักมากเลยหมดอาลัยตายอยากไม่สู้ ชีวิตก็ยิ่งแย่  แต่บางคนชีวิตแย่แต่กลับฝืนสู้ ลุกขึ้นเอาชนะ ไอ้ที่แย่วันหนึ่งก็ดีได้

:)

• วิ่งเล่น
  • *
ขอบคุณค่า  ;) ไม่เป็นเรื่องเดิมอ่ะค่ะ  :)

• วิ่งเล่น
  • *
โอนให้แล้วค่ะ 11.08 น. / พิมพ์สุดา

โอนให้แล้วค่ะ 11.08 น. / พิมพ์สุดา

โอเคค่ะ เดี๋ยวส่งให้คืนนี้ค่ะ

คิวที่ 12 คุณ Boobay แบบเสียเงิน จ. 28/1/56 ส่งให้ จ. 28/1/56

• วิ่งเล่น
  • *

คิวที่ 13 คุณ ส่องศรี แบบเสียเงิน พ. 30/1/56 ส่งให้ พฤ. 31/1/56

คิวที่ 14 คุณ Witchy แบบเสียเงิน พฤ. 31/1/56 ส่งให้ ศ. 1/2/56

ไว้ดูคิวที่ 13 เสร็จแล้วจะเปิดให้เข้าห้องลับนะคะ อิอิ แต่จะส่งกระทู้ไว้ให้ก่อนค่ะ จะมองไม่เห็นนะคะ โฮ่ๆๆ

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55