ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวงฟรี และทำนายฝัน

มาดูดวงไพ่ยิปซี Tarot แบบ 78 ใบ ดูแบบ 3 ใบ คนละ 1 ข้อกันค่ะ ครั้งที่ 1

<< < (2/4) > >>

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: lvbook ที่ พฤศจิกายน 09, 2015, 12:24:04 PM ---สวัสดีค่ะ
ชื่อเดือนค่ะ อยากทราบว่า นับแต่วันนี้ไปจนสิ้นปี มีโอกาศที่จะได้ย้ายที่ทำงานที่ดีกว่าปัจจุบันหรือเปล่าคะ
ขอบคุณค่ะ

--- End quote ---

คิว 1

fool v / page of swords / knight of pentacles

จริงๆ ชอบงานสบาย ไม่หนัก แต่กลับได้งานหนัก ที่ต้องใส่ใจมาก ปล่อยวางไม่ได้เลย เพราะมักมีปัญหาเข้ามาบ่อยๆ โดยเฉพาะกับลูกน้อง บริวาร ที่มักจะสร้างปัญหาให้ ต้องคอยตามแก้  ภายในปีนี้ยังไม่ได้น่าจะได้ย้ายค่ะ การเงินปลายปีน่าจะดีขึ้น แม้ใจอยากจะย้ายเต็มที่ แต่ก็ยังไปไม่ได้ในปี 58 นี้ค่ะ

applesan:
สวัสดีค่ะพี่วิ
อยากจะสอบถามเรื่องความรักค่ะ

อยากจะถามว่า เราจะได้มีโอกาสเจอ เอ ใน เดือน พ.ย 2558 นี้ไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

คิวเต็มแล้วจ้า แค่ 4 คนค่า

lvbook:
ขอบคุณค่ะ

--- อ้างจาก: mollella ที่ พฤศจิกายน 09, 2015, 12:29:53 PM ---สวัสดีค่ะ
ชื่อแอมค่ะ อยากถามเรื่องความรัก ระหว่างกับคนที่เคยคุยก่อนหน้านี้ จะได้กลับมาคุยกันอักมั้ยคะ ขอใช้อักษรย้อว่า ก. แล้วกันค่ะ กลัวใครมาเห็น 555
ระยะเวลาที่อยากทราบผลก็ ภายในสิ้นปีนี้แล้วกันคะ
ขอบคุณค่ะ

--- End quote ---

คิว 2

ได้ไพ่ - 8 ไม้เท้า v / 2 เหรียญ / 4 ไม้เท้า v

ยังไม่กลับค่ะ ไม่สามารถปรับตัวเข้าหากันได้เยอะมาก คิดเห็นไม่ตรงกัน มีปัญหาการเงินด้วย ดูท่าน่าจะคบกันแล้ว ไม่ค่อยได้ไปไหนหรือเจอกันเท่าไร ติดปัญหาการเงิน  ถ้ามีปัญหาการเงินก็ไม่สามารถกระตุ้นให้ออกมาคบกันจริงจังได้ง่าย คงได้แค่คุย ไม่มีใช้จ่ายสนุกสนาน
ถ้าติดปัญหาทัศนคติก้คิดไม่ตรงกันอยู่ดี  ภายในสิ้นปี 58 ยังไม่กลับ แม้ว่าทำท่าจะได้กลับมานะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version