ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวงฟรี และทำนายฝัน

มาดูดวงไพ่ยิปซี Tarot แบบ 78 ใบ ดูแบบ 3 ใบ คนละ 1 ข้อกันค่ะ ครั้งที่ 1

<< < (4/4)

applesan:

--- อ้างจาก: บูเช็คเทียน ที่ พฤศจิกายน 09, 2015, 09:27:02 PM ---
--- อ้างจาก: applesan ที่ พฤศจิกายน 09, 2015, 12:47:04 PM ---สวัสดีค่ะพี่วิ
อยากจะสอบถามเรื่องความรักค่ะ

อยากจะถามว่า เราจะได้มีโอกาสเจอ เอ ใน เดือน พ.ย 2558 นี้ไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

--- End quote ---

คิวที่ 5 แถมค่ะ

ได้ไพ่ - ได้ไพ่ 8 เหรียญ  /  เพจเหรียญ / คิงเหรียญ v

เน้นเรื่องเงินสุดๆ เลยค่ะ

แง่ดีก็คือ เรามีดีเยอะ เงินความสามารถ ก็อยากได้ อยากเจอ  จะได้เจอกันนะคะ  ในพ.ย. 58

--- End quote ---

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ ที่พี่วิ แถมให้ค่ะ ดีใจมากๆ
ขอให้เป็นอย่างที่พี่วิ ทำนายไว้นะคะ
ถ้าผลออกจริงดังหวัง จะรีบมาฟีตแบค เลยนะคะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version