อ่านดวง > พยากรณ์รายสัปดาห์

พยากรณ์ดวงรายสัปดาห์ ไพ่ลามะทิเบต จ.-อา.18-24 ก.พ.56

<< < (2/3) > >>

บูเช็คเทียน:
5

6

7

นางสาวสมหวัง:
คุณวิคะ เราเกิดวันจันทร์ค่ะ ตอนนี้ปวดหลังไปเรียบร้อยแล้ว แถมขาด้านขวาก็ปวดเวลาลุกนั่ง  :'( :'(

แม่นอีกแล้วววอ่าคุณวิ

--- อ้างจาก: นางสาวสมหวัง ที่ กุมภาพันธ์ 18, 2013, 09:23:35 PM ---คุณวิคะ เราเกิดวันจันทร์ค่ะ ตอนนี้ปวดหลังไปเรียบร้อยแล้ว แถมขาด้านขวาก็ปวดเวลาลุกนั่ง  :'( :'(

แม่นอีกแล้วววอ่าคุณวิ

--- End quote ---

แปลกดีเหมือนกันนะคะ เราเป้นตามสัปดาห์ก่อนเลยอ่ะ เดินใส่รองเท้าฟองน้ำด้วยนะ เดินไม่ได้ทำอะไรเลย เคล้ดซะงั๊น เดินกระเผลกไปวันกว่าเลย งงมาก เคราะห์ยังน้อยนะเป็นแค่นี้ สัปดาห์ก่อนคนอาทิตย์มีหลายเรือ่งเหมือนกัน แล้วแต่เคราะห์นะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version