อ่านดวง > พยากรณ์รายสัปดาห์

พยากรณ์ดวงรายสัปดาห์ ไพ่ลามะทิเบต จ.-อา.18-24 ก.พ.56

<< < (3/3)

นางสาวสมหวัง:
เราติดตามดวงของคุณวิตลอดๆสว่นมากที่จะตรงกะเราเกือบทุกอาทิตย์ คือดวงสุขภาพ อ่ะค่ะ มันใช่เลยย  ;D

อ่อ เราจะถามคุณวิว่า คุณวิเคยดูดวงให้เราว่าเรากะแฟนเก่าจะได้กลับมาคบกันอีก คือ เราอยากทราบว่าที่คุณวิดูๆให้คนอื่น มันมีใครที่คลาดเคลื่อนหรือตรงข้ามคำทำนายมั่งมั้ยคะ

ของเราคุณวิบอกว่าเค้าอาจจะติดต่อกลับมาช่วงกุมภา มีนานี้ เราก็รอลุ้นๆอยู่ว่าเค้าจะติดต่อมาจริงมั้ย แหะๆ กลัวมันจะตรงข้ามคำทำนายจังค่ะ

บูเช็คเทียน:
ไม่ได้บอกผลกันทุกคนค่ะ แต่ล่าสุด ก็แจ้งมาสองท่านว่าตรงเป๊ะค่ะ   

นางสาวสมหวัง:

--- อ้างจาก: บูเช็คเทียน ที่ กุมภาพันธ์ 20, 2013, 01:57:28 PM ---ไม่ได้บอกผลกันทุกคนค่ะ แต่ล่าสุด ก็แจ้งมาสองท่านว่าตรงเป๊ะค่ะ   

--- End quote ---

ว้าว งั้นของเราก็คงตรงเป๊ะเหมือนคนอื่นๆ :-*

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version