อ่านดวง > พยากรณ์รายสัปดาห์

พยากรณ์ไพ่ลามะทิเบตรายสัปดาห์ จ.-อา. 3 - 9 ธ.ค.55

<< < (2/3) > >>

admin:
กว่าจะเสร็จ ฮ่าๆๆ หมดวันพอดี เอิีกกกกกกกกกกก

Caramel:
รอด้วยคนค่ะ ! ,, นั่งจ้อง! 555 :D

kan:
มารอด้วยคนค่ะ :)

littlesheep:
เฝ้าขอบกระทู้ด้วยคนค่ะ  ;D

edit. เพิ่มค่ะ

วันพุธ สุขภาพตรงมากจริง ๆ กำลังป่วยอยู่เลยค่ะ

Emma:
แม่นมากๆค่ะ แบบไม่น่าเชื่อจริงๆ เอมม่าเกิดวันอังคาร ช่วงนี้ปัญหาการเงินการงานและสุขภาพรุมเร้ามากๆ แต่ความสุขก็มีมากขึ้น
(อย่างน้อยๆก้ดีกว่าอาทิตย์ที่แล้วละกัน เฮ้ออ อาทิตย์ที่แล้วนะ แอบไปส่องที่พี่่ทำนายมาแล้วค่ะ 5555+ ตรงหมดทุกข้อ!!! แอบอึ่งทึ่งเสียวนิดๆ คิดในใจ เป๊ะอ่ะ!!)

และโดนจังๆ เข้าปักฉึกๆ เลยนะคะพี่วิรวรรณ ที่บอกว่าการงานที่มีปัญหา ผลพลอยได้ที่คิดย้ายงาน เลือกทางของตัวเอง (ตามที่พี่ทำนายไว้เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ม่าแอบไปดูก็ตรงค่ะ)
เอมม่าเลือกตัดสินใจอีกครั้งให้ตัวเอง ที่จะทำงานของตัวเองแบบไม่ต้องพึ่งใคร กาารเงินอาทิตย์ที่แล้วตัวเลขสภาพคล่องดี แต่ใช้ไม่ได้
อาทิตย์นี้ก้เป๊ะอย่างที่ว่า... ตัวเลขหาย..... ไม่มีให้คิดให้ใช้ จะใช้อะไรต้องระวังรอบคอบ
(พูดเหมือนก๊อปคำทำนายมา แต่นี่ชีวิตจริงในอาทิตย์นี้ของม่าเป็นแบบนี้เช่นกันค่ะ) จนงานที่ม่าจะทำ ต้องวางแผน ระวังทุกด้าน จะใช้สักบาทคิดแล้วคิดอีก แม่แต่บาทเดียวนาทีนี้เอมม่าก้ไม่อยากพลาดเลยอ่ะค่ะ ก็เหมือนชีวิตที่มันตัน พึ่งพาใครไม่ได้...จริงๆ

สุขภาพเปีะค่ะ ม่าไม่สบาย 55555+ ล่าสุดพบว่าตัวเองป่วยมีอาการเหมือนคนที่ใกล้ม้องเท่ง แต่เช็คแล้วเบื้องต้น โรคนี้ไม่ตายง่ายๆหรอกนะเอออ 5555+ ดังนั้นแม้จะเกี่ยวกับหัวใจ
ความเครียดความดัน เพราะงานเงินที่ทำให้เอมม่า ปสด ได้ทุกวินาทีที่คิดถึง (ประสาทแด็กซ์) จริงๆคงเปนมานาน แต่ไม่เคยรู้ แต่มารู้ตอนนี้เพราะปัญหาสุขภาพ และจิตใจ ที่มีปัญหาเรื้อรังมาหลายเดือน เลยในที่สุด เอมม่าก้เพิ่งรู้ตัวว่ามีอาการเกี่ยวกับการเต้นของหัวใจ (มันเต้นผิดจังหวะเวลาอ่านบอร์ดนี้แหละค่ะ 5555+ ภาวะหัวใจเต้นเร็วค่ะพี่ 55555+ อันนี้จริงนะ ไม่ใช่แค่ฮาอย่างเดียว) ทำให้เครียดหนักใหญ่เลย

อั้ยย่ะ!! เผลอแป๊บๆ เอาชีวิตตัวเองมาแฉซะงั้น อับอายจริงๆ  แต่คอนเฟิร์มค่ะ พี่เก่งมาก พี่ทำนายตรงมากค่ะ หนูยืนยันด้วยสุขภาพร่างกาย การงาน การเงิน จิตใจที่ผ่านมาของหนู
(เลยมาใส่ให้พี่ทราบ จะได้รับรองให้รู้ว่า พี่เป๊ะจริงๆ หนูไม่ได้แค่อวยเฉยๆ)

ขอบคุณที่พี่ยอมเสียสละเพื่อช่วยคนมากมาย เพราะสิ่งนี้...มันเข้าตัวจริงๆ แล้วหนูจะทำบุญอุทิศให้พี่นะคะ พี่วิรวรรณ.... ขอบคุณพี่มากอีกครั้งค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version