อ่านดวง > พยากรณ์รายสัปดาห์

พยากรณ์ไพ่ลามะทิเบตรายสัปดาห์ จ.-อา. 3 - 9 ธ.ค.55

<< < (3/3)

นางสาวสมหวัง:
เราเกิดวันจันทร์ค่ะ แม่นมากๆเลยค่ะ ที่บอกว่าหวังอะไรก็ได้ เมื่อวานแค่บ่นๆว่าอยากได้กระเป๋าตังค์ พี่สาวก็ซื้อให้ซะงั้น  ;D ;D

สงสัยต้องหวังของมีค่าบ้างละค่ะเผื่อฟลุ๊คได้  ;D

Emma:
อร๊ายย เพิ่งสังเกตุ วันนี้วันที่ 9 หมดอาทิตย์แล้วเย้!!!! 

ดีใจจัด อยากดูคำทำนายอาทิตย์หน้ามากๆเลยอ่ะค่ะ ^^ ... นับวันยิ่งรู้สึกว่า เริ่มเสพติดการดูดวงไฟงพิกล - -* ไม่ดีๆ ทำงานต่อดีกว่า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version