ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องพูดคุยด้วยไพ่ศาสตร์ต่างๆ

ถามความแตกต่างค่ะ

<< < (2/2)

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: Caramel ที่ ธันวาคม 12, 2012, 03:08:18 PM ---อร๊ายๆ พี่วิอ่ะมาเร็วเคลมเร็วอ่าค่ะ หนูดำน้ำอยู่ 555 ช่วงนี้เหมือนจะเริ่มเข้าใจไพ่ขึ้นบ้างนิดหน่อยย ><

--- End quote ---

วันนี้เค้าเริ่มดูได้แล้วอ่ะค่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

cutygirl:
ีที่บ้านเมื่อก่อนเคยมีไพ่ยิปซีค่ะ นานมากแล้ว  ทายเล่น ๆ กันในกลุ่มเพื่อน ก็แม่นดีนะคะ

แต่พอตอนน้ำท่วม มันลอยไปกับน้ำหมด ตอนนี้เลยซื้อไพ่พรหมญาณ ไว้ทายกันในกลุ่มเพื่อน ๆ

อย่างเราทายแบบง่าย ๆ อ่ะค่ะ อย่างงวดนี้จะซื้อหวยถูกมั้ย ... จับได้ไพ่ไม่ดีมา ... ก็แสดงว่า .. โดนหวยแ-ก 555+

Caramel:
อร๊ายยย พี่วิอ๊าา! 555 สู้ๆค่ะเป็นกำลังใจให้ เย่!!! ;D เดี๋ยวหนูสอบเสร็จก่อนจะพยายามตามไปให้ทันนะคะ 5555  8)

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: Caramel ที่ ธันวาคม 14, 2012, 09:51:33 AM ---อร๊ายยย พี่วิอ๊าา! 555 สู้ๆค่ะเป็นกำลังใจให้ เย่!!! ;D เดี๋ยวหนูสอบเสร็จก่อนจะพยายามตามไปให้ทันนะคะ 5555  8)

อีกกี่วันสอบเสร็จคะ  จะทันพี่หรา ตอนนี้พี่วิ่งร้อยเมตรอยู่นะ อีกสองวันพี่จะเหาะแล้วนะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Caramel:

--- อ้างจาก: บูเช็คเทียน ที่ ธันวาคม 14, 2012, 09:54:10 AM ---
--- อ้างจาก: Caramel ที่ ธันวาคม 14, 2012, 09:51:33 AM ---อร๊ายยย พี่วิอ๊าา! 555 สู้ๆค่ะเป็นกำลังใจให้ เย่!!! ;D เดี๋ยวหนูสอบเสร็จก่อนจะพยายามตามไปให้ทันนะคะ 5555  8)

อีกกี่วันสอบเสร็จคะ  จะทันพี่หรา ตอนนี้พี่วิ่งร้อยเมตรอยู่นะ อีกสองวันพี่จะเหาะแล้วนะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โน่นน่ะค่ะ สิ้นเดือนเลยยยย ! T T พี่วิอ่าาา~ 555 ตองขอเป็นเดินเร็วแล้วกันค่ะ ล่วงหน้าไปก่อนเล้ยยย แล้วหนูจะได้ปรึกษาที่หนูไม่เข้าใจ 555555

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version