ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องพูดคุยด้วยไพ่ศาสตร์ต่างๆ

ถามความแตกต่างค่ะ

(1/2) > >>

Caramel:
ตองอยากรู้ว่าไพ่สามะนี่มีความแตกต่างจากไพ่ยิปซีมากไหมคะ? แบบเสน่ห์ของเขาคืออะไรหรอคะ?  :)

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: Caramel ที่ ธันวาคม 05, 2012, 07:15:29 PM ---ตองอยากรู้ว่าไพ่สามะนี่มีความแตกต่างจากไพ่ยิปซีมากไหมคะ? แบบเสน่ห์ของเขาคืออะไรหรอคะ?  :)

--- End quote ---

สเน่ห์ตรงทายง่าย ตรงๆ ไม่ซับซ้อนค่ะ จริงๆ พี่คิดว่า คนทั่วไปก็น่าจะเล่นได้ง่ายนะคะ คำอธิบายมีนิดเดียว ไม่เหมือนยิปซีค่ะ ยิปซีหน้าไพ่มีรายละเอียดมีความหมายหมดเลย คำอธิบายยิ่งเยอะ มีหนังสือสองเล่ม ยังงงๆ เลยค่ะ กับไพ่ยิปซีอ่ะ

Caramel:
555  มาเริ่มกับไพ่ยิปซีนี่คิดผิดไหมนะ ฮ่าๆ แต่ความหมายเขาเยอะจริงๆ ปวดหัวเลยยย ขอบคุณนะคะ

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: Caramel ที่ ธันวาคม 05, 2012, 07:22:26 PM ---555  มาเริ่มกับไพ่ยิปซีนี่คิดผิดไหมนะ ฮ่าๆ แต่ความหมายเขาเยอะจริงๆ ปวดหัวเลยยย ขอบคุณนะคะ

--- End quote ---

เค้าเริ่มเล่นไพ่ยิปซีได้นิดหน่อยแล้วละ ตะเอง อิอิ มาเล่นกันสิ

Caramel:
อร๊ายๆ พี่วิอ่ะมาเร็วเคลมเร็วอ่าค่ะ หนูดำน้ำอยู่ 555 ช่วงนี้เหมือนจะเริ่มเข้าใจไพ่ขึ้นบ้างนิดหน่อยย ><

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version