ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวงฟรี และทำนายฝัน

ผู้ที่ใช้คูปองดูดวงฟรีทางไลน์แอด มาลงชื่อที่นี่และทำตามกติกาค่ะ อ.25/12/61

<< < (3/4) > >>

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: Moorindal ที่ ธันวาคม 25, 2018, 01:51:54 PM ---คิวที่ 1 NAT (ไลน์)

ชื่อ แนท ตอนนี้โสดแต่มีคนคุยค่ะ ช่วงที่ผ่านมาความรักหนักหนาสาหัดมากค่ะ อยากทราบว่าต่อจากนี้ไปอีก 3 เดือน พอจะมีหวังที่จะมีคนเข้ามาเป็นแฟนบ้างมั้ยคะ

--- End quote ---

ตอบ ภายใน มี.คง 62 คนที่คุยอยากคบกับเราแล้วนะ ถ้าเรามีคนคุยมากกว่า 1 คนระวังมีปัญหา รักจะมีปัญหาอีกละนะ เพราะถ้าเราคุยหลายคน อาจจะเลือกไม่ได้ ปวดหัวไปอีก หรือถ้ายังกลัวงกับรักเก่า ทำให้จะมีใหม่ก็ระแวงระวัง  ก็จะคบไปแบบเครียดๆ กลัว ระแวง คิดมาก มีโอกาสได้คบใครสักคนในมกราคม 62  แล้วก็อาจจะคบซ้อนได้ด้วย ทั้งเราเอง หรือคนที่มาคุย
ถ้าต่างคนต่างมีคนคุยหลายคน คงจะบันเทิงแน่ๆ ค่ะ งานนี้จะเจ็บกันเน้อ ระวังดีๆ  รวมทั้งระวังคนที่มาจีบมีแฟนแล้ว จะทำให้มีปัญหาทะเลาะกันนะคะ

ได้ไพ่ - 14v/11/20v/5

--- อ้างจาก: boboz ที่ ธันวาคม 25, 2018, 02:34:27 PM ---คิวที่ 1 Bonus.

โบนัส ถามว่าจะได้งานในช่วงไหนคะ ตอนนี้กำลังมองหางานใหม่อยู่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ตอบ มีโอกาสได้งาน มี.ค. 62 ค่ะ ถามให้แค่ มี.ค.นะคะ

ได้ไพ่ - ปีศาจลอยv / ฟาโร์กอดจญ v / แมงทับ

--- อ้างจาก: Chart077 ที่ ธันวาคม 25, 2018, 06:05:29 PM ---คิว 6 CHART ผป

ผมชาติครับ ความรัก  ตอนนี้คบกับน้องผู้หญิงอวบ ชื่อฝน คุยได้มาเกือบ2เดือนแล้วครับ
  ในปี2562ข้างหน้า. ความสัมพันธ์ทั้งคู่พัฒนาถุึงขั้นเป็นคู่ครองแต่งงานกันรึป่าวครับ ขอบคุณครับ

ตอบ ปี 62 เหมือนยังไม่คิดแต่งงาน แต่ถ้าเป็นแฟน มีโอกาสได้เป็นแฟนค่ะ น้องยังไม่อยากแต่งงานมีครอบครัวค่ะ ดูเหมือนอยากเป็นแฟนด้วยมากค่ะ

ได้ไพ่ - อินทรีกางปีก / ปีศาจลอย / สฟิง v/  ดวงตา 3 v

--- อ้างจาก: Nut ที่ ธันวาคม 26, 2018, 04:56:40 PM ---คิวที่ 12 คะ Ann_all
ชื่อ แอนคะ แฟนชื่อแหลม  เลิกกันไปแล้ว จะมีโอกาส กลับมาคบกัน ก่อน เมษา 62 นี้ไหมคะ

ตอบ ภายในเมษา 62 ไม่กลับมาคบกันค่ะ

ได้ไพ่ - สฟิง / วีซ่าลุย v/ 6 ดาบฟาโรห์v / ทะเลทรายค่ำคืน

--- อ้างจาก: Tangmo ที่ ธันวาคม 27, 2018, 06:17:13 AM ---คิวที่ 7 TANGMO ค่ะ
ชื่อแตงโมค่ะ ถามเรื่อง ความรักค่ะ
มีโอกาสพัฒนาความสัมพันธ์ กับเพื่อนชื่อ เจ (ลูกครึ่งอเมริกา-ญี่ปุ่น) ภายใน 3 เดือนมั้ยคะ

ตอบ ภายในมี.ค. 62 ไม่เป็นแฟนกันค่ะ

ได้ไพ่ - อินทรีกางปีก v/ สุริยะเทพรอดโลกv / ปีศาจลอยv / คลีโอพัตราv

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version