ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวงฟรี และทำนายฝัน

ผู้ที่ใช้คูปองดูดวงฟรีทางไลน์แอด มาลงชื่อที่นี่และทำตามกติกาค่ะ อ.25/12/61

<< < (2/4) > >>

boboz:
คิวที่ 1 Bonus.

โบนัส ถามว่าจะได้งานในช่วงไหนคะ ตอนนี้กำลังมองหางานใหม่อยู่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Chart077:
คิว 6 CHART ผป

ผมชาติครับ ความรัก  ตอนนี้คบกับน้องผู้หญิงอวบ ชื่อฝน คุยได้มาเกือบ2เดือนแล้วครับ
  ในปี2562ข้างหน้า. ความสัมพันธ์ทั้งคู่พัฒนาถุึงขั้นเป็นคู่ครองแต่งงานกันรึป่าวครับ ขอบคุณครับ

Nut:
คิวที่ 12 คะ Ann_all
ชื่อ แอนคะ แฟนชื่อแหลม  เลิกกันไปแล้ว จะมีโอกาส กลับมาคบกัน ก่อน เมษา 62 นี้ไหมคะ

Tangmo:
คิวที่ 7 TANGMO ค่ะ
ชื่อแตงโมค่ะ ถามเรื่อง ความรักค่ะ
มีโอกาสพัฒนาความสัมพันธ์ กับเพื่อนชื่อ เจ (ลูกครึ่งอเมริกา-ญี่ปุ่น) ภายใน 3 เดือนมั้ยคะ

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: Toeyzy ที่ ธันวาคม 25, 2018, 12:55:30 PM ---คิว 5  Toeyzy ค่า

ชื่อ เตย ค่ะ ขอถามเรื่องของความรักภายในปี 2562  มีแนวโน้มจะหายโสดมั้ยคะ

ขอบคุณมากค่ะ

--- End quote ---

ตอบ ปี 62 จะมีคนเข้ามานะคะ ก็มีโอกาส 2 คนขึ้นไป ช่วง เมษา - มิ.ย. 62 แต่ไม่ค่อยเวิร์ค ไม่ถูกใจ แต่ปลายปี ก็คงถูกใจนะเพราะมีโอกาสได้คบกับใครสักคน ช่วง ต.ค.- ธ.ค. 62 ค่ะ

ได้ไพ่ - 5/20v/7v/11

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version