ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวงฟรี และทำนายฝัน

@1 ฝึกไพ่ใหม่ ด้วยไพ่ออราเคิลแสงสุข ดูฟรีคนละ 1 ข้อเท่านั้น จำนวนจำกัด 10 คนค่ะ

<< < (2/4) > >>

Kook:
สวัสดีค่ะ พี่วิ
ชื่อกุ๊กค่ะ รบกวนสอบถามว่าในเดือนมีนาคมปีหน้า ที่วางแผนไว้จะไปฮ่องกง จะได้ไปตามที่วางแผนไว้ไหมค่ะ?
ขอบคุณค่ะ

peach:
สวัสดีค่าา พีชค่ะ

ถามว่า จะได้เปลี่ยนงานใหม่ ภายในปีนี้มั้ยคะ ขอบคุณมากค่าา

ญาญ่า:
สวัสดีค่ะ
ญาค่ะ ภายใน 6. เดือนนี้ จะมีโอกาสได้กลับมาติดต่อ/เจอ กับคนๆนี้ ป.ไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

Katphom:
สวัสดีค่ะ ชื่อแคทค่ะ
อยากถามว่าเดือนหน้าจะสัมภาษณ์วีซ่าอเมริกาผ่านมั้ยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: Litlebaby ที่ ตุลาคม 21, 2016, 09:11:31 PM ---สวัสดีค่ะ ชื่อรุ่งนะคะ
อยากทราบว่าภายใน 3 เดือนนี้จะมีความรักเข้ามาบ้างมั้ยคะ
ขอบคุณมากค่ะพี่วิ

--- End quote ---

คิว 1  บอกก่อนว่าหัดนะคะ ไม่แม่น อย่าใส่ใจน้า

ได้ไพ่ - 78/4/51

ได้ค่ะ จะมีคนฐานะดีมาชอบเหมือนจะแอบชอบมานานละนะ เหมือนจะช่วยเหลือด้วยค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version