ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวงฟรี และทำนายฝัน

@1 ฝึกไพ่ใหม่ ด้วยไพ่ออราเคิลแสงสุข ดูฟรีคนละ 1 ข้อเท่านั้น จำนวนจำกัด 10 คนค่ะ

(1/4) > >>

บูเช็คเทียน:

ทดสอบครั้งแรกกับการเปิด 3  ตำแหน่ง   10 คนเท่านั้น บอกก่อนว่าไม่ถนัดไพ่นี้เท่าไรค่ะ

กติกา

กติกา
1. ถามได้คนละ 1 ข้อ จำนวน 10 คน

2. ชื่อเล่น

3. คำถามละเอียด ระบุระยะเวลาชัดเจน  ถ้ามีชื่อบริษัทระบุด้วย หรือใช้ชื่อย่อ

4. สงวนสิทธิ์เฉพาะคนที่ทำตามกติกาค่ะ  ใครทำผิดแก้ให้ถูกด้วยค่ะ ถ้ามาตอบแล้วไม่แก้ให้ถูกต้อง จะขอผ่านค่ะ

ปล. จะตอบเมื่อสะดวกค่ะ หรืออาจจะตอบดึกเลยค่ะ

Litlebaby:
สวัสดีค่ะ ชื่อรุ่งนะคะ
อยากทราบว่าภายใน 3 เดือนนี้จะมีความรักเข้ามาบ้างมั้ยคะ
ขอบคุณมากค่ะพี่วิ

Kanyaphak:
สวัสดีค่ะพี่วิ

ภายในปีนี้จะมีความรักดีดีเข้ามาไหมค่ะ เป็นคนใหม่หรือคนเก่าค่ะ

ขอบคุณค่ะ

noo_mam:
สวัสดีค่ะพี่วิ

ชื่อแหมม่มค่ะ

กับคนที่คุยด้วยตอนนี้ ภายในเดือนหน้าจะมีอะไรคืบหน้ามากกว่านี้มั้ยคะ

ขอบคุณค่ะ

บูเช็คเทียน:
แก้คำถามกันให้ชัดเจนนะคะ ถ้าพี่ว่างมาตอบแล้ว ไม่ชัดเจน ข้ามเลยนา ว่ะฮ่ะฮ่าาาาาาาาาา

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version