Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมดูไพ่ฟรี ด้วยไพ่ฟาโรห์ 9 ตำแหน่ง ครั้งที่ 1 วันพฤ. 3/9/58 แค่ 10 คนก่อน  (อ่าน 11608 ครั้ง)

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์

ทดสอบครั้งแรกกับการเปิดไพ่ฟาโรห์ 9  / 12  ตำแหน่ง   คราวนี้ขอ 9 ตำแหน่งก่อนค่ะ

กติกา

1. บอกชื่อเล่น
.
2. กำหนดเลข 9 ตัว จาก 1-21 (เรียงหรือไม่ก็ได้) ห้ามซ้ำ ใช้ / คั่นเลขค่ะจะดูง่ายๆ เช่น 1/2/3/4/5/6/7/8/9
.
3. จะบอกเรื่องภายในสัปดาห์นี้ให้เอง ทั้ง 9 เรื่อง ไม่ต้องตั้งคำถามค่ะ (ทดสอบเล่นครั้งแรก)
.
4. ก่อนเปิดไพ่ จะทายใจก่อน โปรดฟีดแบค เสร็จแล้วจะทายให้ค่ะ
.
5. เมื่อผลเกิดตามคำทำนาย เร็ว 1 วัน ช้า 15 วัน ช้าสุด 1 เดือนโปรดฟีดแบคค่ะ ขอบคุณค่ะ
.

การทำนาย ความหมายแต่ละตำแหน่ง

1. สถานะตัวเองปัจจุบัน ( ผู้มาขอให้บริการ )

2. การเปลี่ยนแปลง ในชีวิต

3. ความกล้าหาญ ความขยัน

4. การงาน การเจรจา ติดต่อ

5. สติปัญญา

6. การเงิน ความรัก

7. ทุกข์โทษ ความไม่สบายใจ

8. ความสนุกสนาน คบเพื่อนฝูง

9. สิ่งศักดิ์สิทธิ์ต่างๆ บุญเก่า

เดี๋ยวมาบอกกำหนดวันเริ่มอีกทีค่ะ ช่วงนี้ไม่สบายค่ะ

[/size][/color]

ออฟไลน์ cat

• สมาชิกจร
  • **
สวัสดีคะพี่วิ
หนูขอทดสอบด้วยเลยนะคะ
1. ชื่อทรายคะ
2. 5 / 6 / 9 / 2 / 19 / 10 / 20 / 15 / 14
เลือกเสร็จเรียบร้อยแล้วนะคะ ทำแบบนี้ถูกต้องมั้ยคะ
ขอบคุณมากเลยนะคะ

ออฟไลน์ Pretzz

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อ จา ค่า

13/8/4/21/1/15/7/18/2

ออฟไลน์ Arielxoxo

• วิ่งเล่น
  • *
1.ชื่อจ๋าค่ะ
2.เลขค่ะ
6/11/20/4/13/2/8/19/7
ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ hyena

• วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีครับพี่วิ :)

1. ชื่อ บอย ครับ

2. 8/16/17/21/2/9/3/10/15

ออฟไลน์ n0xi0us_

• วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีคะอาจารย์ขอร่วมด้วยนะคะ

ชื่อมาย อายุ24คะ
เลือก
1/3/6/9/13/11/4/8/20

ขอบคุณคะ

ออฟไลน์ Chani

• วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีค่ะ  :) :)

1. ชื่อ อาร์ ค่ะ
2. 1 / 3 / 7 / 18 / 21 / 5 / 19 / 20 / 12

ขอบคุณมากนะคะ  ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2015, 10:27:51 PM โดย Chani »

ออฟไลน์ somsoso

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อ ส้ม ค่ะ
5/14/6/2/8/19/21/11/4

ขอบคุณนะคะ

ออฟไลน์ Poinsettia36

• วิ่งเล่น
  • *
1. ชื่อ อาย ค่ะ
2. เลข 2 / 4 / 5 / 7 / 9 / 14 / 15 /16 / 19

ขอบคุณค่ะ  ;D

ออฟไลน์ antique

• วิ่งเล่น
  • *
1.ชื่อ ปุ้มค่ะ
2.เลขที่เลือก  7/9/21/8/5/1/17/19/20
ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ lvbook

• วิ่งเล่น
  • *
1. ชื่อ เดือนค่ะ
2. 2/3/5/11/19/21/13/7/9
ขอบคุณค่ะ

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ

ครบ 10 คนแล้วค่ะ อั้นก่อน ทะยอยตอบก่อนค่ะ ถ้าตั้งไว้ก่อนนานๆ ดวงเปลี่ยนค่ะ

สวัสดีคะพี่วิ
หนูขอทดสอบด้วยเลยนะคะ
1. ชื่อทรายคะ
2. 5 / 6 / 9 / 2 / 19 / 10 / 20 / 15 / 14

ได้ไพ่ - ดา่บไขว้ฟาโรห์ / ปีศาจลอย / ฟาโรห์บัลลังก์ v / หีบสมบัติ v / อูฐทะเลทราย v / 6 ดาบฟาโรห์ / สฟิงซ์ / ฟาโรห์กอดเจ้าหญิง v / ลูกแก้วออนไลน์ v

เลือกเสร็จเรียบร้อยแล้วนะคะ ทำแบบนี้ถูกต้องมั้ยคะ
ขอบคุณมากเลยนะคะ

คิว 1

1. สถานะตัวเองปัจจุบัน ( ผู้มาขอให้บริการ ) 5 / ดา่บไขว้ฟาโรห์
สถานะกำกลังเครียดเลยนะเนี่ย ป่วยอยู่ไหม

- ต้องลุยฝ่าอุปสรรค ชีวิตไม่ราบรื่นในช่วงนี้ ทำอะไรก็จะคิดตัดสินใจยากสับสน

2. การเปลี่ยนแปลง ในชีวิต  6 / ปีศาจลอย /
อยากคุยกันรู้เรื่องด้วยดี
- ระวังป่วย เป็นไข้ ตอนนี้น่าจะป่วยอยู่ ไมเกรนอาจจะกินด้วย ท้องอืดแน่นจุกเสียด

3. ความกล้าหาญ ความขยัน 9 /  ฟาโรห์บัลลังก์ v /
อยากให้มีคนเข้ามา ถ้าเรื่องรักนี่ถ้าได้เลิกกับแฟน แม้จะคุยกันบ้างก็อยากให้แฟนกลับมา
- อาจจะต้องขอหยิบยืมเงินจากพ่อ ได้มาบางส่วน

4. การงาน การเจรจา ติดต่อ  2 / หีบสมบัติ v /
กำลังมีไฟ กับสิ่งที่หวัง หรืออารมณ์หงุดหงิดอยากบ่นอยากว่าใคร
- มีปัญหาการเงิน ที่อาจจะต้องเจรจา ว่าให้ใช้น้อยๆ หน่อย 

5. สติปัญญา  19 / อูฐทะเลทราย v /
คาดหวังในหลายๆ เรื่อง ใทำตามหน้าที่จะดีกว่าไปคาดหวัง
- สิ่งที่คิดที่ครดหวังไว้ จะใกล้เข้ามาแล้ว แต่ระวังโดนหลอก

6. การเงิน ความรัก 10 / 6 ดาบฟาโรห์ /
กำลังทุกข์ใจแบกปัญหาเลย กับปัญหาการเงิน
- ระวังโดนหลอกด้านเงิน รัก ถ้าหวังว่าแฟนจะกลับมา เขาจะมาแต่ก็ยังไม่เลิกกับอีกคนหรือมาเพราะเงินเขาหมด  ถ้าติดหนี้ให้รีบเคลียร์จะได้จบ

7. ทุกข์โทษ ความไม่สบายใจ  20 / สฟิงซ์ / 
กำลังเครียดการเงินเลย ใช้เงินเยอะ
- ระวังคนที่คอยช่วยเหลือการเงินจะเริ่มไม่เชื่อใจ แม้ว่าตอนนี้จะยังช่วยเหลือการเงินอยู่

8. ความสนุกสนาน คบเพื่อนฝูง 15 / ฟาโรห์กอดเจ้าหญิง v /
ตอนนี้ห่างเพื่อน หรือว่ากำลั้งเหงาๆ
- ไปเที่ยวกับเพื่อนๆ อาจจะได้มีคนมาชอบ หรืออาจจะชอบคนที่เคยชอบมาก่อนค่ะ

9. สิ่งศักดิ์สิทธิ์ต่างๆ บุญเก่า / 14 / ลูกแก้วไอยคุปต์ v
อยากดีกว่าที่เป็นอยู่ เหมือนสิ่งศักดิ์สิทธิ์ไม่ช่วยเอาเสียเลย
- ช่วงนี้ลางสังหรณ์ค่อนค่างดี แต่เบื้องบนจะไม่ค่อยช่วยเหลือนะ ทำอะไรให้รอบคอบ  หมั่นสร้างบารมีเพิ่ม

เดี๋ยวมาตอบ เปิดไพ่ก่อน จะตอบด้วยสีแดงค่ะ

ไม่ตรงอย่างไรแจ้งด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ  เสร็จแล้่วจ้า

ชื่อ จา ค่า

13/8/4/21/1/15/7/18/2

คิว 2   รอเปิดไพ่ค่ะ ตั้งเอาไว้ก่อน

ได้ไพ่ - หีบสมบัติ v / ฟาโรห์บัลลังก์ v / อูฐทะเลทราย v / หน้ากากฟาโรห์ / ทะเลค่ำคืน v / วีซ่าลุย / ฟาโรห์กอดเจ้าหญิง v / ดาบไขว้ฟาโรห์ v / สุริยะเทพรอดโลก

///////////////

1. สถานะตัวเองปัจจุบัน ( ผู้มาขอให้บริการ )  หีบสมบัติ v /

เกิดมาพร้อมสมบัติ แม้ไม่มาก แต่ก็ไม่ลำบากมากนัก ในขณะนี้ คิดเรื่องเงินเป็นหลักที่มัน ลดลง

2. การเปลี่ยนแปลง ในชีวิต / ฟาโรห์บัลลังก์ v /
  การเงินของผู้อุปถัมน์ที่ช่วยลดลง  / การเงินพ่อหรือแฟนมีปัญหาไหม 

3. ความกล้าหาญ ความขยัน / อูฐทะเลทราย v /

มีเรื่องทีต้องเดินทาง และอาจจะไม่ได้เดินทาง หรือช่วงนี้ค่อนข้างไม่อยากไปไหน / ร้อนในอยู่ไหมช่วงนี้ เบื่ออาหาร

4. การงาน การเจรจา ติดต่อ / หน้ากากฟาโรห์ /
มีเรื่องในที่ทำงานไหม บึ้งตึงใส่กัน ทะเละากันมา  / ได้มีโอกาส งานบันเทิง สังสรรค์ การแสดงอะไรไหมช่วงนี้

5. สติปัญญา  / ทะเลค่ำคืน v /

คิดมากสับสน ฟุ้งซ่าน  และช่วงนี้อาจะอยากสงบจิตใจ สวดมนต์ นึกถึงผิดชอบชั่วดี เวรกรรม

6. การเงิน ความรัก / วีซ่าลุย /
ช่วงนี้อาจจะเร่งหาเงินหนักหน่อย ถ้าคนติดนี้จะต้องทวงแล้วได้ มาดเข้มจริงจัง ชอบใครต้องจีบเขาก่อน ระวังทะเลาะกันคนอื่นด้วยช่วงนี้ จะอารมณ์ร้อน

7. ทุกข์โทษ ความไม่สบายใจ / ฟาโรห์กอดเจ้าหญิง v / 

รู้สึกเหมือนไม่ค่อยมีใครสนใจ ใส่ใจเท่าไร คิดเรื่องรักที่ลดลงหรือแอบชอบ

8. ความสนุกสนาน คบเพื่อนฝูง  / ดาบไขว้ฟาโรห์ v /

อย่าแก้เครียดด้วยการกินเที่ยว จะขาดสติได้

9. สิ่งศักดิ์สิทธิ์ต่างๆ บุญเก่า  /สุริยะเทพรอดโลก

สิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วย คิดอะไรจะสมหวังในกาลหน้า

จบแล้วจ้า

1.ชื่อจ๋าค่ะ
2.เลขค่ะ
6/11/20/4/13/2/8/19/7
ขอบคุณค่ะ

คิว 3 ตั้งไว้ก่อนรอเปิดไพ่

ได้ไพ่ -  อูฐทะเลทราย / ลูกแก้วไอยคุปต์ / ทะเลทรายค่ำคืน v/ วีซ่าลุย v / คลีโอพัตรา / หน้ากากฟาโรห์ / หีบสมบัติ v / ปีศาจลอย v / ฟาโรห์บัลลังก์ v

///////

1. สถานะตัวเองปัจจุบัน ( ผู้มาขอให้บริการ ) อูฐทะเลทราย /

อยู่ใ่นช่วงอดทน อย่างแห้งแล้ง 

2. การเปลี่ยนแปลง ในชีวิต /  ลูกแก้วไอยคุปต์ /

หวังให้ใครหรือสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยตอนนี้ยังไม่ได้ อยากเริ่มหรือเปลี่ยนแปลงอะไรยังไม่เกิด เดิมๆ 

3. ความกล้าหาญ ความขยัน  /  ทะเลทรายค่ำคืน v/

ฟุ้งซ่าน และไม่ค่อยอยากทำอะไร

4. การงาน การเจรจา ติดต่อ  / วีซ่าลุย v /

แม้แต่การพูดคุยกับใครก็ไม่ค่อยอยากทำ อารมณ์ไม่ดี  แต่หวังว่าอนาคตจะกลับมากระตือรือร้น ขยันชึ้น

5. สติปัญญา  /คลีโอพัตรา /

คิดที่จะเอาชนะ ต่อสู้ ขยัน หาทางแก้ปัญหาด้วยกำลังด้วย  คิดไม่ย่อท้อ

6. การเงิน ความรัก  / หน้ากากฟาโรห์ /

เงินอาจจะมีรายได้พิเศษเข้ามาของสวยงาม เครื่องสำอางค์ ถ้าค้าขายพวกนี้จะรุ่ง หรือแม้แต่คงใช้เงินไปกับการซื้อเครื่องสำอางค์ รักเย็นชาปั้นปึ่งใส่กัน

7. ทุกข์โทษ ความไม่สบายใจ / หีบสมบัติ v /

คิดเรื่องเงินทองที่ลดลง ใช้เยอะเลยเหลือน้อย

8. ความสนุกสนาน คบเพื่อนฝูง / ปีศาจลอย v /

เริ่มคิดอยากกินเหล้า เมาให้หายฟุ้งซ่าน หรือมีนัดไปเที่ยวดื่มกิน 

9. สิ่งศักดิ์สิทธิ์ต่างๆ บุญเก่า  / ฟาโรห์บัลลังก์ v

อยากใช้เงินทำบุญให้ตัวเองบ้าง เพื่ออะไรจะได้ดดีชึ้น

จบแล้วจ้า

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55