ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวงฟรี และทำนายฝัน

กิจกรรมดูไพ่ฟรี ด้วยไพ่ฟาโรห์ 9 ตำแหน่ง ครั้งที่ 1 วันพฤ. 3/9/58 แค่ 10 คนก่อน

<< < (6/6)

บูเช็คเทียน:
คิว 6-10 จะพยายามเร่งให้ แต่งานเยอะแท้ เงอ้

คิว 4-5 ตอบแล้ว นะคะ น้องมาเช็คด้วยค่ะ  ไปนอนละ จะตี 2

siripong phakdee:
เข้ามาครั้งแรก แบบแหม... ;D ;D

antique:
คิวที่ 9 ชื่อ log in antiqueมารายงานตัวค่ะ

ขอบคุณค่ะ

บูเช็คเทียน:
อีก 3 คนในคิว พี่เรียกไปหลายรอบแล้ว ไม่ติดต่อกลับเลย ถือว่าสละสิทธิ์นะคะ 

เท่ากับรอบนี้เคลียร์ครบแล้วค่ะ ไว้ว่างๆ เปิดใหม่ คราวนี้คงเอาน้อยๆ จะได้เล่นเลยทันทีจบ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version