ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวง กราฟ วัน เดือนปีเกิด

ดูฟรี คิวกราฟ 3 ตามมาจากพันทิพย์คิวที่ 57 ค่ะ

<< < (2/2)

ฉันเอง:
ก็ไม่ขัดใจนะคะพี่ ตอนนี้หนูเรียนจบแล้วค่ะ เอิ่มม ที่พี่ทำนายว่าจะมีปัญหาด้านการเรียน ถ้าหนูไปเรียนต่อช่วงนั้นพอดี
อันนี้ก็จะมีอุปสรรคใช่หรือเปล่าคะ แหะ ๆ เรื่องแฟนที่ว่ามา หนูจะมีแฟนเจ้าชู้งั้นเหรอคะ เง้อ ที่ผ่าน ๆ มา คนที่เข้ามาส่วนใหญ่ก็จะออกแนวเจ้าชู้ทั้งนั้น
แสดงว่ามีดวงกับผู้ชายประเภทนี้ตลอดเลยยยย

ขอบคุณพี่มาก ๆ ค่ะ ที่เช็คดวงให้หนูตั้งหลายเรื่องเลย ขอบคุณคร๊าาา  :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version