ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวง กราฟ วัน เดือนปีเกิด

ดูฟรี คิวกราฟ 1 ตามมาจากพันทิพค่ะ :)

(1/3) > >>

buabuab:
ตามมาจากกระทู้ในพันทิพค่ะ (ความเห็นที่ 38)
เนื่องจากยังสนใจที่จะดู แบบวันเดือนปีเกิดอยู่ค่ะ แฮะๆ

เกิดวันที่ 14 พฤษภาคม 2533 วันจันทร์ ปีมะเมีย เวลา 14.40 น.
เรื่องที่อยากรู้คือ เรื่องความรักค่ะ จะมีโอกาสสมหวัง กับคนที่แอบชอบอยู่ตอนนี้มั๊ย?

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ  :)

บูเช็คเทียน:
mail ตามแล้วแต่ว่าไม่ติดต่อกลับมาเลยจ้า แปลว่าไม่ดูแล้วนะคะ    มีนาคม 08, 2013, 10:43:47 PM

ขอข้ามจ้า

buabuab:
เพิ่งได้มีโอกาสเข้ามาเช็คจริงๆค่ะ
ยังพอมีโอกาสได้ดูอยู่มั๊ยคะ อยากดูจริงๆ  :'(
ขอโทษด้วยนะคะ

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: buabuab ที่ มีนาคม 12, 2013, 07:19:18 PM ---เพิ่งได้มีโอกาสเข้ามาเช็คจริงๆค่ะ
ยังพอมีโอกาสได้ดูอยู่มั๊ยคะ อยากดูจริงๆ  :'(

--- End quote ---

พรุ่งนี้ค่อยมาอีกท่ดึกๆ นะคะ เดี๋ยวจะทำไว้แล้วมาตรวจเช็คดวงก่อนทายนะคะ

buabuab:

--- อ้างจาก: บูเช็คเทียน ที่ มีนาคม 12, 2013, 10:05:22 PM ---
--- อ้างจาก: buabuab ที่ มีนาคม 12, 2013, 07:19:18 PM ---เพิ่งได้มีโอกาสเข้ามาเช็คจริงๆค่ะ

พรุ่งนี้ค่อยมาอีกท่ดึกๆ นะคะ เดี๋ยวจะทำไว้แล้วมาตรวจเช็คดวงก่อนทายนะคะ

ได้ค่าจะรอมาเช็คนะคะ ขอบคุณค้า :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version