Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: กติกาดูฟรี วันเดือนปีเกิด กราฟชีวิต อ่านด้านในเลยจ้า  (อ่าน 3013 ครั้ง)

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
  ตั้งคนละกระทุ้เลยค่ะ ของใครของมัน

1. จัดคิวด้วยค่ะ  เขียนว่า คิวกราฟ 1 แล้วก็รันคิวต่อไปเลยค่ะ

2. ต้องใส่ชื่อ สกุล  เพราะไม่ต้องการดูวนซ้ำนะคะ ให้คิวคนอื่นบ้างนะคะ

3. ต้องใส่ วัน เดือน ปี เกิด เวลาตกฟาก ที่กระทู้เลย ไม่ต้องส่งข้อความหลังไมค์หรือข้อความส่วนตัว เมื่อดูเสร็จแล้ว จะมาลบ พวกนี้ออกได้ค่ะ สามารถลบได้เอง

4. ถามได้คนละ 1 คำถามเดียว ไม่ถามซ้ำซ้อน หรือพอตอบให้แล้ว ขอถามเพิ่ม

5. เมื่อเช็คดวง ต้องตอบด้วยว่า ตรงหรือไม่ตรงอย่างไร ไม่อย่างนั้นจะดูดวงต่อไม่ได้ ถ้าตอบแค่สั้นๆ ว่าตรงมาก ตรงเยอะแต่ไม่ระบุว่าอะไรตรง อะไรไม่ตรง จะเลิกดูให้ค่ะ เพราะไม่รุ้ว่าตรงเรือ่งไหน มันก็สำคัญนะคะ ไม่อย่างนั้นจะไม่มีประโยชน์

6. การดูฟรี คือต้อ้งเข้าใจและรับทราบว่า ห้ามโกหก เพราะจะเป็นบาปแก่ตัวเอง เนื่องจากเราจะต้องนำไปใช้ประโยชน์ต่อไป ถ้าบอกผิดเพื่อมาลองภูมิหรือแกล้ง คุณจะได้บาปมหันต์ เพราะเราดูฟรี เพื่อศึกษาและนำไปใช้ช่วยคนอื่นต่อไปนะคะ โปรดเข้าใจจุดนี้ด้วย

ถ้าคิดว่า ไม่กล้าเปิดเผย หรือเล่าอะไร อย่าดูค่ะ  เน้นย้ำว่า เมื่อดูเสร็จแล้วสามารถลบสิ่งที่เขียนได้เองทุกกระทู้ ถ้าอ่านและเก็บข้อความอันเป้นประโยชน์ไปหมดแล้ว  ถ้าอยากลบข้อความ สามารถลบเองได้เลยที่ปุ่มแก้ไข

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมกันเป็นครูให้กับเราค่ะ

ออฟไลน์ Londsiwa

• วิ่งเล่น
  • *
ได้เลยคะ แอดมิน

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55