หมวดนั่งเล่น > ห้องนั่งเล่นพูดเคย เฮฮา ไร้สาระ ผูกมิตร ขำๆ

เรื่องเล่าขำๆ กับหวย และการทำผิดศีลค่ะ ฮ่าๆๆๆ

(1/1)

บูเช็คเทียน:

ก็พี่อ่ะ ก่อนหวยออก พี่ดูไพ่แล้วพี่จะถูกหวยอ่ะ  แต่พี่มาบอกให้คนซื้อหวย เพราะกะทดสอบนะคะ ถ้าต่อไปพี่ทำได้กะจะบอกให้ซื้อกันนะคะ
ก็เท่ากับทำบาป เง้อ

หลังจากบอกพีก็ฝันเลย ว่า เก็บเงินได้ แต่มีคนมาทวงคืนค่ะ พี่ก็คืนให้เพราะไม่ชอบเอาของใคร มีคนเก็บหลายคนแต่ไม่มีใครคืน พี่ก็ซื้อเลย คิดว่าได้แระ

แต่ไม่ถูก พอไม่ถูกมาเช็คว่าทำไม ไพ่บอกว่าพี่บอกคนอื่นให้ทำผิดค่ะ  ฮ่าๆๆๆ บอกให้ซื้อหวยคือทำผิด งมงาย ผิดศีล  พี่เลยไม่ถูกค่ะ

เซ็งมากก ปกติพี่เป็นคนไม่ถูกอยุ่แล้ว พี่เช็คไพ่มาตลอดว่ารอบไหนได้ไม่ได้ มีรอบนี้ที่ได้ ยังไม่ได้เลยค่ะอด เพราะทำบาป เง้อ

belief:
เขาบอกว่าห้ามบอกหวยกะใคร....เพราะจะพลาด....เลขเลื่อน  8) 8) 8) 8)

ทดจัง:
จริงอ่ะ

gavigard:
จริงๆครับ

catpataob:
โชคไคโชคมันอ่ะนะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version