Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเล่าขำๆ กับหวย และการทำผิดศีลค่ะ ฮ่าๆๆๆ  (อ่าน 3228 ครั้ง)

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์

ก็พี่อ่ะ ก่อนหวยออก พี่ดูไพ่แล้วพี่จะถูกหวยอ่ะ  แต่พี่มาบอกให้คนซื้อหวย เพราะกะทดสอบนะคะ ถ้าต่อไปพี่ทำได้กะจะบอกให้ซื้อกันนะคะ
ก็เท่ากับทำบาป เง้อ

หลังจากบอกพีก็ฝันเลย ว่า เก็บเงินได้ แต่มีคนมาทวงคืนค่ะ พี่ก็คืนให้เพราะไม่ชอบเอาของใคร มีคนเก็บหลายคนแต่ไม่มีใครคืน พี่ก็ซื้อเลย คิดว่าได้แระ

แต่ไม่ถูก พอไม่ถูกมาเช็คว่าทำไม ไพ่บอกว่าพี่บอกคนอื่นให้ทำผิดค่ะ  ฮ่าๆๆๆ บอกให้ซื้อหวยคือทำผิด งมงาย ผิดศีล  พี่เลยไม่ถูกค่ะ

เซ็งมากก ปกติพี่เป็นคนไม่ถูกอยุ่แล้ว พี่เช็คไพ่มาตลอดว่ารอบไหนได้ไม่ได้ มีรอบนี้ที่ได้ ยังไม่ได้เลยค่ะอด เพราะทำบาป เง้อ

ออฟไลน์ belief

• วิ่งเล่น
  • *
Re: เรื่องเล่าขำๆ กับหวย และการทำผิดศีลค่ะ ฮ่าๆๆๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 12:13:05 PM »
เขาบอกว่าห้ามบอกหวยกะใคร....เพราะจะพลาด....เลขเลื่อน  8) 8) 8) 8)

ออฟไลน์ ทดจัง

• วิ่งเล่น
  • *
Re: เรื่องเล่าขำๆ กับหวย และการทำผิดศีลค่ะ ฮ่าๆๆๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2013, 02:54:59 PM »
จริงอ่ะ

ออฟไลน์ gavigard

• วิ่งเล่น
  • *
    • คาสิโนออนไลน์
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2014, 07:00:20 PM »
จริงๆครับ

ออฟไลน์ catpataob

• วิ่งเล่น
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 29, 2014, 04:44:26 PM »
โชคไคโชคมันอ่ะนะ

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55