อ่านดวง > พยากรณ์รายสัปดาห์

พยากรณ์ดวงรายสัปดาห์ ไพ่ลามะทิเบต จ.-อา.4-10 ก.พ.56

<< < (4/4)

Emma:
มาตอบสรุปความแม่นคร่าาา (เม้นนี้เปนอะไรที่ส่วนต๊วส่วนตัว ไม่พาดพิงใคร ตอบแค่ในส่วนตัวของม่าค่ะ)
ม่าเกิดวันอังคารนะคะ

ตรงเยอะค่ะพี่วิ ม่ามีไม่สบายด้วยอาการที่เรื้อรังจากอาทิตย์ก่อนหน้าบ้าง และมีปัญหาเรื่องระบบทางเดินอาหาร ย่อยอาหารยากเพราะกินเยอะ 555+ เกี่ยวมั้ย???
ความรักอาทิตย์นี้ มีคนมาจีบจริงๆค่ะ แต่เหมือนหมาหยอกไก่ซะมากกว่า มีทั้งไทยเทศ
ส่วนการงาน ม่ามีการศึกาษาเพิมเติมความรู้ค่ะ เป้าหมายการทำงานมันชัดเจนแล้ว แต่อาทิตย์นี้มีลุ้นมีหวัง และมีโอกาสขยับขยายมากขึ้นจริงๆ
การเงิน- ยังแห้งเช่นเดิมค่ะพี่ >< ต้องหาต่อไป

สรุปความแม่นส่วนตัวของชีวิตม่านะคะ ม่าให้ 8/10  ค่ะพี่วิ

บูเช็คเทียน:
ขอบคุณมากๆ ค่ะ ที่กลับมาแจ้งด้วย   :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version