Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: พยากรณ์ดวงรายสัปดาห์ ไพ่ลามะทิเบต จ.-อา.4-10 ก.พ.56  (อ่าน 9237 ครั้ง)

ออฟไลน์ Emma

• วิ่งเล่น
  • *
  • เหนื่อยก็พัก ก็แค่นั้น... ไม่เห็นเป็นไร
Re: พยากรณ์ดวงรายสัปดาห์ ไพ่ลามะทิเบต จ.-อา.4-10 ก.พ.56
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 06:12:32 PM »
มาตอบสรุปความแม่นคร่าาา (เม้นนี้เปนอะไรที่ส่วนต๊วส่วนตัว ไม่พาดพิงใคร ตอบแค่ในส่วนตัวของม่าค่ะ)
ม่าเกิดวันอังคารนะคะ

ตรงเยอะค่ะพี่วิ ม่ามีไม่สบายด้วยอาการที่เรื้อรังจากอาทิตย์ก่อนหน้าบ้าง และมีปัญหาเรื่องระบบทางเดินอาหาร ย่อยอาหารยากเพราะกินเยอะ 555+ เกี่ยวมั้ย???
ความรักอาทิตย์นี้ มีคนมาจีบจริงๆค่ะ แต่เหมือนหมาหยอกไก่ซะมากกว่า มีทั้งไทยเทศ
ส่วนการงาน ม่ามีการศึกาษาเพิมเติมความรู้ค่ะ เป้าหมายการทำงานมันชัดเจนแล้ว แต่อาทิตย์นี้มีลุ้นมีหวัง และมีโอกาสขยับขยายมากขึ้นจริงๆ
การเงิน- ยังแห้งเช่นเดิมค่ะพี่ >< ต้องหาต่อไป

สรุปความแม่นส่วนตัวของชีวิตม่านะคะ ม่าให้ 8/10  ค่ะพี่วิ
ชีวิตแค่โดนทำร้าย...

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
Re: พยากรณ์ดวงรายสัปดาห์ ไพ่ลามะทิเบต จ.-อา.4-10 ก.พ.56
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 10:53:35 AM »
ขอบคุณมากๆ ค่ะ ที่กลับมาแจ้งด้วย   :)

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55