ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวงฟรี และทำนายฝัน

ใครจะดูดวงไพ่ลามะธิเบตกันม๊ายยยยยยยยยย คนละ 1 ข้อเท่านั้นค่ะ ประกาศรอบที่ 1

<< < (2/38) > >>

haha84:
ลงชื่อด้วยคนนะคะ คิว 242 ค่ะ
ดูแบบ 3 ใบ
เรื่องความรัก ตอนนี้โสดค่ะ ช่วงนี้จะมีแฟนมั้ยคะ
ชื่อเล่น นิ ค่ะ เลือกไพ่ 19 3 10 ค่ะ
ขอบคุณจากใจค่ะ :)

kan:
ลงชื่อด้วยคนค่ะ

คิวที่ 243:  ขอดูแบบ 4 ใบ สำหรับความรัก คุณ คู่รัก สถาณการณ์ ตอนนั้น รักโกรธ และสรุป

ชื่อเล่น: กัน

ไพ่ 4 ใบ: 19, 2, 8, 6

คำถาม จะมีโอกาสได้พูดคุยแก้ไขความสัมพันธ์และกลับมาคบกับคนที่ห่างกันไปมั้ยค่ะ เพราะตอนนั้นเค้าเลือกที่จะหายไปเลยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

buffy:
คิวที่244ค่ะ
ชื่อปอยค่ะ
ดูแบบไพ่ 4 ใบ ถามเรื่องความรักค่ะ
แฟนเก่าขอคืนดี ถ้ากลับไปคบเค้าจะดีมั้ยคะ
5 19 8 11
ขอบคุณนะคะ

Kitchen May:
คิวที่ 245

ขอดูไพ่ 5 ใบค่ะ
คำถาม กำลังหางานจะได้งานหรือไม่
ชื่อเล่น เล้ง
เลขที่เลือก 2/6/9/18/21

ขอบคุณค่ะ

NaNy_PlayGaL:
คิวที่ 246

ขอดูไพ่ 3 ใบค่ะ
คำถาม ยื่นใบลาออกจากงานแล้วออกตอนสิ้นปี ช่วงมกราคมปีหน้าจะได้งานใหม่หรือไม่คะ
ชื่อเล่น แนน
เลขที่เลือก 3/7/18

ขอบคุณค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version