Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูดวงกันค่า อิอิ ดูด้วยไพ่ฟาโรห์กันค่า (ครั้ง4) จ.12/5/57 ดูให้วัน พ.14/5/57  (อ่าน 2996 ครั้ง)

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์

แต่ ต้องตั้งคำถามในวัน จ.12/5/57  ระหว่างเวลา 2 ทุ่ม - 3 ทุ่มเท่านั้นนะคะ  ขอจำกัดคน เพราะเดี๋ยวดูให้ไม่หมด ไม่อยากผิดคำพูด่ค่ะ

การดูนี้มีผล 7 วัน - 1 เดือน หรือ ช้าเร็ว ขึ้นกับคำถามและไพ่ และชะตาแต่ละคนจ้า

กติกา

- ชื่อเล่นค่ะ จะได้เรียกง่ายๆ

- คำถามชัดเจน 

เขาอยากเล่น ให้คนละ 1 ข้อ  เดี๋ยวเขาจับเองไม่ต้องกำหนดเลขใดๆ

เช่น แฟนจะกลับมาคืนดี เดือนมีนาคมนี้ไหม  / จะมีโชคในเดือนนี้ไหม / สมัครงานจะได้เดือนนี้ไหม

//////////////////////////////////////

ตัวอย่างคำถามที่ดีค่ะ จะได้คำตอบที่ชัดเจนเลยค่ะ

3. คำถาม อยากรู้ว่า คนที่เราชอบเค้าอยู่ตอนนี้ จะมีสิทธิ์ได้เป็นแฟนกันไหมคะ

จากคุณ : lovegongli 

//////////////////////////////////////

คำถามเฉพาะเจาะจงเรื่องใดเรื่องหนึ่งเท่านั้นค่ะ

ออฟไลน์ starskull

• วิ่งเล่น
  • *
ตามจากพันทิป ขอถามในนี้นะคะ

ชื่อ สุ

คำถาม  คนอายุมากกว่าที่คุยด้วยตอนนี้ เขาคิดยังไงกับเราคะ ชอบเราบ้างไหม

ขอบคุณค่ะ  :D

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์

ชื่อ สุ

คำถาม  คนอายุมากกว่าที่คุยด้วยตอนนี้ เขาคิดยังไงกับเราคะ ชอบเราบ้างไหม

เขาชอบนิดๆ นะคะ  ไม่ทราบว่า ตัวผู้ชายเคยอกหักมาไหม หรือว่าคุณสุเคยอกหักมา มันขึ้นไพ่ทุกข์ใจ สับสนในใจอยู่นะ ถ้าจะคบกัน ก็ให้ระวังนะคะ เพราะอาจจะยังไม่จริงจังกันเท่าไร เดี๋ยวจะเสียใจ ให้ใจเย็นๆ ดูๆ กันไปก่อนค่ะ

ออฟไลน์ cat

• สมาชิกจร
  • **
ดูด้วยคะ
ทันมั้ยคะ
ขอตั้งไว้ก่อนได้มั้ยคะ

ชื่อ ทรายคะ
คำถาม อยากรู้ว่า คนที่เราชอบเค้าอยู่ตอนนี้ จะมีสิทธิ์ได้เป็นแฟนกันไหมคะ (ขอลอกคำถามเลยคะ)
ขอบคุณคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2014, 10:24:15 PM โดย cat »

ออฟไลน์ starskull

• วิ่งเล่น
  • *

ชื่อ สุ

เขาชอบนิดๆ นะคะ  ไม่ทราบว่า ตัวผู้ชายเคยอกหักมาไหม หรือว่าคุณสุเคยอกหักมา มันขึ้นไพ่ทุกข์ใจ สับสนในใจอยู่นะ ถ้าจะคบกัน ก็ให้ระวังนะคะ เพราะอาจจะยังไม่จริงจังกันเท่าไร เดี๋ยวจะเสียใจ ให้ใจเย็นๆ ดูๆ กันไปก่อนค่ะ

ตัวสุเคยอกหักค่ะ และก็ยังไม่อยากจริงจังกับใครด้วย แค่ลองคุยๆดูค่ะ ขอบคุณค่ะ

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55