อ่านดวง > พยากรณ์รายสัปดาห์

พยากรณ์ดวงรายสัปดาห์ ไพ่ลามะทิเบต จ.-อา.28 ม.ค.-3 ก.พ.56

<< < (3/3)

Emma:
แม่นที่สุดเลยค่ะพี่ ม่าไม่ได้มาบอร์ดร่วมเดือนแล้วมั้ง ทำงานเพลินเกินไปน่ะค่ะ

มาอ่านทีไรเอ๊ะๆๆๆ ตรงเป๊ะๆทุกที โดยเฉพาะการเงิน+สุขภาพ+การงาน แม่นเหมือนตาเห็นเลย

โดยเฉพาะสัปดาห์นี้ แม่นค่ะแค่ต่างนิสนึง... หรืออาจจะตรง แต่เพื่อนเราไม่กล้าพูดก็ไม่ทราบ
มีเพื่อนคนนึงมาปรึกษาเรื่องทำแฟนท้องน่ะค่ะ แต่เราก้ดักไว้เลยว่าทำแท้งไม่ต้องมาคุย ไปคุยกะคนอื่น บลาๆๆ
ปกติไม่ค่อยมีใครมาคุยมาปรึกษาเราเรื่องพรรค์นี้จะ 10 ปีแล้วนะคะ พอเจอคำทำนายคุณวิ โหยยย แม่นอ่ะ
เพราะที่เพื่อนมาปรึกษา ถามว่าอาการแบบนี้ทำไงดี คือแฟนน้องเค้ามีเลือดออกมาด้วยน่ะค่ะ เพื่อนคงกังวลในหลายๆเรื่อง
ก้เลยให้คำปรึกษาไปว่า อาจไม่ร้ายแรงแบบนั้นก้ได้ เพราะน้องสะใภ้ม่าก้มีลักษณะแบบนั้นเหมือนกัน
ปัจจุบันเจ้าหลานที่ออกมานี่ ซนยังกะลิง รู้เรื่องไปซะทุกอย่าง ยิ่งกว่าอับดุลอีก 555+
คิดว่าตรงนี้แหละมั้งคะ ที่ตรงกับที่คุณวิทำนายเลย ((สงสัยมันคิดทำแท้งแหงๆ แต่เจอเราดัก >< ))

ขอบคุณพี่วิอีกครั้งนะคะ อ่านคำทำนายพี่วิทีไร ทำให้ย้อนดูการกระทำของตัวเองแต่ละอาทิตย์ที่ผ่านมา
ว่าทำอะไรผิด อะไรถูกได้ดีจิงๆ ขอบคุณมากค่ะ

Tuters:
พึ่งเข้ามาครั้งแรก...อ่านย้อนหลังดู วันศุกร์แม่นมาก ปัญหารัก หนักอก สับสน

บูเช็คเทียน:
 :)
--- อ้างจาก: Emma ที่ กุมภาพันธ์ 02, 2013, 02:02:28 PM ---แม่นที่สุดเลยค่ะพี่ ม่าไม่ได้มาบอร์ดร่วมเดือนแล้วมั้ง ทำงานเพลินเกินไปน่ะค่ะ

มาอ่านทีไรเอ๊ะๆๆๆ ตรงเป๊ะๆทุกที โดยเฉพาะการเงิน+สุขภาพ+การงาน แม่นเหมือนตาเห็นเลย

โดยเฉพาะสัปดาห์นี้ แม่นค่ะแค่ต่างนิสนึง... หรืออาจจะตรง แต่เพื่อนเราไม่กล้าพูดก็ไม่ทราบ
มีเพื่อนคนนึงมาปรึกษาเรื่องทำแฟนท้องน่ะค่ะ แต่เราก้ดักไว้เลยว่าทำแท้งไม่ต้องมาคุย ไปคุยกะคนอื่น บลาๆๆ
ปกติไม่ค่อยมีใครมาคุยมาปรึกษาเราเรื่องพรรค์นี้จะ 10 ปีแล้วนะคะ พอเจอคำทำนายคุณวิ โหยยย แม่นอ่ะ
เพราะที่เพื่อนมาปรึกษา ถามว่าอาการแบบนี้ทำไงดี คือแฟนน้องเค้ามีเลือดออกมาด้วยน่ะค่ะ เพื่อนคงกังวลในหลายๆเรื่อง
ก้เลยให้คำปรึกษาไปว่า อาจไม่ร้ายแรงแบบนั้นก้ได้ เพราะน้องสะใภ้ม่าก้มีลักษณะแบบนั้นเหมือนกัน
ปัจจุบันเจ้าหลานที่ออกมานี่ ซนยังกะลิง รู้เรื่องไปซะทุกอย่าง ยิ่งกว่าอับดุลอีก 555+
คิดว่าตรงนี้แหละมั้งคะ ที่ตรงกับที่คุณวิทำนายเลย ((สงสัยมันคิดทำแท้งแหงๆ แต่เจอเราดัก >< ))

ขอบคุณพี่วิอีกครั้งนะคะ อ่านคำทำนายพี่วิทีไร ทำให้ย้อนดูการกระทำของตัวเองแต่ละอาทิตย์ที่ผ่านมา
ว่าทำอะไรผิด อะไรถูกได้ดีจิงๆ ขอบคุณมากค่ะ

--- End quote ---

คนอังคารเผลอๆ ทำแท้งลูกเองด้วยอ่ะค่ะ แบบเงินไม่พอไปทำ ก็อาจจะทำแบบกินยาเอาออกเอง  ถ้าคนวันนี้ไม่ท้อง ก็มีสิทธิ์คนมายืมเงินไปทำแท้ง

ถ้าไม่มีเรือ่งนี้ก็จะมีเรือ่งอื่นที่ทำผิดกม. ผิดศีลค่ะ

SomeOne:

--- อ้างจาก: บูเช็คเทียน ที่ มกราคม 26, 2013, 09:56:08 PM ---ศุกร์ 18v/4v/11/18v/19v
- ทั่วไป – อารมณ์หงุดหงิดต้นสัปดาห์เพราะคิดมากเรื่องชีวิตตัวเองในหลายๆ เรือ่งที่ไม่ค่อยจะมั่นคงทั้งงาน ทั้งรักทั้งเงินทั้งสุขภาพ แอบนอยว่าทำไมชีวิตเป้นแบบนี้ บางคนประดังหมดเลยดวงแย่มากๆ สามเรื่องบางคนเจอเรือ่งเดียวก็หนักมาก เช่นงานมีปัญหาสุดๆ ว่าจะไปทางไหนแน่ ไม่มั่นคงอย่างมาก บางคนป่วยกระเสาะกระแสะมานานไม่หายสักที บางคนรักมีปัญหามาตลอดทำอะไรไม่ได้ ทนอย่างเดียว
- รัก- จะรู้สึกว่ารักไม่สมหวังไม่มั่นคง คนโสดก็เซ็งไม่มีใครสักที ไม่ได้มีแฟนแต่งงานกับเขามั่ง บางคนอยากแต่งมาก / คนดูใจเริ่มคิดหนักคนรักที่ได้มาไม่ได้ดั่งใจ คิดผิดคาดผิดหวังว่าจะมาเติมเต็มอบอุ่นมั่นคง แต่ตรงข้ามหมด / คนมีแฟนรุ้สึกว่ารักไม่ค่อยสมหวังเลย ขัดใจไปหมด ไม่ได้ดั่งใจ ไม่มั่นคงในจิตใจ / คนอกหักก็อารมณ์แย่ๆ กลับมาทำไมรักเราไม่สมหวังไม่มีคุ่มีแฟนกับเขามั่ง มีก็ล่มอีก
- งาน- บางคนสัปดาห์นี้จะได้เริ่มต้นทำงานที่ใหม่ แบบตัดสินใจรับงานเลย เอาไว้ก่อน/บางคนเริ่มโปรเจคงานใหม่ๆ แบบทันที /บางคนนำเข้าสินค้าใหม่ไม่ได้ศึกษามากชอบก็เอามาลงเลย หรือเริ่มต้นค้าขาย แบบอยู่ๆ ก็ตัดสินใจทำแบบเอาก็เอา ทำเลย บางคนไปเซ็งกิจการต่อเขาเลย ไม่ได้เตรียมการอะไรก่อน
- เงิน – การเงินมีสัปดาห์นี้ใช้จ่ายเยอะอีกแล้วต้นสัปดาห์จ่ายแบบกระทันหันเยอะมากแล้วก็ค่อยๆ ทะยอยจ่ายนั่นนี่ไปเรื่อยทั้งสัปดาห์ จ่ายหลายเรื่องที่เป็นภาระและทำสนองอยากตัวเอง
- สุขภาพ – จะป่วยแบบไม่คาดคิด จะมีไข้ตัวร้อน ท้องเสีย จะทั้งปวดหัว ปวดเมื่อยตามเนื้อตัว ท้องแล้วก็ไม่ใส่ใจดูแลตัวเองด้วย คือจะแค่หายากินไม่ไปหาหมอตรวจเช็ค คนศุกร์ สัปดาห์นี้ห้ามเที่ยวที่อโคจร บางคนจะโชคร้ายจะเกิดเหตุไม่ดีสถานที่เที่ยวตึกจะเกิดไฟไหม้ คุณจะติดอยู่ในนั้นแล้วจะต้องเจ็บตัว อยู่ให้ห่าง ทำงานที่สูงให้ระวังไฟไหม้ ตกตึก ตึกถล่ม

ทดสอบการทำนาย

กำลังคิดและสงสัยอย่างหนัก เพราะถ้าคำทำนายเป็นจริง คืนนี้จะมีเหตุการณ์ไฟไหม้ตึก ตึกถล่มในไทย และรวมทั้งมีคนตกตึกตาย คนโดดหนีไฟไหม้ จะเกิดจากการระเบิดแบบอาจจะประกายไฟ หรือผิดหวังในรักเลยทำการจุดไฟเผาขึ้นมาอีก คนก่อเหตุจะอายุ 40 ปีขึ้นไป เพราะมันจะต้องเสนอข่าวให้รู้พรุ่งนี้ ถ้าเป็นจริง คนทายเองก็หยองอ่ะ

ไม่แน่พร่งนี้มีเครือ่งบินตกอีก คนขับหรือมีผู้ติดบนต้นไม้กระโดดลงมาได้แต่ติดบนต้นไม้ห้อยต่องแต่ง เง้อ

--- End quote ---

เอวันก่อนเห็นข่าวทีวีออกข่าวมีคนตกตึกตายแวปๆ แต่ไม่ได้สนใจ เพิ่งเข้ามาอ่านวันนี้ ไม่รู้คนนั้นเกิดวันอะไร

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version