Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูดวงไพ่ยิปซี Tarot แบบ 78 ใบ ดูแบบ Celtic cross คนละ 1 ข้อกันค่ะ ครั้งที่ 3  (อ่าน 48193 ครั้ง)

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
ขอปิดรับคิวก่อนนะคะ ไว้เปิดรับใหม่ จะได้เคลียร์เก่าๆ ให้หมดก่อนค่ะ

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
สวัสดีค่าา
1.ชื่อ กานต์ คะ
2. คนที่คบอยู่ตอนนี้ชื่อฟลุ๊ค ช่วงนี้เค้าเปลี่ยนไปค่ะเค้ายังรักเราอยู่ไหมคะและเค้าจะกลับมาเหมือนเดิมไหม ?
3 ภายในเดือนมีนา 58

คิวที่ 11

เดือนนี้และเดือนหน้า ยังไม่กลับมาคืนดีอย่างเดิมค่ะ คือมีปัญหาทำให้เขารู้สึกแย่ไป ยังไม่อยากสนิทสนม ไว้ใจอย่างเก่า อดีตที่ผ่านมา ครอบครัวอบอุ่นสุดๆ รักใคร่กันมาก

ตอนนี้อยํู่ในช่วงตรวจสอบ พิจารณา ไตร่ตรอง คิดถึงปัญหา ความสัมพันธ์ที่เป็นอยู่ ถอยระดับลงมา จะยังไม่ก้าวไปข้างหน้าอย่างเดิม

เช่นเคยไว้ใจ  10 ก็จะลดลงเหลือ 8  ต้องแก้ที่ปัญหาที่มีต่อกันค่ะ ทำให้ไว้ใจ เชือ่ใจมั่นคงอย่างเก่าค่ะ

พี่วิคะ

ขอโทษทีนะคะที่ทำให้คิวสับสนไปสักหน่อยนะคะ  :P
ก็เลยมาขอลงชื่อใหม่ขอถามใหมาตามที่แนะนำนะคะ
1.ชื่อทรายคะ
2.จะจีบน้องผู้ชายอายุน้อยกว่าประมาณ 7-8 ปี เลยอยากจะทราบว่าน้องเขาชอบผู้ชายด้วยกันหรือเปล่าคะ (เห็นน้องมีเพื่อนเป็นเพศที่สามเยอะ) แล้วน้องเขาคิดอย่างไรกับเราบ้างคะ
3. ระยะเวลาสักเดือนเมษายนคะ
ขอบคุณมากเลยนะคะที่ให้โอกาสอีกสักครั้งนะคะ

ใส่คิวไว้ก่อนนะคะ ว่างจะมาต่อให้ค่ะ

คิวที่ 12

เหมือนว่าเคยเจ้าชู้มาก่อน แล้วก็เคยผิดหวังในรัก ยังมีความเสียใจอยู่ เขาเห็นทรายเป็นผู้่ใหญ่กว่าที่มีพร้อม แต่ว่าเขายังไม่อยากเริ่มต้นใหม่
ยังในเมษายน 58 ก็ยังไม่คิดที่จะเริ่้มต้นรักไปในทางที่ดีกว่าเก่าค่ะ

ไพ่ผู้ชายขึ้นซะ  4 จาก 7  มีความเป็นไปได้ค่ะ แต่ไม่ฟันธงค่ะ อยากให้ดูต่อไปมากกว่า ว่าถ้าเขาหายทุกข์ใจ กับรักหรือปัญหาใดๆ ที่เขามีแล้ว จะเป็นอย่างไร กับการเปิดใจ

ไม่ต้องรีบค่ะ ท้งในเรือ่งตัดสินว่าเขาเป็น เกย์หรือเปล่า กับเรือ่งที่เราควรจะไปจีบเขาไหม

เป็นเพื่อนไปก่อนค่ะ ใจเขายังไม่พร้อม

ออฟไลน์ pummiemaru

• วิ่งเล่น
  • *
1.ชื่อปุ้มค่ะ
2.คนที่คุยอยู่ด้วยชื่อหนึ่ง เค้าคิดจริงจังกับเรามั้ยคะ จะได้เป็นแฟนกันรึเปล่า
3.ภายในเดือนมิถุนายน 2558 ค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

คิวที่ 9

ช่วงเม.ษ. พ.ค. จะมีปัญหากันก่อนจนอาจจะต่างคนต่างไปนะคะ แต่จะเริ่มกลับมาคุยมาคืนดีกันจริงๆ จังๆ ก็มิ.ย.58 นี่ละคะ
มี.ค. และเม.ย. นี้อาจจะรู้สึกว่าเหมือนไปกันไม่ได้ และดูท่าว่าจะมีการคบคนอื่นกันไปด้วย ทำให้เบื่อๆ เซ็งๆ และคิดว่าแยกย้ายกันไปค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
มาแอบดูอยู่เรื่อยๆ แต่วันที่ตอบให้ ไม่ได้มาดูซะงั้น
คือ จะบอกไงดี....เราคบคนเดียวแน่นอนค่ะ
ส่วนเค้า เราเพิ่งรู้ว่า เราเป็นคนมาทีหลัง ช่วงที่มาตั้งคำถามไว้นั่นแหละค่ะ

เพราะฉะนั้นที่บอกว่าคบคนอื่นอยู่ด้วยนี่ตรงค่ะ

ทำให้เราเบื่อ เซ็ง คิดว่าน่าจะไปกันไม่ได้ อย่างที่ทายไว้ค่ะ

แต่เราจะตัดก็ตัดไม่ขาด

ตามที่ดูให้ คือ เป็นเพื่อนกัน ในที่สุดเหรอคะ ช่วง มิถุนายน 58 อ่ะคะ

1.กานต์ ค่ะ
2.อยากทราบว่าเมื่อไหร่เราจะมีแฟนหรือคนเข้ามาคุยค่ะ
3.ระยะเวลา ภายในปีนี้

ขอบคุณมากนะค่ะ

คิวที่ 13

มิ.ย.58 จะมีเข้ามาค่ะ ถ้าเดือนนี้ไม่มา พ.ย.- ธ.ค.58 จะเข้ามาค่ะ  หนุ่มเลือดร้อน  มาไว บุกเร็ว

1) ชื่อซันครับ
2) ผมแอบรักคนอังกฤษคนนึงอยู่ ชื่อ Casey อยากทราบว่าเขาคิดกับเราอย่างไร แล้วอนาคตพอจะมีโอกาสได้พัฒนาความสัมพันธ์มากกว่านี้ไหมครับ...เขาเป็นผู้ชายนะครับ แต่เขาก็ชอบผู้ชายเหมือนกัน
3) อยากทราบแบบไม่กำหนดเวลาครับ หรือถ้าต้องกำหนดจริงๆ ขอทราบภายในปี้ 2015 นี้ครับ ว่าจะสมหวังไหม

ขอบคุณครับ

คิวที่ 14

ดูเหมือนในปีนี้จะไม่สมหวังนะคะ  คุณกำลังคิดมากเกินไปค่ะ

คุณเป็นควีนหรือเปล่า ตอนี้มีควีนคนไหนที่มีฐานะการเงินดีไหมคะ คุณกับเขา มีเรื่องที่ขัดแย้งกัน ไม่ลงรอยกัน ดูเหมือนจะมีการคุยกับคนอื่นด้วย

ที่ผ่านมายังไม่ได้เริ่มต้นคบอะไรกันทำให้คุณอึดอัด และก็ไม่อยากปล่อยวาง ละความสนใจต่อเคซี่

ภายในปีนี้ก็จะยังไม่มีอะไรเปลี่ยน เอาไวสุดนะ มิ.ย.58 นี้ก็ยังไม่มีอะไร 

ให้ระวัง พ.ค. 58 จะมีปัญหากันนะคะ

1. ชื่อ จัน ค่ะ
2. เรื่องงานค่ะ สมัครงานของสายการบินในตะวันออกกลางไว้ ได้ทำการสัมภาษณ์รอบสุดท้ายเมื่อวันทึ่4มีนาที่ผ่านมาที่ประเทศสิงคโปร์ แต่ถ้าได้งานจะต้องย้ายไปอยู่ที่ดูไบ เค้าจะแจ้งผลภายใน4-6สัปดาห์ อยากทราบว่าจะได้งานกับที่นี่ไหมค่ะ
3. ภายในเดือนมิถุนายนค่ะ

ขอบคุณค่ะ

คิวที่ 15

เหมอืนตอนแรกจะมีปัญหาค่ะ แต่ตอนหลังก็แอบได้อย่างลุ้นระทึก ประมาณคู่แข่งน้องสู้น้องไม่ได้ หลังจากพิจารณาจริงๆ แล้ว จากตอนแรกที่จะยังเหมือนเลือกๆ ไว้แต่ยังไม่พอใจ แต่สดท้าย จะกลับมาอีกทีค่ะ

ซึ่งเร็วๆ นี้น่าจะติดต่อมา เดือนนี้นะคะ

1.ชื่อหนิงค่ะ
2.คนรักเป็นต่างชาติชื่อ Darren ค่ะ กำลังระหองระแหงกัน ไม่ทราบว่าเราจะกลับมาเคลียร์กันได้ไหมคะ คนนี้เป็นเนื้อคู่รึเปล่าคะ
3.ภายในเดือนมีนาคมค่ะ

ขอบคุณมากค่า

ใส่คิวไว้ก่อนนะคะ ว่างจะมาต่อให้ค่ะ

คิวที่ 16

ออฟไลน์ cat

• สมาชิกจร
  • **
พี่วิคะ

ขอโทษทีนะคะที่ทำให้คิวสับสนไปสักหน่อยนะคะ  :P
ก็เลยมาขอลงชื่อใหม่ขอถามใหมาตามที่แนะนำนะคะ
1.ชื่อทรายคะ
2.จะจีบน้องผู้ชายอายุน้อยกว่าประมาณ 7-8 ปี เลยอยากจะทราบว่าน้องเขาชอบผู้ชายด้วยกันหรือเปล่าคะ (เห็นน้องมีเพื่อนเป็นเพศที่สามเยอะ) แล้วน้องเขาคิดอย่างไรกับเราบ้างคะ
3. ระยะเวลาสักเดือนเมษายนคะ
ขอบคุณมากเลยนะคะที่ให้โอกาสอีกสักครั้งนะคะ

คิวที่ 12

เหมือนว่าเคยเจ้าชู้มาก่อน แล้วก็เคยผิดหวังในรัก ยังมีความเสียใจอยู่ เขาเห็นทรายเป็นผู้่ใหญ่กว่าที่มีพร้อม แต่ว่าเขายังไม่อยากเริ่มต้นใหม่
ยังในเมษายน 58 ก็ยังไม่คิดที่จะเริ่้มต้นรักไปในทางที่ดีกว่าเก่าค่ะ

ไพ่ผู้ชายขึ้นซะ  4 จาก 7  มีความเป็นไปได้ค่ะ แต่ไม่ฟันธงค่ะ อยากให้ดูต่อไปมากกว่า ว่าถ้าเขาหายทุกข์ใจ กับรักหรือปัญหาใดๆ ที่เขามีแล้ว จะเป็นอย่างไร กับการเปิดใจ

ไม่ต้องรีบค่ะ ท้งในเรือ่งตัดสินว่าเขาเป็น เกย์หรือเปล่า กับเรือ่งที่เราควรจะไปจีบเขาไหม

เป็นเพื่อนไปก่อนค่ะ ใจเขายังไม่พร้อม

ขอบคุณมากเลยนะคะพี่วิ
สงสัยเขาคงจะแอบเศร้าใจอยู่แน่ๆ เลยคะ ส่วนเรื่องเป็นเกย์หรือไม่นั้น บางทีหนูก็รู้สึกว่าเขายังไม่รู้ใจตัวเองว่าตัวเขาเองเป็นหรือเปล่า แต่เวลาเห๋นท่าทางและพฤติกรรม มันอดคิดไม่ได้จริงๆ เลยนะคะ 5555

ออฟไลน์ Potcha

• วิ่งเล่น
  • *
2. เรื่องงานค่ะ จะไปสมัครงานที่อาบูดาบี(เอมิเรตส์) วันที่29เมษานี้ค่ะ เป็นงานเกี่ยวกับสายการบินค่ะจะสอบผ่านไหมค่ะ มีข้อแนะนำในการไปสมัครครั้งนี้ไหมค่ะ
3. ภายในเดือนพฤษภาคม
ขอบคุณค่ะ

คิวที่ 15

ข้อเปลี่ยนคำถามได้ไหมค่ะ คุณวิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 31, 2015, 10:32:52 PM โดย Potcha »

2. เรื่องงานค่ะ จะไปสมัครงานที่อาบูดาบี(เอมิเรตส์) วันที่29เมษานี้ค่ะ เป็นงานเกี่ยวกับสายการบินค่ะจะสอบผ่านไหมค่ะ มีข้อแนะนำในการไปสมัครครั้งนี้ไหมค่ะ
ขอบคุณค่ะ

คิวที่ 15

ข้อเปลี่ยนคำถามได้ไหมค่ะ คุณวิ

เปลี่ยนเลยค่ะ พี่มาตอบพรุ่งนี้ให้นะ

ออฟไลน์ Potcha

• วิ่งเล่น
  • *
2. เรื่องงานค่ะ จะไปสมัครงานที่เมืองอาบูดาบีที่สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(Etihad) วันที่29เมษานี้ค่ะ เป็นงานเกี่ยวกับสายการบินค่ะจะสอบผ่านไหมค่ะ มีข้อแนะนำในการไปสมัครครั้งนี้ไหมค่ะ
ขอบคุณค่ะ

คิวที่ 15

เปลี่ยนเลยค่ะ พี่มาตอบพรุ่งนี้ให้นะ

เปลี่ยนแล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2015, 10:48:01 AM โดย Potcha »

ออฟไลน์ mpk451

• วิ่งเล่น
  • *
ลงชื่อคะ

1. ผัก ค่ะ
2. จะได้เป็นแฟนกับพี่บอลไหมคะ
3. ระยะเวลาภายใน เดือนมีนาคม 2558 คะ

ขอบคุณค่ะ

เอิ่ม น้องไปแอบชอบคนมีเมียแล้วหรือเปล่าคะ  ต่อให้น้องได้คบกับเชา น้องก็ต้องหลบๆ ซ่อนๆ ไม่ได้มีความสุขแท้จริง เหมือนเคยแอบคบกันมาแล้วรอบหนึ่งก็เครียด กดดันมีปัญหา แต่ก็ลืมไม่ได้ อยากกลับมาคืนดีกันอย่างเดิม
มีนายังไม่ได้หรอก แต่ถ้าน้องยังฝืนจะคบกับเขา ก็เป็นแค่หลบซ่อนปิดบังนะคะ

ครบเดือนแล้ว มา feed back ค่ะ ว่ายังไม่ได้เป็นแฟนกันค่าาาาาาาาาาาาาาา   แต่ความสัมพันธ์คุยกันแบบหลบๆซ่อนๆคะ -*-

ขอบคุณค่ะ 

ลงชื่อคะ

1. ผัก ค่ะ
2. จะได้เป็นแฟนกับพี่บอลไหมคะ
3. ระยะเวลาภายใน เดือนมีนาคม 2558 คะ

ขอบคุณค่ะ

เอิ่ม น้องไปแอบชอบคนมีเมียแล้วหรือเปล่าคะ  ต่อให้น้องได้คบกับเชา น้องก็ต้องหลบๆ ซ่อนๆ ไม่ได้มีความสุขแท้จริง เหมือนเคยแอบคบกันมาแล้วรอบหนึ่งก็เครียด กดดันมีปัญหา แต่ก็ลืมไม่ได้ อยากกลับมาคืนดีกันอย่างเดิม
มีนายังไม่ได้หรอก แต่ถ้าน้องยังฝืนจะคบกับเขา ก็เป็นแค่หลบซ่อนปิดบังนะคะ

ครบเดือนแล้ว มา feed back ค่ะ ว่ายังไม่ได้เป็นแฟนกันค่าาาาาาาาาาาาาาา   แต่ความสัมพันธ์คุยกันแบบหลบๆซ่อนๆคะ -*-

ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ น่ารักผุดๆ เลยค่ะ

ออฟไลน์ Vanlitha

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อ เอค่ะ แฟนที่พึ่งเลิกเมื่อต้นเดือนชื่อ โหน่ง
- อยากถามว่าแฟนที่เลิกไป  ในเดือนมีนานี้จะมีโอกาสได้กลับมาคบกันอีกมั๊ยคะ :)

คิวที่ 8

ถามไว้นานแล้วเพิ่งว่างมาตอบ ไม่ทราบว่าแฟนกลับมาหรือยัง
แต่เมื่อเปิดไพ่ เหมือนว่าจะยังไม่กลับเดือนมีนาคม 58

ยังจริงๆด้วยค่ะพี่วิ แล้วถ้าภายในเดือนเมษานี้ล่ะคะ
เหมือนเค้าจะเริ่มโทรมาด้วย แต่เราสับสน ถ้ากลับมาดีๆก็ยังอยากคบต่อน่ะค่ะ :)

ตอนี้ถ้ายังทุกข์ใจและเหนื่อยใจ เหนือ่ยกาย ก็ให้พักใจสักพักค่ะ อย่าไปฝืนดันทุรังอะไร ใจเย็นๆ  มีปัญหาก็ให้คิดเยอะๆ แล้วหาทางแก้ค่ะ

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55