Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูดวงไพ่ยิปซี Tarot แบบ 78 ใบ ดูแบบ Celtic cross คนละ 1 ข้อกันค่ะ ครั้งที่ 3  (อ่าน 48202 ครั้ง)

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
เมือวานจะดูให้ก็ไม่ไหว วันนี้ติดลุกค้าและตอ้งทำดวงรายสัปดาห์ งดไปก่อนนะคะ ทำดวงรายสัปดาห์เสร็จจะรีบมาดูให้เลยค่ะ

ออฟไลน์ cat

• สมาชิกจร
  • **
พี่วิคะ

ขอโทษทีนะคะที่ทำให้คิวสับสนไปสักหน่อยนะคะ  :P
ก็เลยมาขอลงชื่อใหม่ขอถามใหมาตามที่แนะนำนะคะ
1.ชื่อทรายคะ
2.จะจีบน้องผู้ชายอายุน้อยกว่าประมาณ 7-8 ปี เลยอยากจะทราบว่าน้องเขาชอบผู้ชายด้วยกันหรือเปล่าคะ (เห็นน้องมีเพื่อนเป็นเพศที่สามเยอะ) แล้วน้องเขาคิดอย่างไรกับเราบ้างคะ
3. ระยะเวลาสักเดือนเมษายนคะ
ขอบคุณมากเลยนะคะที่ให้โอกาสอีกสักครั้งนะคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 24, 2015, 09:52:51 AM โดย cat »

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
ช่วงนี้เคลียร์งานค่ะ ไม่มีเวลาเลยนอนตี 2-3 ทุกวันเลยค่ะ เคลียร์หมดคงจะเริ่มมีเวลาจ้า

ออฟไลน์ cat

• สมาชิกจร
  • **
ช่วงนี้เคลียร์งานค่ะ ไม่มีเวลาเลยนอนตี 2-3 ทุกวันเลยค่ะ เคลียร์หมดคงจะเริ่มมีเวลาจ้า

สู้ๆ นะคะ แล้วก็พักผ่อนให้เพียงพอด้วยนะคะ

พร้อมกันยังคะ จะมาดูต่อให้แล้วนะคะ  คนที่ตั้่งไว้หายกันหมดไหมเนี่ย   เง้อ

ออฟไลน์ kankan

• วิ่งเล่น
  • *
1.กานต์ ค่ะ
2.อยากทราบว่าเมื่อไหร่เราจะมีแฟนหรือคนเข้ามาคุยค่ะ
3.ระยะเวลา ภายในปีนี้

ขอบคุณมากนะค่ะ

ออฟไลน์ sunsunz

• วิ่งเล่น
  • *
1) ชื่อซันครับ
2) ผมแอบรักคนอังกฤษคนนึงอยู่ ชื่อ Casey อยากทราบว่าเขาคิดกับเราอย่างไร แล้วอนาคตพอจะมีโอกาสได้พัฒนาความสัมพันธ์มากกว่านี้ไหมครับ...เขาเป็นผู้ชายนะครับ แต่เขาก็ชอบผู้ชายเหมือนกัน
3) อยากทราบแบบไม่กำหนดเวลาครับ หรือถ้าต้องกำหนดจริงๆ ขอทราบภายในปี้ 2015 นี้ครับ ว่าจะสมหวังไหม

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Potcha

• วิ่งเล่น
  • *
1. ชื่อ จัน ค่ะ
2. เรื่องงานค่ะ จะไปสมัครงานที่เมืองอาบูดาบี(เอมิเรตส์)ในวันที่29เมษา2558 เป็นงานเกี่ยวกับสายการบินค่ะ จะสอบผ่านไหมค่ะ
3. ภายในเดือนพฤษภาคมค่ะ

ขอบคุณค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 31, 2015, 10:23:41 PM โดย Potcha »

ออฟไลน์ TinyGirl

• วิ่งเล่น
  • *
1.ชื่อหนิงค่ะ
2.คนรักเป็นต่างชาติชื่อ Darren ค่ะ กำลังระหองระแหงกัน ไม่ทราบว่าเราจะกลับมาเคลียร์กันได้ไหมคะ คนนี้เป็นเนื้อคู่รึเปล่าคะ
3.ภายในเดือนมีนาคมค่ะ

ขอบคุณมากค่า

ขอปิดรับก่อนนะคะ
เคลียร์ของเก่าก่อน
ค่อยเปิดใหม่
 เดี่ยวดูไม่ทันแล้วที่ถามไว้
 อนาคตมันจะเกิดซะก่อน

ชื่อ สุณิ ค่ะ
แฟนชื่อ ดิว อยากทราบว่า ความสัมพันธ์กับแฟนจะเป็นไปได้ด้วยดีไหมคะ มีอะไรต้องระวังบ้าง
ภายใน 3 เดือนนี้ค่ะ กุมภา-เมษายน

ขอบคุณมากค่ะ

คิว 3

ที่ผ่านมาเหมือนรักจะหวานชื่ืนดีนะคะ ตัวคุณเองก็เหมือนจะเป็นฝ่ายเอาใจ ดูแล เทคแคร์ และก็มีบ้างที่ เอาใจก็จริงแต่โรแมนติคน้อยไปบ้าง  ต้องปรับตรงนี้ด้วย  แฟนเหมอืนเอาแต่ใจจะทำให้ทะเลาะกันงอนกัน

เหมือนจะมีรักเก่าเข้ามาแทรกนะคะ

อนาคตนี่จะมีงอแงทะเลาะกัน แต่ก็จะกลับมาคืนดีกัน รักกันอย่างเดิม แต่อาจจะจริงจังลดลง ให้ระวังกัน ปรับความเข้าใจและคุยกันค่ะ

1 ชื่ออ้อ
2 อายุ 18 ยังไม่เคยมีเเฟนเลยค่ะ อยากทราบว่าปีนี้พอเรียนมหาลัยจะมีคนเข้ามามั้ยคะ
 มหาลัยเปิดช่วงเดือนสิงหาค่ะ

ใส่คิวไว้ก่อนนะคะ ว่างจะมาต่อให้ค่ะ

คิวที่ 5

ปีนี้มีโอกาสสมหวังในรักค่ะ ได้แฟนคุณสมบัติพร้อมเลย รูปร่างหน้าตา ฐานะ และเจ้าชู้ค่ะ  มีโอกาสเจอสองรอบ

เมษา 58 และช่วงก.ค.-ส.ค. 58 นะคะ

ชื่อ พลอย ค่ะ
ความรักจะยังคบกันดีกับแฟนปัจจุบันมั้ย เพราะต้องไปต่างประเทศหลายเดือน
ไปตอนเดือนเมษา 58 ค่ะ

ขอบคุณนะค้าา :)

คิวที่ 6

คุยกันให้ดีๆ ว่าจะอย่างไร มีโครงกาาแต่งงานก่อนไปหรือเปล่า กับแฟนมีโอกาสงอแงใส่กันค่ะ แต่ไม่ได้เลิกกันนะคะ  ไม่ทราบว่าที่ผ่านมามีปัญหาทะเลาะกัน จับได้อะไรกันมาบ้างหรือเปล่า

ถ้ามีปัญหานี้ ให้ทำการหมั้นกันก่อนไปดีกว่าค่ะ

ใจน้องไม่อยากเดินทางเลย กลัวมีปัญหา ถ้าหมั้นกันไว้ก่อน จะได้มีสิทธิ์ในการจัดการตามสมควรในกันและกันในระดับหนึ่งค่ะ อยู่ที่น้องสองคนเหมือนกันค่ะ ว่ารักกันและอยากคบกันต่อไปไหม ถ้าอยากให้รักไม่สะดุดก็ควรทำอย่างใดอย่างหนึ่งลงไป

ถ้าไม่พร้อมจริงๆ ต้องมีข้อตกลงกันค่ะ เช่น ต้องคุยสไกป์กันวันละกี่นาที เวลาไหนบ้าง  อีเมล์หากัน ช่องทางต่างๆ นะคะ สมัยนี้ง่ายกว่าสมัยก่อนเยอะค่ะ ถ้าพร้อมฝ่าฟันอุปสรรคก็จะผ่านง่ายค่ะ

ชื่อ อิ๊ง ค่ะ
อยากทราบเรื่องความรัก จะมีแฟนมั้ยคะ
ภายในปีนี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ :-)

คิวที่ 7

ดวงไม่เด่นเท่าไรเลยค่ะ
มันหนักไปทาง ไม่เป็นมือที่ 3 คนอื่น ก็มีแฟนเป็นหญิงค่ะ  ซึ่งให้ระวังในเดือนเมษา 58
พ.ค.58 มีโอกาสพบรัก สร้างสัมพันธ์เริ่มต้น

จริงเดือนนี้ มีนาคม น้องดูจะมีความสุขดี

ไม่ทราบว่าที่ผ่านมานี่เคยผิดหวังรักมาไหม แต่ยังปล่อยวางไม่ได้นะคะ
ถ้าน้องเคยผิดหวังรัก ตอนนี้น้องพอจะเริ่มตัดใจจากคนเก่าได้แล้วใช่ไหมคะ

น้องจะเริ่มใหม่ได้ ใจต้องตัดคนเก่าได้ก่อน และอย่าคิดเป็นมือที่่ 3 ใครค่ะ เพราะจะส่งผลอนาคตที่จะทำให้ตัวเองไม่ได้พบรักแท้ค่ะ

ชื่อ แบมค่ะ
แฟนเก่าจะกลับมาคบกับเรามั้ยคะ
ภายใน3เดือนนี้ มีโอกาสมั้ยคะ
ขอบคุณค่ะ

คิว 4

ภายในพ.ค.58 ยังไม่คืนดีค่ะ ดวงรักยังมีปัญหาอยู่ค่ะ ยังเป็ฯคนเอาแต่ใจอยู่ ถ้ามีเรื่องผิดใจกันเขาก็ยังไม่รับว่าเขาผิด  ไม่อยากมีปัญหาก็อย่าคุยอย่าเถียงกันดีกว่า อะไรแบบนี้ ยังไม่อยากเริ่มต้นค่ะ

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55