Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูดวงไพ่ยิปซี Tarot แบบ 78 ใบ ดูแบบ Celtic cross คนละ 1 ข้อกันค่ะ ครั้งที่ 3  (อ่าน 48444 ครั้ง)

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
1.ชื่อปอยค่ะ
2.ปัญหารักซ้อนของตัวเอง เมื่อไหร่จะจบค่ะ
3.ภายในเดือนเมษายนค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ตอนนี้ปอยกำลังทำใจอยู่ไหมเนี่ย ที่ผ่านมาเหมือนว่า จะจิตใจย่ำแย่มากๆ มาแล้วนะคะ หมดเรี่ยวแรง กำลังใจนอนแผ่กันไปเลย

เร็วๆ นี้ เดือนนี้ ความจริงจะถูกเปิดเผยอย่างหมดเปลือก การหวังว่า ความจริงเปิดเผยแล้ว ปัญหารักซ้อนจะหมดไป ขอบอกได้ว่า ไม่ใช่ในช่วงนี้

ปัญหานี้่ก็ยังคงดำเนินต่อไปแบบ ไม่มีใครยอมยุติ ยื้อกันอยู่ ผู้ชายยังคง ไม่เลิกเจ้าชู้ และไม่ยอมถูกผูกมัดอยู่ใต้ใคร  ถ้าน้องยังเลือกแบบนี้
ก็จะเป็นแบบนี้ไปค่ะ  พี่ถามให้เมษา 58 ก็ยังไม่หมดปัญหาค่ะ
.เอาจริงๆคือไปชอบผู้ชายที่มีแฟนอยู่แล้วค่ะ และเราก็มีแฟนแล้วไม่อยากเป็นแบบนี้แล้วค่ะอยากให้มันจบๆไป เพราะทุกข์ใจมากค่ะแต่ในที่นี้ไม่ได้บอกเค้าว่าชอบหรอกค่ะแค่เก็บไว้คนเดียวก็ทุกข์แล้ว ไม่ได้ทำอะไรที่เป็นการแสดงออกว่าชอบด้วยค่ะ ก็เลยจะตัดใจแล้วแต่พี่มาบอกว่าเมษายังไม่จบนี่แย่เลย ส่วนแฟนนี่ไม่รู้เค้าแอบมีใครหรือเปล่า แต่เคยแย่เพราะเรื่องผู้หญิงที่เค้าไปยุ่งมาแล้วค่ะ
ผู้ชายไม่เลิกเจ้าชู้นี่หมายถึงแฟนใช่มั้ยคะ

น้องถามถึงแจ้ง ก็คือ หมายถึงแจ้งค่ะ

น้องเลิกทำแบบนี้นะคะ พยายามตัดใจให้ได้ บาป มาก ต่อไปจะหารักจริงไม่ได้

ถ้าอยากแก้ปัญหาให้ได้ ให้พยายามมากๆ และสวดมนต์ใส่บาตรให้เจ้ากรรมนายเวร ระบุชื่อคนเกี่ยวข้องให้หมด และพยายามถือศีลให้ได้วันละ 15 นาทีให้บริสุทธิ์มากที่สุด  พอทำได้แล้วค่อยเพิ่มเวลาในการถือศีล จะได้ช่วยแก้ปัญหาได้

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
วันนี้พอแค่นี้ก่อนค่ะ ค่ำๆ พรุ่งนี้มาต่อใหม่น้า

ออฟไลน์ pummiemaru

• วิ่งเล่น
  • *
1.ชื่อปุ้มค่ะ
2.คนที่คุยอยู่ด้วยชื่อหนึ่ง เค้าคิดจริงจังกับเรามั้ยคะ จะได้เป็นแฟนกันรึเปล่า
3.ภายในเดือนมิถุนายน 2558 ค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2015, 01:27:13 PM โดย pummiemaru »

1.ชื่อโอนีลค่ะ
2.จะมีโอกาสกลับไปคบกับแฟนเก่าไหมคะ
3.ภายในปี 58 ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ที่ผ่านมารักก็สมหวังมีสุขดี แต่เหมือนว่าจะคบกันแบบไม่บอกผู้ใหญ่ไม่ให้เขารู้ คบแอบๆ

คุณกับแฟนเป็นคู่กันนะ 
- ผู้ใหญ่บ้านเราไม่ชอบให้คบแบบปิดบังแอบๆ แย่งแฟนชาวบ้านอะไรพวกนี้ไหม
- แฟนอายุมากกว่าไหม มีกิจการมีตำแหน่งการงานสูงไหม  เป็นคนใจร้อน ช่างคิด ชอบมองการณ์ไกล ชอบมีกิจการเอง หรือเป็นหัวหน้าคน ถ้าใช่ แฟนจะกลับมา มีนาคม 58  ถ้าไม่ใช่จะมีคนใหม่เข้ามา
- เดือนก.พ.58 ยังไม่กลับ
- ไม่ทราบว่าน้องคิดว่าตัวเองไม่เหมาะสมไม่คุ่ควร เพราะฐานะหรืออื่นๆ ด้อยกว่าหรือเปล่า เหมือนว่าที่ผ่านมาทะเลาะกัน ไม่เข้าใจกันทั้งตัวเอง กับแฟน และครอบครัว ญาติฝ่ายใดฝ่ายหนึ่ง เหมือนเป็นญาติน้อง ที่ไม่ยอมรับ

- ซึ่งถ้ากลับมาคืนดีกันก็จะมีปัญหาอยู่บ้าง จะยังคงทะเลาะกันบ้าง ปัญหาเดิมๆ ยังคงอยู่และดูจะไม่สงบง่ายๆ
- ไพ่ไม่ดีชึ้นยเยอะมันจะหนักไปทางไม่ได้กลับคืนดีกัน มีคนใหม่เข้ามามากกว่า และตัวน้องเองก็จะแก้ปัญหากับที่มีกับแฟนเก่าไมไ่ด้
- และถ้ามีคนใหม่เข้ามาก็ไม่ราบรื่นค่ะ

ืั้

ดึกๆ มาตอบให้ใหม่นะคะ เมื่อวานไมเกรนกิน ตั้งใจจะตอบให้ 3 คนก็ไม่ไหว  เดี๋ยวขอเร่งงานก่อน

ดึกๆ เลยจะมาจัดให้อีกน้า

ออฟไลน์ lovekentarita

• วิ่งเล่น
  • *
1.ชื่่อน้อยค่ะ
2.สามีจะกลับมาคืนดีอยู่ด้วยกันหรือป่าวค่ะ
3.ภายในเดือนมีนาคม 58 นี้คะ

สวัสดีค่ะ
1.ชื่อแตงค่ะ
2.แฟนจะกลับมาคืนดีไหมคะ (แฟนเป็นชาวต่างค่ะ) หรือว่าต่างคนต่างมีใหม่คะ
ขอบคุณมากนะคะที่สละเวลามาดูให้ค่ะ :)

แฟนเก่ายังไม่กลับมาค่ะ น้องมีเด็กมาจีบค่ะ ในช่วง เร็วๆ นี้และมีนา 58 น้องยังทุกข์ใจมากๆ กับแฟนต่างชาติอยู่ไหมคะ

เหมือนไม่ไหวแล้วเลย เครียดจัด ที่แฟนต่างชาติไม่กลับมา

จิรงๆ ดูเหมือนว่าจะกลับมาแต่ก็ไม่แน่ใจว่า ตอนนี้มาหรือยัง เพราะว่าเปิดไพ่ช้านะคะ กลัวว่าไพ่จะเกิดเหตุการณ์ไปแล้ว ที่ขึ้นอนาคตนี่ กลัวว่าจะเป็นอดีตนะคะ

แฟนต่างชาติคือเหือนจะกลับมา แต่ไม่เหมือนเดิม และน้องเองก็มีคนเข้ามา ดูเหมือนจะไม่ทำอะไรที่สมควรทำอย่างเก่า

คือถ้ากลับมาก็ไม่ได้มาคบ คบก็ไม่เปิดเผย ไม่สนใจ คบไปงั๊นๆ ไรประมาณนี้  ซึ่งถ้าน้องคบใหม่ ก็คบไม่ได้อีกเหมือนกัน คบไม่รอดค่ะ

ทำใจมากๆ ค่ะ อย่าปล่อยใจตัวให้ทุกขมากนักค่ะ

ขอลงชื่อค่ะ

1 ชื่อ แก้ม ค่ะ
2 คนที่คุยอยู่ตอนนี้ชื่อ กัญจน์ ค่ะ อยากจะรู้ว่าเค้าคิดยังไงกับเรา แล้วมีโอกาสที่เราจะได้คบหาดูใจกันไหมคะ
3 ภายในปี 58 นี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

มีโอกาสค่ะ แต่ไม่ราบรื่น เพราะว่าเคยอกหัก ไม่ลืมรักเก่า
ไม่ทราบว่า ที่ผ่านมาคุณเคยอกหักหนักๆ มาไหมหรือเพิ่งทะเลาะกับใครมา เหมือนจะมีปัญหาแย่งชิงรัก 3 เสเ้ากันมา

ออฟไลน์ phetch

• วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีค่ะ
1.ชื่อแตงค่ะ
2.แฟนจะกลับมาคืนดีไหมคะ (แฟนเป็นชาวต่างค่ะ) หรือว่าต่างคนต่างมีใหม่คะ
ขอบคุณมากนะคะที่สละเวลามาดูให้ค่ะ :)

แฟนเก่ายังไม่กลับมาค่ะ น้องมีเด็กมาจีบค่ะ ในช่วง เร็วๆ นี้และมีนา 58 น้องยังทุกข์ใจมากๆ กับแฟนต่างชาติอยู่ไหมคะ

เหมือนไม่ไหวแล้วเลย เครียดจัด ที่แฟนต่างชาติไม่กลับมา

จิรงๆ ดูเหมือนว่าจะกลับมาแต่ก็ไม่แน่ใจว่า ตอนนี้มาหรือยัง เพราะว่าเปิดไพ่ช้านะคะ กลัวว่าไพ่จะเกิดเหตุการณ์ไปแล้ว ที่ขึ้นอนาคตนี่ กลัวว่าจะเป็นอดีตนะคะ

แฟนต่างชาติคือเหือนจะกลับมา แต่ไม่เหมือนเดิม และน้องเองก็มีคนเข้ามา ดูเหมือนจะไม่ทำอะไรที่สมควรทำอย่างเก่า

คือถ้ากลับมาก็ไม่ได้มาคบ คบก็ไม่เปิดเผย ไม่สนใจ คบไปงั๊นๆ ไรประมาณนี้  ซึ่งถ้าน้องคบใหม่ ก็คบไม่ได้อีกเหมือนกัน คบไม่รอดค่ะ

ทำใจมากๆ ค่ะ อย่าปล่อยใจตัวให้ทุกขมากนักค่ะ

สวัสดีค่ะ
คือยังไม่กลับมาค่ะ ก็คือขาดการติดต่อกันประมาณเดือนกว่าค่ะ คืออยู่ดีดีเขาเงียบหายไปไม่บอกอะไรเลย ส่งข้อความอะไรไปก็ไม่ตอบ มันเลยทำให้หนูข้องใจมากว่าทำไม เพราะอะไร ตอนนี้ก็ยังไม่ได้สนใจใครค่ะ พักเรื่องนี้ไว้ก่อน อยากอยู่กับตัวเอง ตอนนี้สบายใจขึ้นมาเยอะแล้วค่ะ ขอบคุณมากนะคะสำหรับคำทายและคำแนะนำค่ะ

ออฟไลน์ cossitra

• วิ่งเล่น
  • *
ขอลงชื่อค่ะ

1 ชื่อ แก้ม ค่ะ
2 คนที่คุยอยู่ตอนนี้ชื่อ กัญจน์ ค่ะ อยากจะรู้ว่าเค้าคิดยังไงกับเรา แล้วมีโอกาสที่เราจะได้คบหาดูใจกันไหมคะ
3 ภายในปี 58 นี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

มีโอกาสค่ะ แต่ไม่ราบรื่น เพราะว่าเคยอกหัก ไม่ลืมรักเก่า
ไม่ทราบว่า ที่ผ่านมาคุณเคยอกหักหนักๆ มาไหมหรือเพิ่งทะเลาะกับใครมา เหมือนจะมีปัญหาแย่งชิงรัก 3 เสเ้ากันมา

เคยอกหักมาค่ะ และก็มีเรื่องผู้หญิงอื่นมาเกี่ยวข้องด้วยหนะค่ะเลยต้องเลิกกันไป แต่ก็ประมาณเกือบสองปีได้แล้วค่ะ

ส่วนคนนี้ไปแอบชอบเค้าก่อนด้วยหนะค่ะ แล้วก็คุยกันมาได้ประมาณ ปีกว่าๆแล้วค่ะ เหมือนเค้าจะมีใจนะคะแต่ก็กลัวคิดไปเอง ซึ่งเค้าป็นคนเดาใจยากมากด้วยค่ะ^^

ออฟไลน์ karnin

• วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีค่าา
1.ชื่อ กานต์ คะ
2. คนที่คบอยู่ตอนนี้ชื่อฟลุ๊ค ช่วงนี้เค้าเปลี่ยนไปค่ะเค้ายังรักเราอยู่ไหมคะและเค้าจะกลับมาเหมือนเดิมไหม ?
3 ภายในเดือนมีนา 58

ขอลงชื่อด้วยคนนะคะ
1.ชื่อทรายคะ
2.จะจีบคนอายุน้อยกว่าพอจะสมหวังหรือไม่ อย่างไรคะ อิอิ
3. ระยะเวลาสักเดือนเมษายนคะ
ขอบคุณมากเลยนะคะ

มีโอกาสค่ะ เร็วๆ นี้เลยค่ะ ลักษณะเขาเหมือนผู้หญิงไหมเอ่ย เรียบร้อย

มีเพื่อนถามว่าเป็นเกย์หรือเปล่า แบบนี้เรียกว่าเหมือนผู้หญิงมั้ยอ่ะคะ น้องเขาจะแต่งตัวเนี้ยบมาก แฟชั่นนิดหน่อย น้องเขาเล่นกล้องใหญ่ เวลาถ่ายรูปเซลฟี่ชอบทำท่าปากจู๋ น่ากลัวว่าเขาจะเป็นเกย์จังเลยอ่ะคะ

พี่คะ ตอนนี้ไม่ค่อยได้เจอและคุยกับน้องเขาเท่าไรเลยคะ
ส่วนเรื่องลักษณะของน้องเขานั้น ได้ลองปรึกษากับเพื่อน เพื่อนผู้ชายบอกว่ามีความเป็นไปได้สูงว่าน้องคนนี้น่าจะเป็นเกย์น่ะคะ อันนี้หนูเองก็ยังไม่ได้สืบจากคนใกล้ตัวน้องเลย พี่คะหนูขอถามเพิ่มได้หรือเปล่าอ่ะคะ ว่าน้องเขาชอบผู้ชายใช่มั้ยคะ น้องเขาแค่อยากหลอกหนูหรือเปล่า หนูรู้สึกกลัวความรักเลยคะ

ทรายตั้งคำถามใหม่ดีกว่าค่ะ เพราะพี่จะงง นี่งงคิวแล้วค่ะ  555555555  สงสัยต้องใช้ระบบเดิม แจ้งเลขคิว ไม่งั๊นหาแย่เลย

ขอแจ้งปิดการดูก่อนค่ะ ตอนนี้เริ่มงงคิวค่ะ

ขอดูให้แค่ข้างบนให้หมดก่อน แล้วจะมาเปิดดูให้ใหม่นะคะ จะให้ทำกติการใหม่ ใส่คิวค่ะ

เพราะพอตอบย้อนไปมาหาคิวไม่ได้ค่ะ กว่าจะหาได้ หมดเวลาดูไปเยอะค่ะ

ขอดูคนบนๆ ก่อนหน้า คนมาใหม่ อดใจรอไปก่อนค่ะ จะพยายามเร่งให้น้า

1. ชื่อมีนค่ะ
2. จะได้กลับมาคืนดีกับพี่ยูมั้ยคะ
3. ระยะเวลาภายในเดือนมิถุนายน 2558 ค่ะ
ขอบคุณค่ะ^^

เริ่มนับใหม่ก่อน คิว 1

ที่ผ่านมาเหมือนๆ จะมีโอกาส แต่ก็ไม่เต็มที่ ในมิ.ย.58 ยังไม่ได้ค่ะ มีปัญหาอยู่

ขอลงชื่อด้วยคนนะคะ
1.ชื่อ เปรี้ยว ค่ะ
2.คนที่ชอบอยู่ ชื่อ ต้อง อยากรู้ว่าเค้าคิดยังไงกับเรา มีโอกาสจะพัฒนาความสัมพันธ์นี้มั้ยคะ
3. ระยะเวลาภายในเดือนมีนาคม 2558 ค่ะ

คิว 2

อืมเหมือนว่า เขาจะไม่ค่อยตามเรานะ ประมาณ ถ้าเราไม่ทักเขา เขาก็ไม่ทักเรา เราต้องเป็นฝา่ยตามเขาเอง
เขาเป็นคนรักใครรักจริง และดูเหมือนเขาจะไม่ลืมรักเก่า เขาเลิกกับแฟนเก่ามา และยังไม่อยากเลิกกับแฟนเก่า หรือเปล่าคะ

และดูเหมือนตัวต้องจะมีปัญหาการเงินบ้าง น้องอยากให้เขาลืมคนเก่า

มีนา 58 ยังคงไม่ลืมรักเก่าค่ะ กับน้องยังคงต้องเป็นแค่เพื่อนละค่ะ คุยๆ กันไปเท่านั้น

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55