Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูดวงไพ่ยิปซี Tarot แบบ 78 ใบ ดูแบบ Celtic cross คนละ 1 ข้อกันค่ะ ครั้งที่ 3  (อ่าน 48189 ครั้ง)

ออฟไลน์ preawzjai

• วิ่งเล่น
  • *
ขอลงชื่อด้วยคนนะคะ
1.ชื่อ เปรี้ยว ค่ะ
2.คนที่ชอบอยู่ ชื่อ ต้อง อยากรู้ว่าเค้าคิดยังไงกับเรา มีโอกาสจะพัฒนาความสัมพันธ์นี้มั้ยคะ
3. ระยะเวลาภายในเดือนมีนาคม 2558 ค่ะ
ขอบคุณมากเลยนะคะ

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
วันอังคารมาตอบให้ค่ำๆ นะคะ ทำดวงรายสัปดาห์ก่อน เร่งผุดๆ เลย

ออฟไลน์ starskull

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อ สุณิ ค่ะ
แฟนชื่อ ดิว อยากทราบว่า ความสัมพันธ์กับแฟนจะเป็นไปได้ด้วยดีไหมคะ มีอะไรต้องระวังบ้าง
ภายใน 3 เดือนนี้ค่ะ กุมภา-เมษายน

ขอบคุณมากค่ะ

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
แฟนชื่อ ดิว อยากทราบว่า ความสัมพันธ์กับแฟนจะเป็นไปได้ด้วยดีไหมคะ มีอะไรต้องระวังบ้าง
ภายใน 3 เดือนนี้ค่ะ กุมภา-เมษายน

เพิ่งดูไปคราวก่อนหรือเลป่าคะ ตอบไปแล้วนี่แจ้งหลังไมค์ไปด้วยนี่คะ

ออฟไลน์ bcha

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อ แบมค่ะ
แฟนเก่าจะกลับมาคบกับเรามั้ยคะ
ภายใน3เดือนนี้ มีโอกาสมั้ยคะ
ขอบคุณค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2015, 08:08:11 PM โดย bcha »

ออฟไลน์ zhakuii

• วิ่งเล่น
  • *
1 ชื่ออ้อ
2 อายุ 18 ยังไม่เคยมีเเฟนเลยค่ะ อยากทราบว่าปีนี้พอเรียนมหาลัยจะมีคนเข้ามามั้ยคะ
 มหาลัยเปิดช่วงเดือนสิงหาค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2015, 08:39:19 PM โดย zhakuii »

ออฟไลน์ ployin

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อ พลอย ค่ะ
ความรักจะยังคบกันดีกับแฟนปัจจุบันมั้ย เพราะต้องไปต่างประเทศหลายเดือน
ไปตอนเดือนเมษา 58 ค่ะ

ขอบคุณนะค้าา :)

ออฟไลน์ innkkk

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อ อิ๊ง ค่ะ
อยากทราบเรื่องความรัก จะมีแฟนมั้ยคะ
ภายในปีนี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ :-)

ออฟไลน์ starskull

• วิ่งเล่น
  • *

เพิ่งดูไปคราวก่อนหรือเลป่าคะ ตอบไปแล้วนี่แจ้งหลังไมค์ไปด้วยนี่คะ

กับแฟนคนนี้ยังไม่เคยถามค่ะพี่  เพิ่งคบเป็นแฟนได้เดือนกว่าๆค่ะ

ออฟไลน์ Vanlitha

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อ เอค่ะ แฟนที่พึ่งเลิกเมื่อต้นเดือนชื่อ โหน่ง
- อยากถามว่าแฟนที่เลิกไป  ในเดือนมีนานี้จะมีโอกาสได้กลับมาคบกันอีกมั๊ยคะ :)

ออฟไลน์ Vanlitha

• วิ่งเล่น
  • *
1. ชื่อเอค่ะ
2.แฟนที่พึ่งเลิกไปต้นเดือน จะได้กลับมาคบกันอีกมั๊ยคะ
3. ภายในเดือน มีนาคม 2558 นี้ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ :)

1.ชื่อปอยค่ะ
2.ปัญหารักซ้อนของตัวเอง เมื่อไหร่จะจบค่ะ
3.ภายในเดือนเมษายนค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ตอนนี้ปอยกำลังทำใจอยู่ไหมเนี่ย ที่ผ่านมาเหมือนว่า จะจิตใจย่ำแย่มากๆ มาแล้วนะคะ หมดเรี่ยวแรง กำลังใจนอนแผ่กันไปเลย

เร็วๆ นี้ เดือนนี้ ความจริงจะถูกเปิดเผยอย่างหมดเปลือก การหวังว่า ความจริงเปิดเผยแล้ว ปัญหารักซ้อนจะหมดไป ขอบอกได้ว่า ไม่ใช่ในช่วงนี้

ปัญหานี้่ก็ยังคงดำเนินต่อไปแบบ ไม่มีใครยอมยุติ ยื้อกันอยู่ ผู้ชายยังคง ไม่เลิกเจ้าชู้ และไม่ยอมถูกผูกมัดอยู่ใต้ใคร  ถ้าน้องยังเลือกแบบนี้
ก็จะเป็นแบบนี้ไปค่ะ  พี่ถามให้เมษา 58 ก็ยังไม่หมดปัญหาค่ะ

ออฟไลน์ buffy

• วิ่งเล่น
  • *
2.ปัญหารักซ้อนของตัวเอง เมื่อไหร่จะจบค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ตอนนี้ปอยกำลังทำใจอยู่ไหมเนี่ย ที่ผ่านมาเหมือนว่า จะจิตใจย่ำแย่มากๆ มาแล้วนะคะ หมดเรี่ยวแรง กำลังใจนอนแผ่กันไปเลย

เร็วๆ นี้ เดือนนี้ ความจริงจะถูกเปิดเผยอย่างหมดเปลือก การหวังว่า ความจริงเปิดเผยแล้ว ปัญหารักซ้อนจะหมดไป ขอบอกได้ว่า ไม่ใช่ในช่วงนี้

ปัญหานี้่ก็ยังคงดำเนินต่อไปแบบ ไม่มีใครยอมยุติ ยื้อกันอยู่ ผู้ชายยังคง ไม่เลิกเจ้าชู้ และไม่ยอมถูกผูกมัดอยู่ใต้ใคร  ถ้าน้องยังเลือกแบบนี้
ก็จะเป็นแบบนี้ไปค่ะ  พี่ถามให้เมษา 58 ก็ยังไม่หมดปัญหาค่ะ
.เอาจริงๆคือไปชอบผู้ชายที่มีแฟนอยู่แล้วค่ะ และเราก็มีแฟนแล้วไม่อยากเป็นแบบนี้แล้วค่ะอยากให้มันจบๆไป เพราะทุกข์ใจมากค่ะแต่ในที่นี้ไม่ได้บอกเค้าว่าชอบหรอกค่ะแค่เก็บไว้คนเดียวก็ทุกข์แล้ว ไม่ได้ทำอะไรที่เป็นการแสดงออกว่าชอบด้วยค่ะ ก็เลยจะตัดใจแล้วแต่พี่มาบอกว่าเมษายังไม่จบนี่แย่เลย ส่วนแฟนนี่ไม่รู้เค้าแอบมีใครหรือเปล่า แต่เคยแย่เพราะเรื่องผู้หญิงที่เค้าไปยุ่งมาแล้วค่ะ

ออฟไลน์ buffy

• วิ่งเล่น
  • *

ขอบคุณค่ะ

.เอาจริงๆคือไปชอบผู้ชายที่มีแฟนอยู่แล้วค่ะ และเราก็มีแฟนแล้วไม่อยากเป็นแบบนี้แล้วค่ะอยากให้มันจบๆไป เพราะทุกข์ใจมากค่ะแต่ในที่นี้ไม่ได้บอกเค้าว่าชอบหรอกค่ะแค่เก็บไว้คนเดียวก็ทุกข์แล้ว ไม่ได้ทำอะไรที่เป็นการแสดงออกว่าชอบด้วยค่ะ ก็เลยจะตัดใจแล้วแต่พี่มาบอกว่าเมษายังไม่จบนี่แย่เลย ส่วนแฟนนี่ไม่รู้เค้าแอบมีใครหรือเปล่า แต่เคยแย่เพราะเรื่องผู้หญิงที่เค้าไปยุ่งมาแล้วค่ะ
ผู้ชายไม่เลิกเจ้าชู้นี่หมายถึงแฟนใช่มั้ยคะ

1.ชื่ออิงค์ค่ะ
2.อยากทราบว่าเนื้อคู่จะมีลักษณะอย่างไร
3.คนที่คุยอยู่ตอนนี้ชื่อแจ้ง อยากรู้ว่าเค้าคิดยังไงกับเรา เดือนนี้จะตกลงกันยังไงหรือว่าจะได้เลิกคุยกัน

ขอบคุณค่ะ

ตอนนี้เหมือนน้องกำลังคิดหนักมากๆ  เข้มแข็งอย่างเก่าไม่ไหวแล้ว ที่ผ่านมาก็แอบคิดว่า จะมีใหม่ดีไหม เพราะเขาไม่เริ่มต้นจริงจังสักที

อนาคต คือ เค้าก็เริ่มคิดจริงจังบ้างนะ แต่ยังไม่คิดพัฒนาไปไหนมากนักค่ะ

และเพราะปัญหาเขาไม่คิดพัฒนาความสัมพันธ์นี่ละ ทำให้น้องเจ็บใจทุกข์ใจอกหักอย่างมาก จนคิดจะตัดใจมีใหม่

น้องจะได้เจอคนใหม่ค่ะ แต่เขาจะไม่โรแมนติก พี่ไม่ได้ถามระยะเวลานาน ดังนั้น ไพ่จะขึ้นให้ในเดือนนี้ ไม่เกินกลางเดือนมีนาคม

อย่างเร็วก็เจอหนุ่มสัปดาห์หน้า อย่างช้าก็กลางเดือนหน้า ที่จะมีคนใหม่แวะเวียนเข้ามาค่ะ เป็นผู่ชายอายุมากมีเงินมีพร้อมแต่ไม่โรแมนติกอาจจะคุยไม่ค่อยเก่งด้วยนะ

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55