Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูดวงไพ่ยิปซี Tarot แบบ 78 ใบ ดูแบบ Celtic cross คนละ 1 ข้อกันค่ะ ครั้งที่ 3  (อ่าน 48440 ครั้ง)

ออฟไลน์ mpk451

• วิ่งเล่น
  • *

เอิ่ม น้องไปแอบชอบคนมีเมียแล้วหรือเปล่าคะ  ต่อให้น้องได้คบกับเชา น้องก็ต้องหลบๆ ซ่อนๆ ไม่ได้มีความสุขแท้จริง เหมือนเคยแอบคบกันมาแล้วรอบหนึ่งก็เครียด กดดันมีปัญหา แต่ก็ลืมไม่ได้ อยากกลับมาคืนดีกันอย่างเดิม
มีนายังไม่ได้หรอก แต่ถ้าน้องยังฝืนจะคบกับเขา ก็เป็นแค่หลบซ่อนปิดบังนะคะ

พี่เขาโสดค่ะ โลกส่วนตัวสูงอ่ะ ส่วนการคุยกับพี่คนนี้ ทั้งหนูและพี่เขาจะเป็นในลักษณะอย่างที่พี่บูเช็คเทียนบอกนั่นแล ... ในอดีตเคยคุยกับพี่คนนี้แล้วเครียดจริงค่ะ ด้วยความคิดของหนูกับพี่เค้าค่อนต่างกันเยอะ

ยังไงขอบคุณมากค่ะ 

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
ลงชื่อค่ะ

1. ชื่อ ส้ม ค่ะ
2. จะได้คบเป็นแฟนกับเพื่อนสนิทที่เราแอบชอบไหมคะ
3. ภายใน เดือนมีนาคม 2558 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ในเดือนมีนาคม 58 มีโอกาสค่ะ แต่ก่อนหน้านี้จะมีปัญหากันบ้างจนแทบคิดว่า ไม่ไหวแล้ว ให้ระวังจะมีปัญหาเถียงกันค่ะ มีความคิดเห็นไม่ตรงกันนะ

ในอนาคตเค้าจะเริ่มรู้สึกชอบน้องบ้างนะ แบบเล็กๆ แต่เพราะความที่เขาเลือกเยอะ คิดมาก และมีความคิดเห็นที่ไม่ค่อยตรงกันทำให้เขาชั่งใจว่าจะคบดีไม่คบดี

ใครเป็นคนที่ชอบคบแบบไม่เปิดเผยคะ ที่ผ่านมานี่คือ คบกันแบบไม่แสดงออกก็มี หรือเป็นคนที่แสดงออกน้อย หรือใครมีโลกส่วนตัวสูงเล็กๆ คะ

ออฟไลน์ Zofilaberry

• วิ่งเล่น
  • *
1.ชื่ออิงค์ค่ะ
2.อยากทราบว่าเนื้อคู่จะมีลักษณะอย่างไร
3.คนที่คุยอยู่ตอนนี้ชื่อแจ้ง อยากรู้ว่าเค้าคิดยังไงกับเรา เดือนนี้จะตกลงกันยังไงหรือว่าจะได้เลิกคุยกัน

ขอบคุณค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2015, 10:18:27 AM โดย feyolina »

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
ลงชื่อค่ะ

1. ชื่อ บีม ค่ะ
2. จะมีแฟนหรือคนคบหาดูใจมั้ยคะ
3. ภายในปี58ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่าา  :D

ปกตินิสัยเป็นคนรักสงบชอบความสบาย สุขสมบูรณ์หรือเปล่าคะ  นิสัยไม่ค่อยเข้าไปคุยกับใครก่อน และจะคบใครชอบเปิดเผย ไม่ปิดบัง แต่ไม่ค่อยทุ่มเทในการคุยกับใครได้นาน ๆ  ไม่ค่อยเชือ่ใจใครกลัวโดนหลอก คุยๆ แล้วมักเลิกกัน  เป็นแบบนี้ไหมคะ

มี.ค.58 เมหือนจะมีคนที่เคยคุยด้วยแวะมานะ แต่เหมือนไม่ได้อะไรเพราะจะไม่ค่อยกล้าสานต่อ
พ.ค. ก็จะมีกลับมาคุยกับคนเก่าอีก ถ้าเป็นนิสัยอย่างด้านบนที่บอกมา ก็จะไม่ได้ไปต่อค่ะ

คนที่เข้ามาก็ยิ่งเหนียมๆ คล้ายหญิง ไม่ค่อยจะรุกจะกล้าจีบอีก ถ้าต่างคนต่างไม่กล้าก็จบกันค่ะ

ออฟไลน์ Kampong

• วิ่งเล่น
  • *
ขอลงชื่อด้วยคนนะคะ
1.ชื่อทรายคะ
2.จะจีบคนอายุน้อยกว่าพอจะสมหวังหรือไม่ อย่างไรคะ อิอิ
3. ระยะเวลาสักเดือนเมษายนคะ
ขอบคุณมากเลยนะคะ

ออฟไลน์ cljr2ne1

• วิ่งเล่น
  • *
1.ชื่อโอนีลค่ะ
2.จะมีโอกาสกลับไปคบกับแฟนเก่าไหมคะ
3.ภายในปี 58 ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ออฟไลน์ phetch

• วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีค่ะ
1.ชื่อแตงค่ะ
2.แฟนจะกลับมาคืนดีไหมคะ (แฟนเป็นชาวต่างค่ะ) หรือว่าต่างคนต่างมีใหม่คะ
3.ภายในปี 58 ค่ะ
ขอบคุณมากนะคะที่สละเวลามาดูให้ค่ะ :)

สวัสดีค่ะ
1. ชือเล่น "อุ๋ย" ค่ะ
2. อยากถามเกี่ยวกับเรื่องเรียนค่ะว่าจะเรียนจบตามที่หวังรึเปล่าและจะมีอุปสรรคอะไรมั้ยค่ะ (ต้องมีผลงานตีพิมพ์สองเปเปอร์และ accept ถึงจะถือว่าจบค่ะ)
3. ภายในธันวาคม 2558

ขอบคุณค่ะ

แต่แรกๆ จะมีอุปสรรคนะคะ จนทำให้คิดไม่สู้ ท้อถอย จงสู้ต่อไปค่ะ อย่าประมาทนะคะ แล้วจะผ่านค่ะ

มีอุปสรรค แน่นอน เร็วๆ นี้ก็จะมีปัญหานะคะ  ต้องหนักแน่นและมุ่งมั่นค่ะ

ออฟไลน์ Jessey

• วิ่งเล่น
  • *
ลงชื่อค่ะ

1. ชื่อ บีม ค่ะ
2. จะมีแฟนหรือคนคบหาดูใจมั้ยคะ
3. ภายในปี58ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่าา  :D

ปกตินิสัยเป็นคนรักสงบชอบความสบาย สุขสมบูรณ์หรือเปล่าคะ  นิสัยไม่ค่อยเข้าไปคุยกับใครก่อน และจะคบใครชอบเปิดเผย ไม่ปิดบัง แต่ไม่ค่อยทุ่มเทในการคุยกับใครได้นาน ๆ  ไม่ค่อยเชือ่ใจใครกลัวโดนหลอก คุยๆ แล้วมักเลิกกัน  เป็นแบบนี้ไหมคะ

มี.ค.58 เมหือนจะมีคนที่เคยคุยด้วยแวะมานะ แต่เหมือนไม่ได้อะไรเพราะจะไม่ค่อยกล้าสานต่อ
พ.ค. ก็จะมีกลับมาคุยกับคนเก่าอีก ถ้าเป็นนิสัยอย่างด้านบนที่บอกมา ก็จะไม่ได้ไปต่อค่ะ

คนที่เข้ามาก็ยิ่งเหนียมๆ คล้ายหญิง ไม่ค่อยจะรุกจะกล้าจีบอีก ถ้าต่างคนต่างไม่กล้าก็จบกันค่ะ

ลักษณะนิสัยค่อนข้างตรงเลยค่ะ เป็นคนชอบความสงบชอบความสบาย
แล้วที่ว่าถ้าจะคบใครชอบใครก็จะเปิดเผย จริงค่ะแต่จะเปิดเผยเฉพาะคนสนิท หรือกลุุ่มเพื่อนๆเรามากกว่า 555

เดี๋ยวจะรอลุ้นว่า มีนา พ.ค. จะเกิดขึ้นจิงรึป่าววว
ขอถามเพิ่มอีกนิดนะค่า แล้วนอกจากคนเก่าๆที่เคยคุยแล้ว
ในปีนี้จะมีคนใหม่ๆเข้ามาบ้างมั้ยอะคะ อยากมีคนใหม่ๆบ้าง 555
ขอบคุณมากค่าา ^^

ออฟไลน์ cat

• สมาชิกจร
  • **
ขอลงชื่อด้วยคนนะคะ
1.ชื่อทรายคะ
2.จะจีบคนอายุน้อยกว่าพอจะสมหวังหรือไม่ อย่างไรคะ อิอิ
3. ระยะเวลาสักเดือนเมษายนคะ

มีโอกาสค่ะ เร็วๆ นี้เลยค่ะ ลักษณะเขาเหมือนผู้หญิงไหมเอ่ย เรียบร้อย

มีเพื่อนถามว่าเป็นเกย์หรือเปล่า แบบนี้เรียกว่าเหมือนผู้หญิงมั้ยอ่ะคะ น้องเขาจะแต่งตัวเนี้ยบมาก แฟชั่นนิดหน่อย น้องเขาเล่นกล้องใหญ่ เวลาถ่ายรูปเซลฟี่ชอบทำท่าปากจู๋ น่ากลัวว่าเขาจะเป็นเกย์จังเลยอ่ะคะ

พี่คะ ตอนนี้ไม่ค่อยได้เจอและคุยกับน้องเขาเท่าไรเลยคะ
ส่วนเรื่องลักษณะของน้องเขานั้น ได้ลองปรึกษากับเพื่อน เพื่อนผู้ชายบอกว่ามีความเป็นไปได้สูงว่าน้องคนนี้น่าจะเป็นเกย์น่ะคะ อันนี้หนูเองก็ยังไม่ได้สืบจากคนใกล้ตัวน้องเลย พี่คะหนูขอถามเพิ่มได้หรือเปล่าอ่ะคะ ว่าน้องเขาชอบผู้ชายใช่มั้ยคะ น้องเขาแค่อยากหลอกหนูหรือเปล่า หนูรู้สึกกลัวความรักเลยคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2015, 08:46:51 AM โดย cat »

1.ชื่อปอยค่ะ
2.ปัญหารักซ้อนของตัวเอง เมื่อไหร่จะจบค่ะ
3.ภายในเดือนเมษายนค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เมษา 58 ก็ยังคงมีปัญหาอยู่ค่ะ เร็วๆ นี้ระวังปัญหาที่จะต้องทะเลาะกันนะ หรือเดือนนี้ค่ะ

1.ชื่ออิงค์ค่ะ
2.อยากทราบว่าเนื้อคู่จะมีลักษณะอย่างไร
3.คนที่คุยอยู่ตอนนี้ชื่อแจ้ง อยากรู้ว่าเค้าคิดยังไงกับเรา เดือนนี้จะตกลงกันยังไงหรือว่าจะได้เลิกคุยกัน

ขอบคุณค่ะ

ดวงรักับคนชื่อแจ้ง ช่วงนี้ จะมีปัญหามีการทะเลาะกันนะคะ และก็อาจจะทำให้เลิกรากันไป และรวมทั้งทำให้กลับมาคบคืนดีกันอย่างจริงจังอีก แต่รักกลับจืดชืดโดดเดี่ยวเหมือนคบกันไปตามหน้าที่ค่ะ

กับอีกเรื่องหนึ่ง อาจจะเกิดก็คือ ถ้าเลิกกับคนชื่อแจ้งไป มีโอกาสพบเจอคนใหม่ ซึ่งอาจจะเป้นแฟนเก่าเข้ามาซ้อนได้อีกด้วยนะคะ

ถ้ามีแฟนเก่า แฟนเก่ามีโอกาสเข้ามาแวะทักทายด้วยนะ

ออฟไลน์ cossitra

• วิ่งเล่น
  • *
ขอลงชื่อค่ะ

1 ชื่อ แก้ม ค่ะ
2 คนที่คุยอยู่ตอนนี้ชื่อ กัญจน์ ค่ะ อยากจะรู้ว่าเค้าคิดยังไงกับเรา แล้วมีโอกาสที่เราจะได้คบหาดูใจกันไหมคะ
3 ภายในปี 58 นี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ onarinn

• วิ่งเล่น
  • *
ลงชื่อค่ะ

1. ชื่อ ส้ม ค่ะ
2. จะได้คบเป็นแฟนกับเพื่อนสนิทที่เราแอบชอบไหมคะ
3. ภายใน เดือนมีนาคม 2558 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ในเดือนมีนาคม 58 มีโอกาสค่ะ แต่ก่อนหน้านี้จะมีปัญหากันบ้างจนแทบคิดว่า ไม่ไหวแล้ว ให้ระวังจะมีปัญหาเถียงกันค่ะ มีความคิดเห็นไม่ตรงกันนะ

ในอนาคตเค้าจะเริ่มรู้สึกชอบน้องบ้างนะ แบบเล็กๆ แต่เพราะความที่เขาเลือกเยอะ คิดมาก และมีความคิดเห็นที่ไม่ค่อยตรงกันทำให้เขาชั่งใจว่าจะคบดีไม่คบดี

ใครเป็นคนที่ชอบคบแบบไม่เปิดเผยคะ ที่ผ่านมานี่คือ คบกันแบบไม่แสดงออกก็มี หรือเป็นคนที่แสดงออกน้อย หรือใครมีโลกส่วนตัวสูงเล็กๆ คะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ เพิ่งได้เข้ามาดู
ตัวเค้าเลยค่ะไม่แสดงออก ปากแข็งมาก และ หลายๆอย่างที่ผ่านมาของเค้าเกินเพื่อนไปมากเลยค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ :)

ออฟไลน์ Minnie

• วิ่งเล่น
  • *
1. ชื่อมีนค่ะ
2. จะได้กลับมาคืนดีกับพี่ยูมั้ยคะ
3. ระยะเวลาภายในเดือนมิถุนายน 2558 ค่ะ
ขอบคุณค่ะ^^

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55