Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูดวงไพ่ยิปซี Tarot แบบ 78 ใบ ดูแบบ Celtic cross คนละ 1 ข้อกันค่ะ ครั้งที่ 3  (อ่าน 48206 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fernprapa

• วิ่งเล่น
  • *
1.ชื่อเฟินค่ะ
2. เรื่องความรักค่ะ  คนเก่าที่เลิกไปมีโอกาสจะกลับมาไหมคะ จะได้กลับมาคบกันหรือป่าว หรือดวงความรักตะมีคนเข้ามาหรืออะไรไหมคะ
3. ภายใน มิถุนายน ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2015, 01:48:30 AM โดย บูเช็คเทียน »

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
ชื่อ เอค่ะ แฟนที่พึ่งเลิกเมื่อต้นเดือนชื่อ โหน่ง
- อยากถามว่าแฟนที่เลิกไป  ในเดือนมีนานี้จะมีโอกาสได้กลับมาคบกันอีกมั๊ยคะ :)

คิวที่ 8

ถามไว้นานแล้วเพิ่งว่างมาตอบ ไม่ทราบว่าแฟนกลับมาหรือยัง

แต่เมื่อเปิดไพ่ เหมือนว่าจะยังไม่กลับเดือนมีนาคม 58

ตอนี้ถ้ายังทุกข์ใจและเหนื่อยใจ เหนือ่ยกาย ก็ให้พักใจสักพักค่ะ อย่าไปฝืนดันทุรังอะไร ใจเย็นๆ  มีปัญหาก็ให้คิดเยอะๆ แล้วหาทางแก้ค่ะ

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
1.ชื่อปุ้มค่ะ
2.คนที่คุยอยู่ด้วยชื่อหนึ่ง เค้าคิดจริงจังกับเรามั้ยคะ จะได้เป็นแฟนกันรึเปล่า
3.ภายในเดือนมิถุนายน 2558 ค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

คิวที่ 9

ช่วงเม.ษ. พ.ค. จะมีปัญหากันก่อนจนอาจจะต่างคนต่างไปนะคะ แต่จะเริ่มกลับมาคุยมาคืนดีกันจริงๆ จังๆ ก็มิ.ย.58 นี่ละคะ
มี.ค. และเม.ย. นี้อาจจะรู้สึกว่าเหมือนไปกันไม่ได้ และดูท่าว่าจะมีการคบคนอื่นกันไปด้วย ทำให้เบื่อๆ เซ็งๆ และคิดว่าแยกย้ายกันไปค่ะ

1.ชื่่อน้อยค่ะ
2.สามีจะกลับมาคืนดีอยู่ด้วยกันหรือป่าวค่ะ
3.ภายในเดือนมีนาคม 58 นี้คะ

คิวที่ 10

จับให้ถึงเมษายน 58 ซึ่งเหมือนว่าจะยังไม่คืนดี ดูเหมือนว่าเขาก็ขี้เบื่อ เอาแต่ใจ เขาเลือกมากคิดเยอะ เขาไปได้ไม่นานเพราะว่าเขาเป็นคนที่ตัดสินใจอะไรแน่นอนไม่ได้ และก็ไม่ชอบการอยู่คนเดียว  ถึงแม้ทะเลาะและแยกตัวออกไป เขาก็จะคิดมากถึงการมีครอบครัวอบอุ่น และจะกลับมาในที่สุด ช่วงนี่้อยุ่ในช่วงการเอาชนะค่ะ ไม่อยากแพ้นะคะ

ลองไตร่ตรองสาเหตุดีๆ และเมื่อมีโอกาสคุยกันให้คุยกันดีๆ เพื่อแก้ปัญหาค่ะ

พอแค่นี้ก่อนค่ะ ไว้มาทายใหม่ คนที่ทายไปแล้วรบกวน feefback ให้ด้วยค่ะ

ออฟไลน์ Needling

• ห้องลับดูดวง ห้อง 2
  • วิ่งเล่น
  • *

1/  อิ๋วค่ะ

2/ เรียนสมัครเรียนต่อป.โทค่ะ จะได้ที่สมัครเอาไว้ไหม

3/ จะประกาศผลภายในเดือน กพ58นี้ จะมีโอกาสได้ไหม

ขอบคุณมากๆค่ั

ก.พ.58 นี้ยังไม่ได้ค่ะ ไม่ได้ที่นี้มองหาที่อื่นไว้ไหมคะ

ไม่ได้สมัครที่อื่นไว้เลยค่ะ

กลับมาfeedbackค่ะ ที่สมัครป.โทไว้สอบติดตั้งแต่วันที่22เดือนกพ58 ค่ะ
ยังไงต้องขอบคุณที่ช่วยดูให้ด้วยนะคะ:)

1/  อิ๋วค่ะ

2/ เรียนสมัครเรียนต่อป.โทค่ะ จะได้ที่สมัครเอาไว้ไหม

3/ จะประกาศผลภายในเดือน กพ58นี้ จะมีโอกาสได้ไหม

ก.พ.58 นี้ยังไม่ได้ค่ะ ไม่ได้ที่นี้มองหาที่อื่นไว้ไหมคะ

กลับมาfeedbackค่ะ ที่สมัครป.โทไว้สอบติดตั้งแต่วันที่22เดือนกพ58 ค่ะ
ยังไงต้องขอบคุณที่ช่วยดูให้ด้วยนะคะ:)

ขอบคุณค่ะ สงสัย ยิปซีจะไม่เคลียร์เท่าลามะธิเบต  ไปดูอีกที่หนึ่ง ว่าจะสมัครงานได้ไหม ได้ไพ่ดีๆ แต่ไม่ได้งาน งงเหมือนกันค่ะ

ออฟไลน์ phetch

• วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีค่ะ
1.ชื่อแตงค่ะ
2.แฟนจะกลับมาคืนดีไหมคะ (แฟนเป็นชาวต่างค่ะ) หรือว่าต่างคนต่างมีใหม่คะ
3.ภายในปี 58 ค่ะ
ขอบคุณมากนะคะที่สละเวลามาดูให้ค่ะ :)

แฟนเก่ายังไม่กลับมาค่ะ น้องมีเด็กมาจีบค่ะ ในช่วง เร็วๆ นี้และมีนา 58 น้องยังทุกข์ใจมากๆ กับแฟนต่างชาติอยู่ไหมคะ

เหมือนไม่ไหวแล้วเลย เครียดจัด ที่แฟนต่างชาติไม่กลับมา

จิรงๆ ดูเหมือนว่าจะกลับมาแต่ก็ไม่แน่ใจว่า ตอนนี้มาหรือยัง เพราะว่าเปิดไพ่ช้านะคะ กลัวว่าไพ่จะเกิดเหตุการณ์ไปแล้ว ที่ขึ้นอนาคตนี่ กลัวว่าจะเป็นอดีตนะคะ

แฟนต่างชาติคือเหือนจะกลับมา แต่ไม่เหมือนเดิม และน้องเองก็มีคนเข้ามา ดูเหมือนจะไม่ทำอะไรที่สมควรทำอย่างเก่า

คือถ้ากลับมาก็ไม่ได้มาคบ คบก็ไม่เปิดเผย ไม่สนใจ คบไปงั๊นๆ ไรประมาณนี้  ซึ่งถ้าน้องคบใหม่ ก็คบไม่ได้อีกเหมือนกัน คบไม่รอดค่ะ

ทำใจมากๆ ค่ะ อย่าปล่อยใจตัวให้ทุกขมากนักค่ะ

สวัสดีค่ะ
คือยังไม่กลับมาค่ะ ก็คือขาดการติดต่อกันประมาณเดือนกว่าค่ะ คืออยู่ดีดีเขาเงียบหายไปไม่บอกอะไรเลย ส่งข้อความอะไรไปก็ไม่ตอบ มันเลยทำให้หนูข้องใจมากว่าทำไม เพราะอะไร ตอนนี้ก็ยังไม่ได้สนใจใครค่ะ พักเรื่องนี้ไว้ก่อน อยากอยู่กับตัวเอง ตอนนี้สบายใจขึ้นมาเยอะแล้วค่ะ ขอบคุณมากนะคะสำหรับคำทายและคำแนะนำค่ะ

feedback คำทำนายที่พี่ทำนายยังไม่มีเหตุการณ์ไหนเกิดขึ้นค่ะ

ออฟไลน์ innkkk

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อ อิ๊ง ค่ะ
อยากทราบเรื่องความรัก จะมีแฟนมั้ยคะ
ภายในปีนี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ :-)

คิวที่ 7

ดวงไม่เด่นเท่าไรเลยค่ะ
มันหนักไปทาง ไม่เป็นมือที่ 3 คนอื่น ก็มีแฟนเป็นหญิงค่ะ  ซึ่งให้ระวังในเดือนเมษา 58
พ.ค.58 มีโอกาสพบรัก สร้างสัมพันธ์เริ่มต้น

จริงเดือนนี้ มีนาคม น้องดูจะมีความสุขดี

ไม่ทราบว่าที่ผ่านมานี่เคยผิดหวังรักมาไหม แต่ยังปล่อยวางไม่ได้นะคะ
ถ้าน้องเคยผิดหวังรัก ตอนนี้น้องพอจะเริ่มตัดใจจากคนเก่าได้แล้วใช่ไหมคะ

น้องจะเริ่มใหม่ได้ ใจต้องตัดคนเก่าได้ก่อน และอย่าคิดเป็นมือที่่ 3 ใครค่ะ เพราะจะส่งผลอนาคตที่จะทำให้ตัวเองไม่ได้พบรักแท้ค่ะ

มาฟีดแบคค่ะ  ที่พี่ทายเรื่องผิดหวังรักนี่ใช่เลยค่ะ ตรงมากกก ตอนนี้ก็ตัดเรื่องเกี่ยวกับคนเก่าออกหมดแล้วค่ะ
รบกวนถามเพิ่มอีกนิดได้ไหมคะ ว่าจะมีโอกาสสมหวังกับคนที่แอบชอบมั่งมั้ยคะ

ขอบคุณมากๆนะคะ :))

ออฟไลน์ bcha

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อ แบมค่ะ
แฟนเก่าจะกลับมาคบกับเรามั้ยคะ
ภายใน3เดือนนี้ มีโอกาสมั้ยคะ
ขอบคุณค่ะ

คิว 4

ภายในพ.ค.58 ยังไม่คืนดีค่ะ ดวงรักยังมีปัญหาอยู่ค่ะ ยังเป็ฯคนเอาแต่ใจอยู่ ถ้ามีเรื่องผิดใจกันเขาก็ยังไม่รับว่าเขาผิด  ไม่อยากมีปัญหาก็อย่าคุยอย่าเถียงกันดีกว่า อะไรแบบนี้ ยังไม่อยากเริ่มต้นค่ะ

แล้วมีเกณฑ์มีคนใหม่เร็วๆนี้มั้ยคะ

ออฟไลน์ preawzjai

• วิ่งเล่น
  • *
ขอลงชื่อด้วยคนนะคะ
1.ชื่อ เปรี้ยว ค่ะ
2.คนที่ชอบอยู่ ชื่อ ต้อง อยากรู้ว่าเค้าคิดยังไงกับเรา มีโอกาสจะพัฒนาความสัมพันธ์นี้มั้ยคะ
3. ระยะเวลาภายในเดือนมีนาคม 2558 ค่ะ
ขอบคุณมากเลยนะคะ

คิว 2

อืมเหมือนว่า เขาจะไม่ค่อยตามเรานะ ประมาณ ถ้าเราไม่ทักเขา เขาก็ไม่ทักเรา เราต้องเป็นฝา่ยตามเขาเอง
เขาเป็นคนรักใครรักจริง และดูเหมือนเขาจะไม่ลืมรักเก่า เขาเลิกกับแฟนเก่ามา และยังไม่อยากเลิกกับแฟนเก่า หรือเปล่าคะ

และดูเหมือนตัวต้องจะมีปัญหาการเงินบ้าง น้องอยากให้เขาลืมคนเก่า

มีนา 58 ยังคงไม่ลืมรักเก่าค่ะ กับน้องยังคงต้องเป็นแค่เพื่อนละค่ะ คุยๆ กันไปเท่านั้น

มา feedback ค่ะ ตรงทุกเรื่องเลยค่ะ เค้าเหมือนเคยระบายออกมาว่าที่บ้านมีปัญหาด้านการเงิน อีกทั้งตลอดเวลาหนูต้องเป็นฝ่ายที่ตามตลอด
เค้าเพิ่งเลิกกับแฟนเก่าได้ไม่นานค่ะ หนูก็เข้ามาพอดี ตอนนี้ก็ไม่ได้คุยกันแล้วค่ะ ก่อนหน้านี้มีปัญหากันเลยไม่รู้จะเข้าหาเค้าแบบไหนดี
ขอบคุณมากนะคะที่ดูให้ ตรงมากจริงๆเลยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 18, 2015, 01:34:38 AM โดย preawzjai »

ออฟไลน์ karnin

• วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีค่าา ขอคิวใหม่เลยนะคะ
1.ชื่อ กานต์ คะ
2. แฟนเก่าชื่อฟลุ๊ค จะมีโอกาสได้กลับมาคุยหรือกลับมารักเหมือนเดิมไหมค่ะ ?
3. ภายในเดือนมีนา-เมษา 58

ออฟไลน์ gunzanaruk

• วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีครับ

ชื่อกันย์ครับ
อยากรู้ว่าจะได้คืนดีกับแฟนไหมครับ
ภายในช่วงเมษา-พฤษภา 58 ครับ

ออฟไลน์ mandemo

• วิ่งเล่น
  • *
ขอรบกวนเข้ามาถามเรื่องงานครับ

ชื่อ แมน ครับ
อยากทราบว่า ตั้งแต่เดือนเมษายน 2558 - เดือนกรกฎาคม 2558 นี้
จะได้เปลี่ยนงาน เปลี่ยนอาชีพ เปลี่ยน บริษัท ไปทำงานแท่นขุดเจาะน้ำมันกลางทะเล สำเร็จไหมครับ

ขอความเมตตาอีกสักครั้งนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2015, 11:30:24 AM โดย mandemo »

ออฟไลน์ mandemo

• วิ่งเล่น
  • *

1/  อิ๋วค่ะ

ขอบคุณค่ะ สงสัย ยิปซีจะไม่เคลียร์เท่าลามะธิเบต  ไปดูอีกที่หนึ่ง ว่าจะสมัครงานได้ไหม ได้ไพ่ดีๆ แต่ไม่ได้งาน งงเหมือนกันค่ะ

สงสัยอันนี้หมายถึง ผมหรือเปล่าครับ  :P

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55