Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูดวงไพ่ยิปซี Tarot แบบ 78 ใบ ดูแบบ Celtic cross คนละ 1 ข้อกันค่ะ ครั้งที่ 3  (อ่าน 48204 ครั้ง)

ออฟไลน์ TinyGirl

• วิ่งเล่น
  • *
1.ชื่อหนิงค่ะ
2.คนรักเป็นต่างชาติชื่อ Darren ค่ะ คบๆ เลิกๆ กันมาตลอด 6 ปีที่คบกัน ล่าสุดเลิกกันไปเมื่อเดือนกุมภาพันธ์ ไม่ทราบว่าเราจะกลับมาเคลียร์กันและคบกันต่อได้ไหมคะ คนนี้เป็นเนื้อคู่รึเปล่าคะ
3.ภายในเดือนเมษายนค่ะ

ขอบคุณมากค่า

ใส่คิวไว้ก่อนนะคะ ว่างจะมาต่อให้ค่ะ

คิวที่ 16

ขออนุญาตเปลี่ยนระยะเวลาและคำถามนิดหน่อยนะคะ ขอบคุณค่า

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
เดี๋ยววันนี้มาตอบค่ะ เพิ่งว่าง

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
มาตั้งใหม่พี่เริ่มงงค่ะ

ออฟไลน์ sunsunz

• วิ่งเล่น
  • *
1) ชื่อซันครับ
2) ผมแอบรักคนอังกฤษคนนึงอยู่ ชื่อ Casey อยากทราบว่าเขาคิดกับเราอย่างไร แล้วอนาคตพอจะมีโอกาสได้พัฒนาความสัมพันธ์มากกว่านี้ไหมครับ...เขาเป็นผู้ชายนะครับ แต่เขาก็ชอบผู้ชายเหมือนกัน
3) อยากทราบแบบไม่กำหนดเวลาครับ หรือถ้าต้องกำหนดจริงๆ ขอทราบภายในปี้ 2015 นี้ครับ ว่าจะสมหวังไหม

ขอบคุณครับ

คิวที่ 14

ดูเหมือนในปีนี้จะไม่สมหวังนะคะ  คุณกำลังคิดมากเกินไปค่ะ

คุณเป็นควีนหรือเปล่า ตอนี้มีควีนคนไหนที่มีฐานะการเงินดีไหมคะ คุณกับเขา มีเรื่องที่ขัดแย้งกัน ไม่ลงรอยกัน ดูเหมือนจะมีการคุยกับคนอื่นด้วย

ที่ผ่านมายังไม่ได้เริ่มต้นคบอะไรกันทำให้คุณอึดอัด และก็ไม่อยากปล่อยวาง ละความสนใจต่อเคซี่

ภายในปีนี้ก็จะยังไม่มีอะไรเปลี่ยน เอาไวสุดนะ มิ.ย.58 นี้ก็ยังไม่มีอะไร 

ให้ระวัง พ.ค. 58 จะมีปัญหากันนะคะ

ผมไม่ได้เป็นควีนครับ ช่วงนี้ไม่ได้มีเรื่องขัดแย้งกันด้วยครับ แต่เขามีแฟนแล้วเพิ่งคบกันได้เดือนหน่อยๆ (ตัวเขาไม่รู้นะว่าผมชอบเขาอยู่) ซึ่งช่วงนี้เขากับแฟนมีปัญหากันครับ บอกเลิกกันแล้วด้วย
คิดว่าจะเดินทางไปเที่ยวลอนดอนแล้วพักอยู่กับเขาช่วงเดือนก.ค.นี้ครับ หากไม่มีปัญหาอะไรเกิดขึ้นก่อนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2015, 05:56:50 PM โดย sunsunz »

• วิ่งเล่น
  • *
มาตั้งใหม่พี่เริ่มงงค่ะ

ขอโทษที่ทำให้ งง นะคะ
ของหนู คิวที่ 16 คำถามและวันที่อัพเดทสุดอันข้างบนของหน้านี้ค่า ขอบคุณค่าา :)

ออฟไลน์ น้องหญิงเล็กของบ้าน

• วิ่งเล่น
  • *
1. ชื่อ ออม ค่ะ
2. เพิ่งเลิกกับแฟนได้เดือนกว่าๆค่ะ อยากถามว่าแฟนจะกลับมาคืนดีมั้ยคะ
3. ภายในปี 58 นี้คะ
ขอบคุณนะคะ :)

2.คนรักเป็นต่างชาติชื่อ Darren ค่ะ คบๆ เลิกๆ กันมาตลอด 6 ปีที่คบกัน ล่าสุดเลิกกันไปเมื่อเดือนกุมภาพันธ์ ไม่ทราบว่าเราจะกลับมาเคลียร์กันและคบกันต่อได้ไหมคะ คนนี้เป็นเนื้อคู่รึเปล่าคะ

ใส่คิวไว้ก่อนนะคะ ว่างจะมาต่อให้ค่ะ

คิวที่ 16

ขออนุญาตเปลี่ยนระยะเวลาและคำถามนิดหน่อยนะคะ ขอบคุณค่า

คิวที่ 16

เมษานี้เขายังไม่มาค่ะ

รู้สึกว่าจะมีคนมาตั้งไว้ หลังจากปิดคิวแล้ว  ตอนนี้พี่ตอบหมดแล้วที่คนล่าสุดก่อนปิดคิวนะคะ

คนที่ปิดคิวแล้วมาต่อ พี่ตอบให้พรุ่งนี้นะ ซึ่งไม่แน่นะ เพราะเป็นรอบเดือน วันนี้ว่าจะตอบก็ปวดท้องตลอดค่ะ

ไม่รับคนมาต่อใหม่แล้วค่ะ เพราะว่าจะได้ทำกิจกรรมอื่นๆ บ้าง เดี๋ยวเปิดรับอีกทีนะคะ นี่ตอบช้ายังรู้สึกไม่ดีค่ะ

ไม่อยากให้รอกันนานเกินไปค่ะ ที่ถามไว้จะเกิดไปแล้วหรือ มีการเปลี่ยนแปลง  คราาวหน้าต้องตั้งลำดับคิว มีงงค่ะ อิอิ

ออฟไลน์ babymm

• วิ่งเล่น
  • *
มาไม่ทัน TT

ออฟไลน์ Potcha

• วิ่งเล่น
  • *
1. ชื่อ จัน ค่ะ
2. เรื่องงานค่ะ สมัครงานของสายการบินในตะวันออกกลางไว้ ได้ทำการสัมภาษณ์รอบสุดท้ายเมื่อวันทึ่4มีนาที่ผ่านมาที่ประเทศสิงคโปร์ แต่ถ้าได้งานจะต้องย้ายไปอยู่ที่ดูไบ เค้าจะแจ้งผลภายใน4-6สัปดาห์ อยากทราบว่าจะได้งานกับที่นี่ไหมค่ะ
3. ภายในเดือนมิถุนายนค่ะ

ขอบคุณค่ะ

คิวที่ 15

เหมอืนตอนแรกจะมีปัญหาค่ะ แต่ตอนหลังก็แอบได้อย่างลุ้นระทึก ประมาณคู่แข่งน้องสู้น้องไม่ได้ หลังจากพิจารณาจริงๆ แล้ว จากตอนแรกที่จะยังเหมือนเลือกๆ ไว้แต่ยังไม่พอใจ แต่สดท้าย จะกลับมาอีกทีค่ะ

ซึ่งเร็วๆ นี้น่าจะติดต่อมา เดือนนี้นะคะ

ที่สมัครที่สิงคโปร์ไม่ผ่านค่ะ แต่ไปสมัครอีกที่หนึ่งเมื่อสิ้นเดือนเมษาค่ะ ก้ลุ้นแบบระทึกจริงๆค่ะ สุดท้ายก้ผ่านสัมภาษณ์มาได้ค่ะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

1. ชื่อ จัน ค่ะ
2. เรื่องงานค่ะ สมัครงานของสายการบินในตะวันออกกลางไว้ ได้ทำการสัมภาษณ์รอบสุดท้ายเมื่อวันทึ่4มีนาที่ผ่านมาที่ประเทศสิงคโปร์ แต่ถ้าได้งานจะต้องย้ายไปอยู่ที่ดูไบ เค้าจะแจ้งผลภายใน4-6สัปดาห์ อยากทราบว่าจะได้งานกับที่นี่ไหมค่ะ
3. ภายในเดือนมิถุนายนค่ะ

ขอบคุณค่ะ

คิวที่ 15

เหมอืนตอนแรกจะมีปัญหาค่ะ แต่ตอนหลังก็แอบได้อย่างลุ้นระทึก ประมาณคู่แข่งน้องสู้น้องไม่ได้ หลังจากพิจารณาจริงๆ แล้ว จากตอนแรกที่จะยังเหมือนเลือกๆ ไว้แต่ยังไม่พอใจ แต่สดท้าย จะกลับมาอีกทีค่ะ

ซึ่งเร็วๆ นี้น่าจะติดต่อมา เดือนนี้นะคะ

ที่สมัครที่สิงคโปร์ไม่ผ่านค่ะ แต่ไปสมัครอีกที่หนึ่งเมื่อสิ้นเดือนเมษาค่ะ ก้ลุ้นแบบระทึกจริงๆค่ะ สุดท้ายก้ผ่านสัมภาษณ์มาได้ค่ะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

ขอบคุณมากๆ ที่แจ้งค่ะ 

ตอนนี้กำลังดูดวงทำบุญบริจาคเนปาลอยู่ค่ะ คาดว่าจะทำทั้งเดือนนะ เดี๋ญวจะมาแปะบอกอีกทีค่ะ
เผื่อมีคนสนใจ

ออฟไลน์ เซมเบ้

• วิ่งเล่น
  • *
ย้ายห้องค่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 04, 2015, 08:03:19 PM โดย เซมเบ้ »

• วิ่งเล่น
  • *

คิวที่ 16

คิวที่ 16

เมษานี้เขายังไม่มาค่ะ

เข้ามา feedback ค่ะว่าเค้ายังไม่กลับมาค่ะ จนถึงปัจจุบันก็ยังไม่กลับค่ะ ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ Vanlitha

• วิ่งเล่น
  • *
ชื่อ เอ ค่ะ
- แฟนที่คบอยุ่ยังรักเรามั๊ยคะ ดูไม่ใส่ใจเลย จะได้รักกันอย่างมีความสุขภายในปีนี้มั๊ยคะ

ออฟไลน์ Vanlitha

• วิ่งเล่น
  • *
- ชื่อ เอ ค่ะ
 - ปัญหารักซ้อนครั้งนี้จะจบภายในปีนี้มั๊ยคะพี่ ถ้าจบ จะจบแบบผู้หญิงคนนั้นไปหรือเราที่ไปคะ

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55