Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูดวงไพ่ยิปซี Tarot แบบ 78 ใบ ดูแบบ 3 ใบ คนละ 1 ข้อกันค่ะ ครั้งที่ 1  (อ่าน 6411 ครั้ง)

ออฟไลน์ applesan

• วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีค่ะพี่วิ
อยากจะสอบถามเรื่องความรักค่ะ

อยากจะถามว่า เราจะได้มีโอกาสเจอ เอ ใน เดือน พ.ย 2558 นี้ไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

คิวที่ 5 แถมค่ะ

ได้ไพ่ - ได้ไพ่ 8 เหรียญ  /  เพจเหรียญ / คิงเหรียญ v

เน้นเรื่องเงินสุดๆ เลยค่ะ

แง่ดีก็คือ เรามีดีเยอะ เงินความสามารถ ก็อยากได้ อยากเจอ  จะได้เจอกันนะคะ  ในพ.ย. 58

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ ที่พี่วิ แถมให้ค่ะ ดีใจมากๆ
ขอให้เป็นอย่างที่พี่วิ ทำนายไว้นะคะ
ถ้าผลออกจริงดังหวัง จะรีบมาฟีตแบค เลยนะคะ

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55