ตลาดรับพยากรณ์ > ห้องรับดูดวง เก็บค่าบริการ

คิวที่ 8 คุณ Peterpan แบบเสียเงิน ศ.11/1/56 ส่งให้ อา. 13/1/56

(1/1)

บูเช็คเทียน:
โอเคค่ะ เดี๋ยวดูให้  จะทะยอยส่งให้ค่ะ  จะอธิฐานขอลูกให้นะคะ ถ้าเกิดท้องจริงๆ ให้เราตั้งชื่อลูกให้นะคะ  ;D

ขอบคุณที่ร่วมทำบุญด้วยค่ะ

คุณวิ

Peterpan:

--- อ้างจาก: บูเช็คเทียน ที่ มกราคม 11, 2013, 11:16:10 PM ---โอเคค่ะ เดี๋ยวดูให้  จะทะยอยส่งให้ค่ะ  จะอธิฐานขอลูกให้นะคะ ถ้าเกิดท้องจริงๆ ให้เราตั้งชื่อลูกให้นะคะ  ;D

ขอบคุณที่ร่วมทำบุญด้วยค่ะ

คุณวิ

--- End quote ---

เหลือเรื่องงานอีกหนึ่งข้อ ลุ้นมากเลยครับ เป็นเรื่องที่ตอนนี้อยากรู้มากที่สุดแล้วว่าจะเป็นยังไง

บูเช็คเทียน:
ส่งไฟล์ให้แล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version