หมวด Webmaster > ประกาศต่างๆ จากทางเว็บ

ขอสำรวจหน่อยค่ะ จะทำ Hot Line ดูดวงฟรี สัปดาห์ละ 2 วัน อ. / ศ. วันละ 30 นาที

(1/1)

บูเช็คเทียน:
อยากทำดูดวงฟรี สัปดาห์ละ 2 วัน แต่ไม่แน่ใจเวลาว่าจะเวลาไหนดี

จะเปิดครั้งละ 30 นาทีค่ะ เท่ากับวันละ 30 นาที วันอังคาร และวันศุกร์ รวมเป็น  1 ชม.

ดูคนละข้อเท่านั้น รวมๆเวลาคนละ ไม่เกิน 5 นาทีอย่างไว

รบกวนหน่อยค่ะ เดี๋ยวจะทำหลายๆ ที่ค่ะ เพราะอยากได้คำตอบว่าคนจะว่างช่วงไหนมากหน่อยจะทำช่วงนั้น จะได้เซตเวลาถูก

จะเริ่มแต่พรุ่งนี้เลยนะคะ

cat:
กดแล้วจ้ะ  :D :D :D :D

แบมบี้:
1ชื่อ แบมค่ะ
2 แฟนเก่าที่พึ่งเลิกกันจะได้กลับมารักกันเหมือนเดิมไหมค่ะ
3 ภายใน มิถุนายน 2558

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version