ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวงฟรี และทำนายฝัน

มาดูดวงฟรี ด้วยไพ่แห่งความรุ่งเรือง ภาพลายมือกันค่า คำถามคนละข้อและชัดเจนนะ

<< < (4/4)

ekaphons:
 ;D  ชื่อเอก ขอรบกวนด้วยครับ  สมัครงานไว้จะได้เดือนนี้มั้ย  ขอบคุณครับ

Fernprapa:
ผิดห้องค่ะ ย้ายไปอีกห้องแล้วค่ะ
ขอโทษค่ะ

rumak:
ชื่อ แจงค่ะ

จะเจอคนรักเมื่อไรค่ะ

แบมบี้:
1ชื่อ แบมค่ะ
2 แฟนเก่าที่พึ่งเลิกกันจะได้กลับมารักกันเหมือนเดิมไหมค่ะ
3 ภายใน มิถุนายน 2558

แม้ว:
สวัสดีค่ะ
       ชื่อแม้วค่ะ  แฟนชื่ออาร์ม  เราห่างกันนานมาก อยากทราบว่าใจเขายังเหมือนเดิมอยู่ไหมค่ะ  ยังมีแค่หนูคนเดียวไหม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version