ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวง กราฟ วัน เดือนปีเกิด

ดูกราฟฟรี คิว 6/7 ลงชื่อที่นี่ค่ะ พฤ.18/12/57 สำหรับ 2 คน ที่ลงชื่อก่อน

<< < (3/3)

aaa:
มาแล้วครับ

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: conan_gi1 ที่ ธันวาคม 18, 2014, 09:38:38 PM ---

เดือน พย.มีแต่เรื่องเบื่องาน งานที่ทำทำไรไม่ได้ดั่งหวัง อยากเปลี่ยนงาน เพราะปัจจุบันงานนี้ไม่ค่อยได้ทำอะไร

ตอนอายุ 30 ลาออกจากงานช่วงเดือนเมษา แต่เริ่มงานที่ทำตอนนี้ทันที แต่งานใหม่ก็ทำไม่ได้แบบที่คิด ติดขัด ถือเป็นปัญหาไหมครับ
ตปท ไม่ได้ไปในช่วง มิย หรือ ตค

--- End quote ---

เกี่ยวกันค่ะ
ปีนี้อายุ 31 งานทั้งดีและไม่ดีค่ะ  ช่วงสิงหา 58 การงานจะดีมากๆ หรือในเดือน พ.ย.ต้นเดือน อาจจะได้เลื่อนขั้นเลือ่นตำแหน่งหรือไปตปท.

เดือน พ.ค.-มิ.ย.58 อาจจะมีปัญหาทะเลาะกับเพื่อน / เพื่อนร่วมงาน หรือมีปัญหาการงานด้วยนะ ให้ระวังค่ะ

conan_gi1:
ขอบคุณมากๆครับ ที่ดูให้ครับ

เดี๋ยวไง ผมติดต่อดูแบบเสียตังอีกทีดีกว่าครับ
ถามมากเกรงใจครับ

ขอบคุณอีกทีครับ

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: aaa ที่ ธันวาคม 18, 2014, 11:52:31 AM ---ชื่อทัตครับ

เกิด 27 มกราคม 2516   เวลา 13.00 น

อนาคตจะรวยมั้ยครับ  ขอบคุณครับ

( ถ้าถามได้2ข้อ อยากทราบเรื่องเนื้อคู่ด้วยครับว่าอนาคตจะได้แต่งงานมั้ยครับ ตอนนี้ยังโสดน่ะครับ )

--- End quote ---

ปกติเก็บเงินไม่ค่อยอย๔ู่ไหม ได้มาใช้ไป และมักใช้ไปกับสาวๆ ไหมคะ รักใครชอบใครดูแลอย่างดี

เดือนนี้งานมีปัญหาไหม ระวังเดือนนี้นิดนะคะ

aaa:
ตอนนี้ผมโสดสนิท ไม่ได้ใช้เงินกับสาวๆเลยครับ 555

เรื่องงานก็ชิลๆเรื่อยๆครับไม่ได้มีปัญหาอะไร

แต่ผมชอบเล่นหุ้นครับ ผมชอบอะไรที่เสี่ยงๆ ไม่รู้ผมจะมีโชคด้านความเสี่ยงมั้ย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version