ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวง กราฟ วัน เดือนปีเกิด

ดูกราฟฟรี คิว 6/7 ลงชื่อที่นี่ค่ะ พฤ.18/12/57 สำหรับ 2 คน ที่ลงชื่อก่อน

(1/3) > >>

บูเช็คเทียน:
ขอคนที่รายละเอียดครบนะคะ ถ้ามาเห็นแล้วไม่ครบก็ผ่านค่ะ

วันเดือนปีเกิด เวลาตกฟาก ชื่อเล่นค่า

และวันนี่รอเลยนะคะ ตามช่วงเวลา เพราะจะต้องเช็คพื้นดวงก่อนทายค่ะ

conan_gi1:
ลงชื่อที่นี่เลยใช่ไหมครับ
คิวกราฟ 6
ชื่อ **
เกิด : **ที่ ** **เวลาเกิด**
คำถาม : ปี 2558 มีเกณฑ์เปลี่ยนงานใหม่หรือไม่ และงานนั้นจะดี มีโอกาสก้าวหน้าแค่ไหน
(แบบนี้ ถือว่าถามเกิน 1 ข้อไหมครับ ถ้าเกิน ตอบเรื่องเกณฑ์การได้งานใหม่ก็พอครับ)

aaa:
ชื่อทัตครับ

เกิด 27 มกราคม 2516   เวลา 13.00 น

อนาคตจะรวยมั้ยครับ  ขอบคุณครับ

( ถ้าถามได้2ข้อ อยากทราบเรื่องเนื้อคู่ด้วยครับว่าอนาคตจะได้แต่งงานมั้ยครับ ตอนนี้ยังโสดน่ะครับ )

--- อ้างจาก: aaa ที่ ธันวาคม 18, 2014, 11:52:31 AM ---ชื่อทัตครับ

เกิด 27 มกราคม 2516   เวลา 13.00 น

อนาคตจะรวยมั้ยครับ  ขอบคุณครับ

( ถ้าถามได้2ข้อ อยากทราบเรื่องเนื้อคู่ด้วยครับว่าอนาคตจะได้แต่งงานมั้ยครับ ตอนนี้ยังโสดน่ะครับ )

--- End quote ---

อยู่ไหมคะ จะเช็คดวงค่า

--- อ้างจาก: conan_gi1 ที่ ธันวาคม 18, 2014, 10:49:22 AM ---ลงชื่อที่นี่เลยใช่ไหมครับ
คิวกราฟ 6
ชื่อ บอย
เกิด : เสาร์ ที่ 12 พฤศจิกายน 2526 เวลาเกิด 17.20
คำถาม : ปี 2558 มีเกณฑ์เปลี่ยนงานใหม่หรือไม่ และงานนั้นจะดี มีโอกาสก้าวหน้าแค่ไหน
(แบบนี้ ถือว่าถามเกิน 1 ข้อไหมครับ ถ้าเกิน ตอบเรื่องเกณฑ์การได้งานใหม่ก็พอครับ)

--- End quote ---

อยู่ไหมคะ จะเช็คดวงค่า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version