ตลาดรับพยากรณ์ > ห้องรับดูดวง เก็บค่าบริการ

คิวที่ 3 คุณyodayok แบบเสียเงิน พ.2/1/56 ส่งให้คืนนี้ค่ะ

(1/1)

บูเช็คเทียน:
3
--- อ้างจาก: yodayok ที่ ธันวาคม 29, 2012, 02:24:00 AM ---

อยากดูด้วยค่ะคุณวิ

ชื่อ หยกค่ะ เกิด 18 มีนา ตอนตีสาม เลยเที่ยงคืนวันอังคารเข้าเช้าวันพุธ
1. อยากถามโดยรวมของปีนี้ว่าทั้ง การงาน การเงิน ความรัก จะเป็นอย่างไรบ้างคะ
(21,13,5,16,18,17,4,9,1,3,5,2)

2. ในปี 56 นี้ จะมีใครเข้ามามั้ยคะ
(5,8,7,14,20,15,17)

3. งานที่ทำอยู่ในปัจจุบัน เป็นงานที่ค่อนข้างหนัก และเหนื่อยมาก ไม่ค่อยมีเวลาพักเลย แต่จริงๆแล้วเป็นงานที่ชบมากเลยค่ะ
แต่ที่บ้านไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ ถามว่าถ้ายังทำที่นี่ต่อไปมันจะเวิร์คมั้ยคะ หรือต้องหางานใหม่ดี
(6,3,5,20,19,8,11)

4. แอบชอบหนุ่มอยู่นึงคะ แต่ไม่รู้ว่าจะใช่หรือเปล่า
(8,14,4,15)

5. ขอบทสรุปของการเงิน ว่าจะมีโอกาสเก็บเงินได้บ้างหรือเปล่า เพราะต้องช่วยที่บ้านพอสมควรจนแทบไม่มีเงินเก็บเลยค่ะ
(4)

ขอบคุณค่ะ

--- End quote ---

โอเคค่ะ เดี๋ยวดูให้วันนี้ค่ะ แต่จะเสร็จทุกข้อเป็นพรุ่งนี้นะคะ เพราะยังติดทำดวงรายสัปดาห์ค่ะ จะทะยอยส่งให้ค่ะ

ขอบคุณที่ร่วมทำบุญด้วยค่ะ

คุณวิ

yodayok:
ได้เลยค่ะคุณวิ จะรอนะคะ
จะทยอยส่งมา หรือส่งทั้งหมดทีเดียวก็ได้ค่ะ
จะรอนะคะ

ขอบคุณค่ะ

บูเช็คเทียน:
ส่งไฟล์ไปให้แล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ

yodayok:
ได้รับเรียบร้อยแล้วค่ะพี่วิ
ถามเยอะไปมั้ยคะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version