Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำนายดวงด้วยไพ่พรหมญาณฟรี คนละ 1 คำถาม  (อ่าน 18357 ครั้ง)

ออฟไลน์ cutygirl

• วิ่งเล่น
  • *
ทำนายดวงด้วยไพ่พรหมญาณ ฟรี คนละ 1 คำถาม

-  ตั้งคำถามที่ต้องการทราบคำตอบ 1 คำถาม
-  ให้แจ้งมาว่าสับไพ่กี่ครั้ง
-  เลือกไพ่มา 3 หมายเลขนะคะ  ( 1-67 )
-  ชื่อเล่น จะได้สื่อกับไพ่ได้ถูก

แม่น ไม่แม่น บอกด้วยนะคะ จะได้เอาไปปรับปรุง
อาจจะช้าบ้าง เพราะเราทำงานประจำด้วย

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
Re: ทำนายดวงด้วยไพ่พรหมญาณฟรี คนละ 1 คำถาม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2012, 04:19:54 PM »

ทำนายดวงด้วยไพ่พรหมญาณ ฟรี คนละ 1 คำถาม

-  ตั้งคำถามที่ต้องการทราบคำตอบ 1 คำถาม
-  ให้แจ้งมาว่าสับไพ่กี่ครั้ง
-  เลือกไพ่มา 3 หมายเลขนะคะ  ( 1-67 )
-  ชื่อเล่น จะได้สื่อกับไพ่ได้ถูก

แม่น ไม่แม่น บอกด้วยนะคะ จะได้เอาไปปรับปรุง
อาจจะช้าบ้าง เพราะเราทำงานประจำด้วย

เราเอาด้วย
- เดือนมกราคมปี56 เราจะมีคนเข้ามาจีบเราไหมคะ อิอิ
- สับไพ่ 9 ครั้งค่ะ
-  4/8/14
- ชือเล่น วิ จ้า

ขอบคุณค่ะ

รอๆๆๆๆ   :)

ออฟไลน์ นางสาวสมหวัง

• วิ่งเล่น
  • *
Re: ทำนายดวงด้วยไพ่พรหมญาณฟรี คนละ 1 คำถาม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 01, 2013, 08:51:58 AM »
ด้วยคนนะคะ :) อยากทราบว่าเราจะมีเนื้อคู่มั้ยคะ หากมีจะได้เจอช่วงไหน ลักษณะยังไงคะ.   ต้องการสับไพ่22ครั้งค่ะ.     เลือกไพ่.  22/65/15.      ชื่อเล่นเรากันค้าา :D.  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ออฟไลน์ waterpotter

• วิ่งเล่น
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 01, 2013, 10:25:07 AM »
กำลังจะเรียนจบ จะได้ทำงานไหม แล้วเป็นงานแบบไหน รายได้ดีไหม
สับไพ่ 12 ครั้ง
9,22,54
ชื่อเล่น น้ำ
ขอบคุณค่ะ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2013, 08:07:55 PM โดย waterpotter »

ออฟไลน์ bigeyes

• วิ่งเล่น
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 01, 2013, 04:03:19 PM »
ถามว่าคนที่เพื่งคบกันเงียบหายไปเพราะเข้าใจผิดกันเค้าจะติดต่อกลับมาอีกมั๊ยคะ นานแค่ไหน
สับไพ่ 11 ครั้ง
45/24/65
ชื่อเล่น เปิ้ล
ขอบคุณค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2013, 04:14:13 PM โดย bigeyes »

ออฟไลน์ แพร

• วิ่งเล่น
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 01, 2013, 08:07:30 PM »
ชื่อแพรค่ะ
ถามว่า คนที่ห่างกันไปจะได้กลับมาเป็นเหมือนเดิมรึเปล่าคะ
สับไพ่ 25 ครั้ง
27 / 11/ 46
ขอบคุณมากๆเลยนะคะ

• วิ่งเล่น
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 09:38:14 AM »
ของคุณวิ  :  เดือนมกราคมปี56 เราจะมีคนเข้ามาจีบเราไหมคะ

มีเข้ามาค่ะ แล้วก็จากไป เหมือนจีบกันเล่น ๆ มากกว่าค่ะ อย่าหลงไหลกับคำหวานที่หยอดเข้ามานะคะ

คนที่เข้ามาหาคุณวิช่วงนี้ ควรเว้นระยะห่าง อย่าไปไหนสองต่อสองจะดีกว่าค่ะ

• วิ่งเล่น
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 10:15:50 AM »
คำถามคุณกัน :  อยากทราบว่าเราจะมีเนื้อคู่มั้ยคะ หากมีจะได้เจอช่วงไหน ลักษณะยังไงคะ

ภายใน 3 เดือนนี้ยังไม่เจอเนื้อคู่ที่จะคบหากันแบบจริงจัง ส่วนใหญ่จะเป็นแบบจีบกันไปจีบกันมามากกว่า

ด้วยพื้นฐานทางอารมณ์ไม่ค่อยมั่นคง อ่อนไหวได้ง่าย มักสับสนปนสงสัยว่าที่่กำลังคบอยู่ หรือ กำลังดูใจใช่เนื้อคู่หรือเปล่า

คำแนะนำ :  ผู้ชายที่จะเข้ามาหาคุณในช่วงนี้จะเกี่ยวข้องกับการทำงาน และช่วยเหลือสนับสนุนคุณกันได้

• วิ่งเล่น
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 10:34:49 AM »
คุณน้ำ  : กำลังจะเรียนจบ จะได้ทำงานไหม แล้วเป็นงานแบบไหน รายได้ดีไหม

คุณสามารถได้ใช้ความรู้ความสามารถ ได้งานตรงกับสายงานที่ตัวเองเรียนมา
งานที่คุณเหมือนกับมี OT แต่ก็ต้องเหนื่อย ประมาณว่า "ยิ่งได้เยอะก็เหนื่อยมาก"

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 10:49:34 AM »
ของคุณวิ  :  เดือนมกราคมปี56 เราจะมีคนเข้ามาจีบเราไหมคะ

มีเข้ามาค่ะ แล้วก็จากไป เหมือนจีบกันเล่น ๆ มากกว่าค่ะ อย่าหลงไหลกับคำหวานที่หยอดเข้ามานะคะ

คนที่เข้ามาหาคุณวิช่วงนี้ ควรเว้นระยะห่าง อย่าไปไหนสองต่อสองจะดีกว่าค่ะ

ขอบคุณค่ะ  ว้า ตลอดเลยอ่ะ ปีที่แล้วก็มากันเยอะๆ แยะๆ  มาแล้วก็ไปหมดเลย 

ไปสองต่อสองไม่ได้เลยใช่มะคะ พวกจะลากเข้าโรงแรม ฮ่าๆๆๆๆ
เซ็งเลยพวกนี้นี่

ออฟไลน์ นางสาวสมหวัง

• วิ่งเล่น
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 10:58:56 AM »
คำถามคุณกัน :  อยากทราบว่าเราจะมีเนื้อคู่มั้ยคะ หากมีจะได้เจอช่วงไหน ลักษณะยังไงคะ

ภายใน 3 เดือนนี้ยังไม่เจอเนื้อคู่ที่จะคบหากันแบบจริงจัง ส่วนใหญ่จะเป็นแบบจีบกันไปจีบกันมามากกว่า

ด้วยพื้นฐานทางอารมณ์ไม่ค่อยมั่นคง อ่อนไหวได้ง่าย มักสับสนปนสงสัยว่าที่่กำลังคบอยู่ หรือ กำลังดูใจใช่เนื้อคู่หรือเปล่า

คำแนะนำ :  ผู้ชายที่จะเข้ามาหาคุณในช่วงนี้จะเกี่ยวข้องกับการทำงาน และช่วยเหลือสนับสนุนคุณกันได้

อ่อค่า
ขอบคุณค่า ภายใน3เดือนนี้ยังไม่มีมางั้นรอกลางปีค่อยดูใหม่ จะโผล่มาบ้างหรือป่าวน้อ555

ออฟไลน์ waterpotter

• วิ่งเล่น
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 11:40:39 AM »
คุณน้ำ  : กำลังจะเรียนจบ จะได้ทำงานไหม แล้วเป็นงานแบบไหน รายได้ดีไหม

คุณสามารถได้ใช้ความรู้ความสามารถ ได้งานตรงกับสายงานที่ตัวเองเรียนมา
งานที่คุณเหมือนกับมี OT แต่ก็ต้องเหนื่อย ประมาณว่า "ยิ่งได้เยอะก็เหนื่อยมาก"

ขอบคุณมากนะคะ งั้นคงจะได้เป็นล่ามแน่ๆเลยนะ ถ้าคิดไม่ผิด ส่วนงานที่ฝันเอาไว้ก็คงต้องรอไปก่อนอีกหลายปีเลยแหละนะ

• วิ่งเล่น
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 01:20:07 PM »
แม่นหรือเปล่าน้อ ....  เพิ่งหัดทายได้ไม่นาน

;D ;D ;D

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 01:32:12 PM »
แม่นหรือเปล่าน้อ ....  เพิ่งหัดทายได้ไม่นาน

;D ;D ;D

ในตำรามีให้ลองเล่น 3 ใบไหมละคะ แต่เราคิดว่าน่าจะมีนะ ลองดูสิคะ

อดีต ปัจจุบัน อนาคตอ่ะค่ะ จะได้พัฒนาไวค่ะ

• วิ่งเล่น
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 02:47:31 PM »
พยายามกันต่อไป .... :-\ :-\

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55