ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวงฟรี และทำนายฝัน

ทำนายดวงด้วยไพ่พรหมญาณฟรี คนละ 1 คำถาม

<< < (2/7) > >>

แพร:
ชื่อแพรค่ะ
ถามว่า คนที่ห่างกันไปจะได้กลับมาเป็นเหมือนเดิมรึเปล่าคะ
สับไพ่ 25 ครั้ง
27 / 11/ 46
ขอบคุณมากๆเลยนะคะ

cutygirl:
ของคุณวิ  :  เดือนมกราคมปี56 เราจะมีคนเข้ามาจีบเราไหมคะ

มีเข้ามาค่ะ แล้วก็จากไป เหมือนจีบกันเล่น ๆ มากกว่าค่ะ อย่าหลงไหลกับคำหวานที่หยอดเข้ามานะคะ

คนที่เข้ามาหาคุณวิช่วงนี้ ควรเว้นระยะห่าง อย่าไปไหนสองต่อสองจะดีกว่าค่ะ

cutygirl:
คำถามคุณกัน :  อยากทราบว่าเราจะมีเนื้อคู่มั้ยคะ หากมีจะได้เจอช่วงไหน ลักษณะยังไงคะ

ภายใน 3 เดือนนี้ยังไม่เจอเนื้อคู่ที่จะคบหากันแบบจริงจัง ส่วนใหญ่จะเป็นแบบจีบกันไปจีบกันมามากกว่า

ด้วยพื้นฐานทางอารมณ์ไม่ค่อยมั่นคง อ่อนไหวได้ง่าย มักสับสนปนสงสัยว่าที่่กำลังคบอยู่ หรือ กำลังดูใจใช่เนื้อคู่หรือเปล่า

คำแนะนำ :  ผู้ชายที่จะเข้ามาหาคุณในช่วงนี้จะเกี่ยวข้องกับการทำงาน และช่วยเหลือสนับสนุนคุณกันได้

cutygirl:
คุณน้ำ  : กำลังจะเรียนจบ จะได้ทำงานไหม แล้วเป็นงานแบบไหน รายได้ดีไหม

คุณสามารถได้ใช้ความรู้ความสามารถ ได้งานตรงกับสายงานที่ตัวเองเรียนมา
งานที่คุณเหมือนกับมี OT แต่ก็ต้องเหนื่อย ประมาณว่า "ยิ่งได้เยอะก็เหนื่อยมาก"

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: cutygirl ที่ มกราคม 02, 2013, 09:38:14 AM ---ของคุณวิ  :  เดือนมกราคมปี56 เราจะมีคนเข้ามาจีบเราไหมคะ

มีเข้ามาค่ะ แล้วก็จากไป เหมือนจีบกันเล่น ๆ มากกว่าค่ะ อย่าหลงไหลกับคำหวานที่หยอดเข้ามานะคะ

คนที่เข้ามาหาคุณวิช่วงนี้ ควรเว้นระยะห่าง อย่าไปไหนสองต่อสองจะดีกว่าค่ะ

--- End quote ---

ขอบคุณค่ะ  ว้า ตลอดเลยอ่ะ ปีที่แล้วก็มากันเยอะๆ แยะๆ  มาแล้วก็ไปหมดเลย 

ไปสองต่อสองไม่ได้เลยใช่มะคะ พวกจะลากเข้าโรงแรม ฮ่าๆๆๆๆ
เซ็งเลยพวกนี้นี่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version