ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องดูดวงฟรี และทำนายฝัน

มาดูดวงไพ่ยิปซี Tarot แบบ 78 ใบ ดูแบบ Celtic cross คนละ 1 ข้อกันค่ะ ครั้งที่ 2

<< < (2/3) > >>

littlelovelyying:
1/  บอกชื่อเล่น
Ying

2/ ตั้งคำถามให้ชัดเจน
 ดูเกี่ยวกับรัก คนรักเราลักษณะอย่างไร

3/ บอกระยะเวลาที่ต้องการทราบผลทาย
ใน1ปีนับจากนี้จะเจอเค้ามั้ย

littleangle99:
ชื่อเเอนค่ะ
คนรักจะกลับมาอยู่ด้วยภายในเดือนสิงหาคม 57 ไหมคะ สงสารลูกน้อยมากเลยค่ะ

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: หมอกจางตอนเช้า ที่ สิงหาคม 08, 2014, 12:08:18 PM ---ชื่อ อุ๊ ค่ะ

คำถาม จะได้เจอคู่ลักษณะแบบไหนคะ

ขอบคุณค่ะ  :)

--- End quote ---

ได้ไพ่ 2 ไม้เท้า / คู่รัก /อัศวินไม้เท่้าคว่ำ / 10ถ้วย /เดวิล / 2 ดาบคว่ำ / 5เหรียญ / 6 เหรียญ / 1 ไม้เท้า /เดอะฟูลคว่ำ

- เหมือนมีคนมาตามตื้อเราอยู่นะ เรากำลังมีหัวใจชมพูอยู่เป่าเนี่ย ไพ่ความรักขึ้น เหมือนมีคนหนึ่งเรากำลังคุย ดุใจอยู่แล้วมีอีกคนก็มาคอยๆ ตามตื้อ ดูเหมือนมีกระตังค์ ให้เราไม่ลำบากด้วย
- ลักษณะคู่เราต้องไม่เย็นชา มีกิจการแบบเริ่มต้นเล้่กๆ เป็นคนจริงจัง ไม่ใช่เด็กเกินไป

เดี๋ญวเราจะตัดสินใจคบเขาแบบไม่รออะไรแล้ว คืออย่างน้อยๆ ก็ยอมรับการคุยกับเขานั่นละ ทีผ่านมาค่อนข้างพอใจ มีตัวกิเลสนำอยู่

neo one:
 1 . ชื่อ หนึ่งครับ
เพิ่งเริ่มทำงานใหม่

2. อยากรู้ เส้นทางของงานใหม่ ก้าวหน้า ราบรื่น ทั้งความสัมพันธ์กับหัวหน้า และเพื่อนร่วมงานไหม

3. ระยะเวลาที่อยากรู้ ภายใน 1 ปี ตั้งแต่ สิงหา ปี 57 - สิงหา ปี 58

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: nongpou17 ที่ สิงหาคม 08, 2014, 01:01:49 PM ---พู่ค่ะ
ถามเรื่องความรัก อยากรุว่าแฟนเก่ายังรักไหม เขายังรอเราอยู่ไหม

--- End quote ---

ยังคงมีคามรักอยู่บ้างนะ แต่เขายังเจ้าชุ้กะล่อนอยุ่อ่ะ เดี๋ญวก็จะมาตามตื้อเราอีกนะ เขาชอบ ญ มีอายุและก็มีเงินนะ เหมือนจะเน้นไปทางเงิน เขาน่าจะหมุนเงินเป็นลูกข่างอยุ่ที่ผ่านมา

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version