Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: คุยกันหน่อยเรื่องหมอดูมีญาณสัมผัสพิเศษ สารพัดชื่อที่พิเศษๆ คิดว่าจริงแท้อย่างไรกันบ้างตรงแค่ไหนอย่าง  (อ่าน 4519 ครั้ง)

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
เราแค่สงสัยนะคะ ใครเคยตามดูแต่ละหมอที่ว่ามีญาณทิพ ญาณพิเศษต่างๆ แต่ละชื่อเขาอลังการค่ะ  เราไม่เคยไปดูหรอก เห็นคนว่ามองเห็นชัดเจน บ้านช่องนั่นนี่ เยอะแยะไปหมด ทายตรงเห็นตรงไปหมด

อดีตเห็น ปัจจุบันเห็น ที่บ้านมีอะไรอย่างไรแค่ไหน  แต่อนาคตละแม่นไหม

อีกอย่างเราได้คุยกับบางคนว่า บางคนอนาคตไม่แม่น

ส่วนเราคุยกับเพื่อนเรา บอกว่า สิ่งเหล่านี้ไม่จริงๆ

แต่สิ่งที่เรารุ้อย่างเดียวคือ อนาคตคือความไม่แน่นอน เปลี่ยนแปลงได้ตามกรรมเก่าเรา คือดวงชะตาที่กำหนดมา และกรรมใหม่

ถ้ากรรมเก่ากำหนดมาชัดแบบเปลี่ยนไม่ได้ก็เป็นไปตามนั้น แต่ถ้ามันไม่ได้นิ่งแน่นอน สามารถพลิกได้ ก็สามารถทำดีหรือเลวให้มันพลิกได้เช่นกัน

ออฟไลน์ cutygirl

• วิ่งเล่น
  • *
ประสบการณ์เพื่อนของเรา ::

หมอดูบอกว่าจะเกิดอุบัติเหตุเกี่ยวกับทางรถภายในเดือนนี้ เพื่อนก็เลยไม่ขับขี่รถเลย

แต่บทจะซวย เจอรถย้อนศร ชนเพื่อนเข้าให้ ....

ไม่ชนเค้า  เค้าก็ชน

ออฟไลน์ saku

• วิ่งเล่น
  • *
  • ชีวิตสั้นจะตายจะร้ายไปทำไม
เคยดูพี่คนหนึ่งเค้าเรียกว่าดูจิต รึเปล่าเปล่าไม่แน่ใจ เพราะไม่ใช่อะไรเลย แค่นั่งตรงๆ นั่งตรงข้ามกับพี่เค้า พี่เค้าก็จะพูดๆๆ แล้วเรื่องไหนสนใจก้ให้ถาม โดยรวมปัจจุบันค่อนข้างตรงอ่ะ สำหรับเรานะ แต่อนาคตก็ไม่เป๊ะแบบร้อย%นะ เรื่องที่พี่เค้าพูดก็ค่อนข้างตรง บางคนนี่จู่ๆเค้าจะพูดขึ้นมาเลยนะ เช่น ให้เอาไปไว้ตรงชั้นหิ้งพระทางขวามือ ชั้นที่สาม ที่ติดกับพระพุทธรูปองค์... เหมือนเค้าเห็นภาพ หรือได้ยินอะไรแบบนี้อ่ะค่ะ ของเราเคยถามบางเรื่อง เค้าก็ตอบลักษณะรูปร่างมาเช่น ขาวอวบ (ลักษณะสมมุตินะค่ะ) เราก็ไม่แน่ใจว่าคนไหน เค้าก็พูดต่อมาอีกว่า ก็คนที่ซ้ายมือของเราไง ผมยาวๆ อะไรประมาณนี้อ่ะค่ะ ซึ่งก็ตรงเพราะ อีกคนทางด้านขวามือผมสั้น อะไรประมาณนี้อะค่ะ  (ที่ยกตัวอย่างนั้น สมมุตินะค่ะ)
ชี วิ ต สั้ น จ ะ ต า ย . . . จ ะ ร้ า ย ไ ป ท ำ ไ ม ~

Tonnaridrut

• บุคคลทั่วไป
เราไม่เคยเจอนะ แล้วก็ไม่อยากเจอด้วยกลัวมากๆ เรื่องแบบนี้

ออฟไลน์ Blueofshadow

• วิ่งเล่น
  • *
บางคนก็จริงบางคนก็ลวง เชื่อยากครับผม

jaensuda

• บุคคลทั่วไป

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55