Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงเพื่อนๆ ที่ชอบดูไพ่ลามะ และอยากช่วยเราทดสอบผลไพ่ มีใครวันอังคารไหม  (อ่าน 2515 ครั้ง)

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
ถึงเพื่อนๆ ที่ชอบดูไพ่ลามะ และอยากช่วยเราทดสอบผลไพ่ มีใครวันอังคารไหม ขอแรงช่วยเพื่อนหน่อยอธิฐานหน่อย

จริงๆ สัปดาห์นี้คุณก็สบายใจอยู่ด้านการงาน แต่ก็ไม่ถึงกับสบายใจเต็มที่ แต่ก็ยังสามารถทำการงานได้สมหวังนะคะ ใครจะทำบุญด้วยการช่วยตั้งจิตอธิฐานช่วยเพื่อนหน่อยค่ะ ตอนนี้ช่วยเพื่อนมาได้ครึ่งทางแล้ว เหลืออีกครึ่งทาง ที่ยังจะสำเร็จหรือไม่

เรากำลังทดสอบว่า ถ้าต้องการช่วยคน ถ้ามีคนในสัปดาห์ไหนเรืองงานสมหวังดังใจ จะช่วยคนอื่นได้ไหม ถ้ามันได้ ก็จะทำบุญให้ตัวเองได้ และช่วยคนอื่นได้เพียงแค่ช่วยอธิฐานช่วยเขา

ช่วยเราทดสอบด้วย และถ้ามันทดสอบแล้วทำได้จริงๆ ต่อไปเราก็เอาไว้ช่วยคนนะ เวลาใครเดือดร้อน ก็จะหาคนช่วยได้ด้วยคนวันที่มีพลังในแต่ละสัปดาห์ค่ะ ติดต่อด่วนค่ะ ทำไม่ยาก แค่ภาวนาอธิฐานให้แค่นั้น

เพื่อนที่สัปดาห์ที่แล้วขอให้ช่วยอธิฐานนะคะ แจ้งมาแบบนี้

//////

มีหนังสือมาถึงแล้วว่าให้พวกช่วยงาน ......กลับที่ยี่ กลับ ใต้
แต่ มี คำพูดของนาย ทางโน้น ว่า พวกห้อง 7 คน ไม่ต้องกลับ
ที่เหลือกลับหมด
แต่ ยังไม่แน่นนอน เพราะเปนแค่ คำพูด ยังไม่มีหนังสือชัดเจน ว่า ห้องเธอ ไม่ต้องกลับ ค่ะ
/////////////

ซึ่งปกติแล้วกลุ่มนี้ต้องไปทั้งหมด 10 กว่าคนค่ะ ไม่มีทางที่จะเลือกไม่ไปได้ แต่อยุ่ๆ ก็มีการคัดคนที่จะไม่ไป แต่ผลยังไม่สรุปแน่ แต่ก็มีการพูดออกมาแล้ว
ว่าจะ มีสิทธิ์ไม่ต้องไป

ช่วยทดสอบหน่อยค่ะ วันที่ 2 เดือนหน้าจะลงแล้ว 10 คน อีกหลายคนยัง
รอคำสั่งนายว่าจะไปหรือไม่ไป

เราก็เลยจะขอแรงทดสอบช่วยคน  ว่าถ้าเราอธิฐาน จะช่วยเธอคนนี้ได้ไหม
ถ้าผลคำสั่งออกมาเป็นทางการว่า ไม่ต้องไป  ก็จะมีไม่กี่คน ที่ไม่ต้องลง

ก็จะสรุปผลได้ว่า เราสามารถช่วยคนกันได้ ถ้าดวงใครสัปดาห์ไหนมีพลัง

ก็จะทำบุญได้

เราพิสูจน์ในส่วนของเราไปแล้วมันสำเร็จ คือวันที่เรามีพลัง เราขอของเราสำเร็จไปแล้ว ของานได้งาน
เราให้เพื่อนช่วยในส่วนของเราเหมือนกัน เรารอผลปีหน้าค่ะ เพราะให้ลองงานจำนวนเยอะเลย ฮ่าๆ ขอของใหญ่ต้องรอหน่อย

เราจะทดสอบของเพื่อนคนนี้แหละ

เพราะปกติจริงๆ ไงเธอก็ต้องลงใต้แน่ๆ ไม่มีทางที่จะะไม่ลงเด็ดขาด
แต่อยู่ๆ กลับมีคำสั่งที่ไม่แน่ออกมา 

รบกวนช่วยทดสอบหน่อยค่ะ

อันนี้กระทู้ที่แล้วนะ
http://www.pantip.com/cafe/siam/topic/F13085613/F13085613.html

เราให้ช่วยทดสอบไปสองคน

กับเพื่อนเจ้าของเรื่องดังกล่าว

กระทู้ปัจจุบันที่ขอสัปดาห์นี้ที่พันทิพย์
http://www.pantip.com/cafe/siam/topic/F13111184/F13111184.html

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55