ห้องผู้รับดูดวง ในแต่ละศาสตร์ > ห้องพูดคุยด้วยไพ่ศาสตร์ต่างๆ

หนังสือไพ่ลามะที่ผิดพลาด มีคำนายที่แก้ไขใหม่ไหมคะ

(1/2) > >>

tanukimoobin:
ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ค่ะ แต่สงสัยในจุดที่หนังสือพิมพ์ผิด
บางหัวข้อพอจะแก้ไขถูไถได้ แต่บางหัวข้อจนปัญญาเกี่ยวกับผลคำทำนายจริงๆ
ไม่ทราบว่าพอจะบอกเป็นวิทยาทานได้ไหมคะ เกี่ยวกับจุดที่ผิดพลาด

อยากจะศึกษา แต่ไม่รู้จะหาคำทำนายที่ถูกต้องได้จากไหน ขอบพระคุณค่ะ

บูเช็คเทียน:
ยึดหน้าไพ่เป็นหลักค่ะ หัดความหมายหลักให้ชำนาญค่ะ แล้วค่อยไปบวกกับตำแหน่งที่มันบอก อีกหน่อยก็จะชินค่ะ อย่าไปยึดติดกับความหมายเขามากค่ะ ดูเป็นแนวทางค่ะ

tanukimoobin:
พอจะยกตัวอย่างสักสามสี่ข้อ พอจะได้ไหมคะ มือใหม่จริงจัง  :'(

บูเช็คเทียน:

--- อ้างจาก: tanukimoobin ที่ ธันวาคม 24, 2012, 11:48:31 AM ---พอจะยกตัวอย่างสักสามสี่ข้อ พอจะได้ไหมคะ มือใหม่จริงจัง  :'(

--- End quote ---

12 ใบตำแหน่งที่  3  เกี่ยวกับเพื่อน ถ้าได้ไพ่ มฤตยูเทพ มันคือสูญเสีย เสียคน เสียเงิน  ก็ต้องแปลว่า ระวังเพื่อนมายืมเงิน หรือเพื่อนมาขโมยเงิน ประมาณนี้

Bumbangkok:
หนังสือที่ว่านี่หน้าตาเป็นแบบไหนหรอครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version