หมวด Webmaster > ประกาศต่างๆ จากทางเว็บ

ฝากข่าวจากเว็บมาสเตอร์ อา.23/12/55 ปีใหม่อาจจะหยุดดูฟรีนะคะ แต่จะรับดูเสียเงินค่ะ

(1/3) > >>

บูเช็คเทียน:
ช่วงนี้ทำงานส่งลูกค้าค่ะ และประกอบกับเริ่มหัดดูยิปซีด้วย เวลาดูยิปซีจะช้ากว่าดูไพ่ลามะ เพราะตำรามีความหมายเยอะให้เลือกใช้ รวมทั้งหน้าไพ่เองก็มีรายละเอียด ตีได้หลายอย่างมากๆ กว่าจะตีคนหนึ่งหัดนานค่ะ เป็นชม. ฮ่าๆๆ ที่นานเพราะหัดไปดูทีวีไปด้วย แหะ คือนั่งดูให้ตอนดึกๆ ดูรายการไปหัดไปนะคะ แต่ว่าเวลาเพ่งสมาธิไม่ได้ดูนะคะ ตอนเพ่งใช้สมาธิอะไรจะรบกวนไม่ได้ค่ะ

โดยปกติเวลาดูไพ่ลามะ ก็ไม่ดูทีวีค่ะ เพราะแป๊บเดียวก็เสร็จ แต่ยิปซีนี่นานเกิน เพราะต้องดูรวมหมด ถ้าไม่เปิดทีวีจะเครียดเกินไป อิอิ
เพราะเป้นช่วงหัด แต่ตอนนี้เริ่มนึกออกบ้างแล้วค่ะ

ต่อไปจะใช้ลามะดูคล้ายยิปซีด้วย จริงๆ ก็ใช้มานานแล้ว แต่หน้าไพ่ลามะไม่มีอะไรค่ะ ว่าจะถ่ายรูปมาให้ดู ลืมทุกทีสิน่า

สำหรับดูฟรีปีใหม่คงหยุดชั่วคราวค่ะ ถ้าไม่เที่ยวก็อาจจะดูให้บ้างนิดหน่อยค่ะ แล้วแต่อันนี้ตอบยาก แต่ถ้าดูเสียเงินอันนี้ก็จะรับดูเป็นบางวันต้องถามก่อนค่ะ

เราดูแบบไม่พบตัวนะคะ ขอเป็นทางอีเมล์เท่านั้นค่ะ หรือทางแชต ทางเอ็มเพราะจะได้ถามตอบกันได้สดๆ ค่ะ และประหยัดค่าใช้จ่ายดีด้วยค่ะ ไม่ต้องเดินทางเสียเวลามากมาย

สำหรับคนที่อยากดูแบบเสียเงินได้ที่นี่ค่ะ
http://payakorn.vivaplaza.com/board/index.php/topic,30.0.html

ขอให้ทุกท่านเดินทางสนุกสนานค่ะ และปลอดภัยค่ะ

ฝากนิดนึงนะคะ อย่าเล่นเป็นหลายคนเพื่อให้เราทายคิวแบบไม่นานเกินไป ถามสองข้อ คนละที่
คือเรามีเซ้นส์ ถ้ามันแรงพอเราจะรู้ทันทีค่ะ
ว่ามาเป้นสองคนให้ทายสองเรื่อง เป็นคนละคน พอเซ้นส์เตือนเราจะเช็คแล้วค่ะ ว่าใช่หรือไม่ นี่เมื่อกี๊เช็คเจอแล้วนะคะ
ที่บล็อคอีกชื่อ ที่เว็บบอร์ดอีกชื่อ ถามคนละแบบคนละเรื่อง  เราดูให้อยู่แล้วนะคะ จะช้าบ้างเร็วบ้างแล้วแต่ว่าง อีกอย่าง ดุแล้วก็ต่อคิวกันไป ให้คนอื่นได้ดูด้วยนะคะ แบ่งๆ กันนะคะ

เพิ่งส่งสินค้าให้ลูกค้าหมดเมื่อวานค่ะ วันนี้ก็นั่งทำดวงรายสัปดาห์นะคะ ทำงานด้วยจ้า

พรุ่งนี้จะมาทะยอยดูดวงฟรีให้นะคะ  แล้วก็สำหรับคนดูเสียเงิน (รายได้ทำบุญหมด 9 คน) วันละสองคนค่ะ

แจ้งข่าวค่ะ

ตอนนี้ขอประกาศหยุดดูฟรีชั่วคราว ทั้งลามะทิเบต และยิปซีนะคะ  ขอเคลียร์คิวดูคนเก่าๆ ให้หมดก่อนค่ะ  บางคนดุให้แล้วก็ไม่บอกอะไรเลยเหมือนกัน ( เราเองก็อยากรุ้ผลเหมือนกัน ) นานเกินไปเขามาขอดูแล้วก็ไม่สนใจ เรานั่งกังวลแทบแย่ ที่ดูให้ช้ามากเกินไป เราจะรู้สึกผิด ไม่อยากเป็นแบบนี้ค่ะ

เราเลยคิดมากไปเอง คนมาขอดู อยากรู้จนหายอยาก ฮ่าๆๆ อันนี้เข้าใจดี

ต่อไปถ้าจะเปิดดูฟรีจะกำหนดต่อสัปดาห์ไปดีกว่าค่ะ เพราะร่างกายเริ่มไม่ไหวค่ะ

ตอนนี้กำลังเริ่มฝึกสมาธิค่ะ  ตอนนี้มีอาการเหนื่อยมาก และหายใจไม่เต็มปอดค่ะ

เพราะนอกจากจะดูฟรีที่หลายใบแล้ว ยังต้องหัดเรียนเพิ่ม วิเคราะห์เพิ่ม   จะเห้นได้ว่า เรารับดูเก็บเงินไม่กี่คนเอง ถ้าหวังดูเก็บเงินมากๆ ก็คงรับพรึ่บเลย จะใส่เลขบัญชีไว้ แต่เราไม่ได้ใส่ไว้ เพราะไม่ได้จะดูเยอะมาก ร่างกายยังไม่พร้อมด้วย

แต่ตอนนี้ดูเพิ่มได้อีกอย่างแล้วว่า ที่ผ่านมาทำอะไร ทำให้ปัจจุบันมีปัญหาอะไร ดูแบบนี้ได้เพิ่มแล้วค่ะ
ดูแบบนี้ยิ่งเหนื่อยหนัก ฮ่าๆ

ต่อไปถ้าจะดูแบบเสียเงินจะมีหลายราคา หลายการดูให้เลือกเอาแล้วแต่พร้อม สะดวก  รับจำกัดเหมือนกันค่ะ

ที่เราต้องคอยเช็คก่อนว่า แต่ละคนถามคำถามอะไรกัน ถูกต้องแค่ไหนอย่างไร  ก็เพราะต้องการให้ถามในสิ่งที่เป็นประโยชน์ต่อตัวเองให้มากที่สุดนะคะ คำถามไหนที่ไม่จำเป็นจะให้ถามใหม่ หรือแนะนำไป จะได้เอาไปใช้แก้ปัญหาให้กับตัวเองได้ แล้วจะได้รับไฟล์ word กลับไปคอยเช็คแล้วก็ตรวจสอบว่าเมื่อถึงเวลานั้นๆ จะได้รับมือกับปัญหาได้

ถ้าใครดูรายปีแล้วจะไม่ดูรายปีให้อีก  ยกเว้นจะดูแบบเฉพาะเรื่องแบบขอเหตุการณ์แต่ละสัปดาห์ อันนี้มาดูเพิ่มได้ แต่ต้องดูหลังจากเดินไพ่เก่าใกล้หมดนะคะ

เช่นดูไปว่า มีนาสัปดาห์แรกจะพบรักรักกัน ไพ่หมดแค่นี้ ก็มาดูก่อนหมด ล่วงหน้าสักอาทิตย์ให้ไพ่มันต่อกันค่ะ แล้วดวงจะเดินตามไพ่
ไพ่ 1 ใบ จะเดิน ใบละ 7 -10 วัน เป็นไปตามนั้นเลยค่ะ แต่ถ้าใครไวมากกว่านั้นหรือช้ากว่านั้นให้บอกด้วยค่ะ  เพราะกรรมเวรคนเราไม่เหมือนกันนะคะ

เพื่อนหลายคนมีแต่บอกว่าอย่าดูฟรี ร่างกายแย่ เป็นอะไร รับคนเดียวประมาณนั้นค่ะ

คุณวิรวรรณ  ศ.11/1/56

เปิดตัวเบอร์โทรเอาฤกษ์อย่างเป็นทางการค่ะ  เวลา 11:24 น.

คือ  08-9930-6096

รับสายเฉพาะเวลา บ่าย 4 - 2 ทุ่ม

สอบถามหรือ แจ้งโอนเงินหลังจากที่ได้สรุปคำถามเสร็จแล้ว ยังไม่รับดูทางโทรศัพท์ค่ะ

ศ.25/1/56

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version