Buchecktien  Board เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์  08-9930-6096

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัวจ้าสำหรับคนที่อยากดูดวงกับเรา แบบเสียเงินขอเปิดเป็นทางการเอาฤกษ์เอาชัย พฤ.20/12/55  (อ่าน 76148 ครั้ง)

ออนไลน์ บูเช็คเทียน

• Administrator
  • Hero Member
  • นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ
    • พี่วิ บูเช็คเทียนพยากรณ์
ขอประกาศเป็นทางการค่ะ เอาฤกษ์เอาชัยค่ะ  // รับแค่  2 คนต่อวันเท่านั้นค่ะ เพราะจะยังคงดูฟรีด้วยเช่นเดิม เดี๋ยวไม่ไหวค่ะ

ดูทางเว็บบอร์ดดวงละ 150 บาท ถามได้ 5 ข้อค่ะ ส่งไฟล์การดูดวงให้ทางอีเมล์ค่ะ

ดูทางโทรศัพท์ดวงละ 300 บาท ถามได้ 5 ข้อค่ะ / 1 ดวง / 1 ชม. -  ไม่ส่งไฟล์ให้

ดูดวงแบบเจอตัว พบปะเห็นหน้า ดวงละ 300 บาท ถามได้ 5 ข้อค่ะ ไม่มีไฟล์แต่มีกระดาษดวงบันทึกให้กลับไป เปิดบริการแล้วที่่พรพรหมแมนชั่น ลาดพร้าว 126 

ที่ไม่แจ้งเลขบัญชีแต่แรกเพราะกลัวจะโอนกันก่อนจัดคิวหรือเช็คความถูกต้อง เดี๋ยวมีปัญหาจัดคิวและวันดูค่ะ
เราจะไม่เรียกร้องเก็บเงินเพิ่มจากที่ประกาศเอาไว้  ถ้าจะต้องแก้ปัญหาอะไรอย่างไร แนวทางของเรามีแต่ให้ คิดดี ทำดี พูดดี มีความกตัญญูต่อบุพการีหรือผุ้ที่มีคุณต่อเรา

สำหรับดูฟรี เราก็ยังจะดูฟรีเช่นเดิมค่ะ แค่ช้าหน่อย เพราะเราก็ทำงานปกติ  ดูดวงแบบเก็บเงินเราก็จะจำกัดจำนวนเช่นกัน
เพราะว่า กำลังไม่พอค่ะ  / กำลังไม่พอเพราะทำงานเหนื่อยค่ะ จะดูให้ใครต้องมีสมาธิพร้อม มีแรง ไม่อย่างนั้นจะเหนื่อยเกินไปค่ะ

สำหรับการดูแบบ เก็บเงินนี้ เพื่อสำหรับคนอยากดูไวๆ แล้วก็ดูทีเยอะหน่อยค่ะ  แต่ปกติคนดูฟรี ดูแล้วก็ย้อนมาต่อคิวดูได้อีกแค่ช้าหน่อยนะคะ

สำหรับ 9 คนแรก เราจะนำเงินทั้งหมดไปทำบุญ ทำสังฆทานทั้งหมดเลยนะคะ  ใครที่จะดูแบบเสียเงินก็คือได้ทำบุญกับเราแบบหมดเลยค่ะ

ขั้นตอนต่างๆ ดังนี้ค่ะ

• มาตั้งกระทูู้ว่าจะดูอะไรอย่างไร เป็นข้อๆ เลยค่ะ
  • ใส่รายละเอียดตัวเองให้ครบ ชื่อตัว ชื่อแฟนถ้ามี วันเกิด จันทร์ ถึงอาทิตย์ 
  •   ใส่เลขไพ่ 1-21 ในแต่ละข้อแล้วจะมาเช็คว่าใส่ผิดพลาดอะไรไปหรือไม่ 
  •   เมื่อตรวจเช็คว่าทำตามครบแล้ว ถ้าขาดอะไรจะขอให้ทำให้ครบก่อน
  • จะแจ้งเลขบัญชีให้โอนเงิน 
  •   โอนแล้วโทรแจ้ง ถ้าเช็คเจอจะมายืนยันให้ในกระทู้ค่ะ
  • จะแจ้งวันทำนายส่งให้ 
  •   ถ้าท่านได้รับอีเมล์แล้วให้มาปิดกระทุ้ดวงของท่านค่ะ เป็นอันว่า ได้รับการดูและไม่มีปัญหาใดๆ แล้ว

ข้อแนะนำในการถาม  เป็นแนวทางตัวอย่างการตั้งคำถาม
-  สอบถามการงาน การเงิน รัก สุขภาพทั้งปี56 ควรถามเป็นรายปีเป็นเรื่องหลัก ด้วยไพ่  12 ใบ
-  สำหรับความรัก  สอบถาม ความสัมพันธ์ 2 คนเป็นอย่างไร ด้วยไพ่  4 ใบ
-  สำหรับความรัก ถ้าคนที่ดูใจไม่ได้คบกัน ก็ให้ถามว่าจะมีใครใหม่ไหม ดีไหม ด้วยไพ่  7 ใบ
-  สำหรับการงาน / ความรัก / การเงิน แบบเจาะจง ปัญหาที่มีอยู่   ด้วยไพ่  7 ใบ
-  สำหรับสรุป ความรัก / การงาน / การเงิน ด้วยไพ่  1 ใบ

คำถามทุกคำถามควรระบุให้ชัดและกำหนดระยะเวลาให้ชัดเจน ไพ่จะได้ออกมาตรงความต้องการที่สุด เช่นจะได้แต่งงานในเดือนมีนาคม 56 หรือไม่ / จะได้ไปต่างประเทศในเดือน เมษาฯ หรือไม่ / จะได้งานใหม่ได้เดือนกุมภาฯ หรือไม่ / แฟนที่เลิกกันไป จะได้กลับมาเดือน เมษาฯหรือไม่

สำคัญที่สุดคือปัจจุบัน ไม่ว่าผลของการดูดวงจะออกมาดีหรือไม่ดี  ถ้าอยากได้สิ่งดี ก็ยิ่งต้องทำปัจจุบันให้ดี และถ้าปกติมีเรื่องไม่ดี
แล้วอยากให้มันดีกว่าเก่า  ก็ยิ่งต้องทำสิ่งดีๆ ให้มากกว่าเก่าสองเท่า เพื่อไม่ให้สิ่งร้ายๆ เกิด หรือเกิดให้น้อยที่สุด

อนาคตคือความไม่แน่นอน ย่อมเปลี่ยนแปลงได้ ตามปัจจุบันของเราที่กระทำ ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว

ยกเว้น ดวงชะตากำหนดให้มาได้ มาชดใช้ มามี แบบไม่มีใครมาเปลี่ยนได้ เช่น อย่างไรก็ได้ยศตำแหน่งแน่ๆ หรือใครโดนคนสะกัดดาวรุ่ง ถ้าดวงจะรุ่งใครก็ทำอะไรไม่ได้ แม้แต่บางคนมีคนคิดร้าย คิดฆ่า แต่ถ้าดวงจะต้องไม่ตายก็ไม่ตาย ยิ่งถ้าเขาทำดีมากๆ ด้วย แม้แต่บาดเจ็บยังไม่มีด้วยซ้ำ เหมือนคำที่ว่า แข่งเรือ แข่งพายยังแข่งได้ แข่งบุญแข่งวาสนาทำไม่ได้

ไม่ถึงที่ตายคงไม่วายชีวาวาตม์
ใครพิฆาตเข่นฆ่าไม่อาสัญ
แม้นถึงที่ตายก็ต้องวายชีวาวัน
ใครไม่ทันคิดร้ายก็ตายเอง

แจ้งยอดทำบุญ จำนวน 1350 บาท 3 รายการ 
- ทำบุญจำนวน  600 บาทแรก (คนละ 150 บาท 4 คน ) จะบริจาค โครงการปันรักให้เด็กตาบอดผู้พิการซ้ำซ้อน เพื่อสมทบทุนสร้างโรงเรียนการศึกษาเด็กตาบอดพิการซ้ำซ้อน อำเภอชะอำ อันนี้ไม่ทันไปทำบุญบวชพระลามะทิเบตแทนนะคะ
- ทำบุญจำนวน  400 บาท บริจาคทำบุญเสื้อผ้า อุปกรณ์นักเรียนช่วงเปิดเทอมกับเด็กตจว.
- ทำบุญจำนวน  400 บาท ทำสังฆทานไป 1 รูป 
ไม่ได้บันทึกแต่แรก ลืมๆ ไปบ้างต้องหารายละเอียดมาแปะอีกทีค่ะ

ออฟไลน์ yodayok

• วิ่งเล่น
  • *
สนใจค่ะ เดี๋ยวจะถามไปทางหลังไมค์นะคะ

ออฟไลน์ Yuichan

• วิ่งเล่น
  • *
สวัสดีค่ะ คุณวิ

รบกวนดูดวงตามรายละเอียดข้างล่างนี้เลยค่ะ

1. คำถามค่ะ
1) อยากถามเกี่ยวความรัก ว่าคนที่คุยๆ อยู่ด้วย เขาคิดยังไงกับเรากันแน่ค่ะ จะคบกันยาวเกิน 1 ปีหรือไม่ 
- 15/8/21/9

2) งานที่ทำอยู่เป็นยังไงบ้าง มีโอกาสก้าวหน้า มากแค่ไหนคะ จะได้ทำได้ยาวหรือเปล่า และมีโอกาสจะได้เปลี่ยนงานใหม่ปีหน้ามั้ยคะ
 - 9/12/5/17/2/1/19

3) สุขภาพ โรคประจำตัวที่เป็นอยู่จะดีขึ้นมั้ยคะ  จะดีขึ้นภายในเดือนก.พ. หรือเปล่าคะ
- 4/8/12/15/20/19/6

4 ดวงทางด้าน การเงิน การงาน ความรัก สุขภาพ ของปีหน้า(2556)จะเป็นยังไงบ้างคะ
-18/5/15/2/21/1/7/9/6/13/20/4

5) ถ้าคนนี้ไม่ได้คบกันจะมีคนใหม่เข้ามาหรือไม่ แล้วดีไหม เข้ามาเดือนอะไรคะ 
5/8/6/20/12/18/19

2. ชื่อ ยุ้ย เกิดวันเสาร์ เวลา 18.55 น. ค่ะ 

• นั่นแน่ แอบมาดูข้อมูลเค้ากันหรือคะ ฮิ๊วๆๆๆ

รบกวนดูดวงตามรายละเอียดข้างล่างนี้เลยค่ะ

1. คำถามค่ะ
1) อยากถามเกี่ยวความรัก ว่าคนที่คุยๆ อยู่ด้วย เขาคิดยังไงกับเรากันแน่ค่ะ จะคบกันยาวเกิน 1 ปีหรือไม่ 
- 15/8/21/9

2) งานที่ทำอยู่เป็นยังไงบ้าง มีโอกาสก้าวหน้า มากแค่ไหนคะ จะได้ทำได้ยาวหรือเปล่า และมีโอกาสจะได้เปลี่ยนงานใหม่ปีหน้ามั้ยคะ

3) สุขภาพ โรคประจำตัวที่เป็นอยู่จะดีขึ้นมั้ยคะ  จะดีขึ้นภายในเดือนก.พ. หรือเปล่าคะ

4 ดวงทางด้าน การเงิน การงาน ความรัก สุขภาพ ของปีหน้า(2556)จะเป็นยังไงบ้างคะ

5) ถ้าคนนี้ไม่ได้คบกันจะมีคนใหม่เข้ามาหรือไม่ แล้วดีไหม เข้ามาเดือนอะไรคะ 

2. ชื่อ ยุ้ย เกิดวันเสาร์ เวลา 18.55 น. ค่ะ

คุณยุ้ย เดี๋ยวถ้าจะดูจริง ๆต้องส่งชื่อหนุ่มที่คุยด้วยให้ด้วยนะคะ เพราะจะได้สื่อถึงเขาแน่นอนเลย ขอชื่อจริงเลยถ้ามี ส่วนคุณยุ้ยก็ขอชื่อจริงสกุลจริงด้วย จะได้เป็นคุณยุ้ยแบบถูกคนเป๊ะๆ

พวกนี้แจ้งหลังจากโอนเงินแล้วได้ค่ะ

1. คำถามค่ะ
- 15/8/21/9

คุณยุ้ย เดี๋ยวถ้าจะดูจริง ๆต้องส่งชื่อหนุ่มที่คุยด้วยให้ด้วยนะคะ เพราะจะได้สื่อถึงเขาแน่นอนเลย ขอชื่อจริงเลยถ้ามี ส่วนคุณยุ้ยก็ขอชื่อจริงสกุลจริงด้วย จะได้เป็นคุณยุ้ยแบบถูกคนเป๊ะๆ

พวกนี้แจ้งหลังจากโอนเงินแล้วได้ค่ะ

เป็นคิวที่ 1 ดูครบ 9 คนจะเอาไปทำบุญเลยนะคะ

ได้รับเงินจากคณ Yuichan จำนวน  150 บาทแล้วค่ะ  จะดูส่งให้คืนนี้ดึกๆ นะคะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ

ออฟไลน์ me-nat

• วิ่งเล่น
  • *

รบกวนถามนะคะ
1.ตอนนี้เรากับแฟนจาได้คบกันต่อมั้ยคะ เพราะแฟนจาโดนทางบ้านจับแต่งงานค่ะ มีวิธีอย่างไรมั้ยคะ
- 9,2,3,19
2.แล้วถ้าเกิดเรากะแฟนคนนี้ไม่ได้คบกัน เราจามีใครเข้ามาอีกในชีวิตมั้ยคะ แล้วเค้าจาดีมั้ย เข้ามาเดือนไหนคะ
- 8,21,7,13,18,10,1
3.ปีหน้าเราจาทำขนมขายค่ะ มันจามีปัญหาอะไรมั้ย ทำแล้วมันจาดีมีลูกค้าเยอะมั้ยคะ หรือไปได้แบบเรื่อยๆ จามีโอกาสต่อยอดได้อีกมั้ยคะ
- 12,20,11,2,9,3,19
4.การงาน การเงิน ความรัก สุขภาพ ปี56 จาเป็นอย่างไรบ้างคะ
- 2,3,15,17,9,8,12,6,1,20,5,18
5.บทสรุปของความรัก งาน เงิน จาเป็นอย่างไรบ้างคะ
- 3

รบกวนด้วยนะคะ
ขอบคุณมากๆค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2012, 09:47:33 PM โดย me-nat »

1.ตอนนี้เรากับแฟนจาได้คบกันต่อมั้ยคะ เพราะแฟนจาโดนทางบ้านจับแต่งงานค่ะ มีวิธีอย่างไรมั้ยคะ
- 9,2,3,19
2.แล้วถ้าเกิดเรากะแฟนคนนี้ไม่ได้คบกัน เราจามีใครเข้ามาอีกในชีวิตมั้ยคะ แล้วเค้าจาดีมั้ย เข้ามาเดือนไหนคะ
3.ปีหน้าเราจาทำขนมขายค่ะ มันจามีปัญหาอะไรมั้ย ทำแล้วมันจาดีมีลูกค้าเยอะมั้ยคะ หรือไปได้แบบเรื่อยๆ จามีโอกาสต่อยอดได้อีกมั้ยคะ
4.การงาน การเงิน ความรัก สุขภาพ ปี56 จาเป็นอย่างไรบ้างคะ
- 2,3,15,17,9,8,12,6,1,20,5,18
5.บทสรุปของความรัก งาน เงิน จาเป็นอย่างไรบ้างคะ
- 3

ข้อสุดท้ายควรเลิกสรุปเพียงอย่างเดียวค่ะ เอาเรื่องไหนคะ การงาน การเงิน ความรัก ถ้าความรักก็ต้องถามว่า จะหมายถึงคนที่จะไปแต่งงานหรือว่า จะเป็นคนใหม่ เช่น ถ้าจะมีคนใหม่เข้ามาปีหน้า จะมีคนเข้ามาจีบใช่ไหม  แบบนี้ค่ะ คือจะได้รุ้ว่าปีหน้าจะมีคนเข้ามาใช่ไหม

• วิ่งเล่น
  • *

- 9,2,3,19
- 3

ข้อสุดท้ายควรเลิกสรุปเพียงอย่างเดียวค่ะ เอาเรื่องไหนคะ การงาน การเงิน ความรัก ถ้าความรักก็ต้องถามว่า จะหมายถึงคนที่จะไปแต่งงานหรือว่า จะเป็นคนใหม่ เช่น ถ้าจะมีคนใหม่เข้ามาปีหน้า จะมีคนเข้ามาจีบใช่ไหม  แบบนี้ค่ะ คือจะได้รุ้ว่าปีหน้าจะมีคนเข้ามาใช่ไหม

ข้อ 5. คนที่จาไปแต่งงานน่ะค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2012, 09:48:32 PM โดย me-nat »

คุณ ปาจรีย์ จะต่อคิวดูดวงเสียเงินเหรอคะ ถ้าใช่จะได้แจ้งเลขบัญชีค่ะ

อันนี้เราเช็คหมดแล้วคำถามใช้ได้แล้วค่ะ

• วิ่งเล่น
  • *
คุณ ปาจรีย์ จะต่อคิวดูดวงเสียเงินเหรอคะ ถ้าใช่จะได้แจ้งเลขบัญชีค่ะ

อันนี้เราเช็คหมดแล้วคำถามใช้ได้แล้วค่ะ

ใช่ค่ะ บอกเลขบัญชีเลยค่ะ จาได้ออกไปโอนน่ะค่ะ

ออฟไลน์ nitcha

• วิ่งเล่น
  • *
ต้องการดุด่วงอย่างเร่งด่วน อยากให้ติดต่อกลับคืนนี้ได้ไหม
มีเรื่องทุกข์ใจเกี่ยวกับความรักมากมาย
ตัดสินใจไม่ถูกว่าจะทำอย่างไร

• วิ่งเล่น
  • *
โอนเงินให้แล้วนะคะ
 150บาท วันที่ 27/12/12 เวลา 21.13น. จากธนาคารกสิกรไทย

ขอบคุณมากค่ะ

โอนเงินให้แล้วนะคะ
 150บาท วันที่ 27/12/12 เวลา 21.13น. จากธนาคารกสิกรไทย

ขอบคุณมากค่ะ

โอเคค่ะ ได้รับเงินจำนวน 150 บาทแล้วค่ะ แต่คืนนี้ไม่ทันแล้วนะคะ พรุ่งนี้จะรีบตอบให้ค่ะ เพิ่งกลับจากหาแม่มานะคะ เดี๋ยวขอดูให้คุณยุ้ยก่อน ก็พลังงานหมดแล้ว แต่ถ้ายังไม่หมดจะส่งไปให้นะคะ
เดี๋ยวแยกกระทุ้ให้ก่อนค่ะ

ต้องการดุด่วงอย่างเร่งด่วน อยากให้ติดต่อกลับคืนนี้ได้ไหม
มีเรื่องทุกข์ใจเกี่ยวกับความรักมากมาย
ตัดสินใจไม่ถูกว่าจะทำอย่างไร

ใจเย็นๆ ค่ะ  เราก็เคยร้อนรนเหมือนกันค่ะ  ถ้าคิดว่าทุกข์มากๆ ใจร้อนมากๆๆ

ระหว่างนี้ถ้ายังแก้ปัญหาอะไรยังไม่ได้ ขอแนะนำเลยงดอาหารรสเผ็ดร้อนให้หมดนะคะ

งดเลย พริก  กระเทียม ส้มตำ ต้มยำ ผัดเผ้ด พวกเผ้ดๆ ให้งด น้ำขิง หอมหัวใหญ่ เนื้อสัตว์ใหญ่

ให้ทานของเย็นแทนค่ะ  ฟักต้มแกงจืด น้ำจับเลี้ยง น้ำหล่อฮั่งก้วย เก็กฮวย

พวกที่ให้งด เพราะใจเราร้อนอยุ่นะคะ  อย่าเพิ่มความร้อนให้ร่างกายและใจตัวเอง งดเลยอย่างต่ำ 7 วัน
เนื้อย่างหมูย่าง ไปกินอาหารเบาๆ ถ้าจะคุยกับคนรัก ก็จะได้เย็นลง คุยง่ายหน่อย

ไม่อย่างนั้นใจร้อน กินของรอ้น ใจก็ร้อน กายก็ร้อน คุยกันยากค่ะ เคลียร์อะไรยาก ถ้าไม่มีคนกลางไกล่เกลี่ยดีๆ มีคุณธรรม มีแต่ปัญหาเพิ่มและบานปลายค่ะ 

ลองดูนะคะ

ออฟไลน์ nitcha

• วิ่งเล่น
  • *
ยังรออยู่นะคะ
อยากข้อมูลให้ทางอีเมล์จะได้หรือเปล่าคะ
เพราะข้อมุลจะมีชื่อของคนที่เกียวข้อง
ไม่อยากให้เปิดเผยชื่อต่อสาธารณะ
มันวุ่นวายสับสนมาก
หาทางออกไม่ได้
แทบจะบ้าตาย  ไม่รู้จะเลือกทางไหนดี
เราต้องตัดสินใจเลือกคนหนึ่งค่ะ
กลุ้มใจมาก ๆ
 :(

Copyright © เว็บบอร์ด บูเช็คเทียนพยากรณ์ เว็บสร้างและเปิดตัว ส. 1/12/55